• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Kinh nghiệm sử dụng paypal !!

cho mình hỏi đăng ký paypal bằng 1 IP nhưng khi rút tiền về ngân hàng bằng 1 IP khác liệu có bị limit không

cho mình hỏi đăng ký paypal bằng 1 IP nhưng khi rút tiền về ngân hàng bằng 1 IP khác liệu có bị limit không
hoàn toàn đượcbạn nhé!

em login 2 tk nhưng 1 acc login trên đt với wifi phát ra từ máy tính. 1 acc login = máy tính phát wifi đó thì có bị trùng IP không ạ

cho mình hỏi mình sử dụng visa All FOR YOU của Sacombank, khi nhận thẻ thì name của thẻ là ALL FOR YOU, mình lập paypal mình đã để họ tên của mình chứ không phải là name ALL FOR YOU vậy khi rút tiền từ paypal về thẻ có được chấp nhận không? Xin trợ giúp.

cho e hỏi là ví dụ e đang ở nước ngoài dùng paypal nhưng lúc nào e về việt nam có thể dùng tiếp tk paypal của e không ạ vì là e sợ khác địa chỉ ip nó limit em e cảm ơn ạ

cho mình hỏi mình sử dụng visa All FOR YOU của Sacombank, khi nhận thẻ thì name của thẻ là ALL FOR YOU, mình lập paypal mình đã để họ tên của mình chứ không phải là name ALL FOR YOU vậy khi rút tiền từ paypal về thẻ có được chấp nhận không? Xin trợ giúp.
Không bạn à. CẦm thẻ ra Sacombank định danh lại :D

cho e hỏi là ví dụ e đang ở nước ngoài dùng paypal nhưng lúc nào e về việt nam có thể dùng tiếp tk paypal của e không ạ vì là e sợ khác địa chỉ ip nó limit em e cảm ơn ạ

Dùng bthg nhé bạn. Vào đổi region... gì gì đó là đc :D

Dùng bthg nhé bạn. Vào đổi region... gì gì đó là đc :D
A ơi cho e hỏi: Trong xóm trọ của e có 1 oog cũng dùng PayPal mà e và ông ấy lại dùng chung 1 mạng(IP gống nhau) như vậy trong quá trình sử dụng và rút $ liệu có sao không anh..

tài khoản ebay của mình đăng tin xong xoá, nó báo nguy hiểm gì đó rồi lock acc, thế có ảnh hưởng gì đến paypal của mình ko ?

không biết pp vn giờ rút tiền tỷ giá còn lỗ không chứ 2 năm trước rút lỗ muốn khóc :D

hix tinh hjnh la e very paypal no hien cai nay bao ngan hang k ho tro dich vu nay e dung the ACB visa ......The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue. bac nao co the giup voi a:(:(:(:(:(

mọi người cho mình khỏi là paypal vietnam vơi usa có khác nhau không? mình đăng kí paypal us nhưng dùng thẻ visa vietnam có được ko? vì một số trang không chấp nhận paypal vietnam.

Hay :D đánh dấu ! Còn cái này :
+ Mấy bác cho hỏi nếu mình nhận tiền mà bên send tiền nó report mình để nó lấy lại tiền thì mình phải làm thế nào ? ! Vì đã bị mất 100$ vụ này
=>>> có cách nào giải quyết và cần làm những gì để tránh trường hợp gặp scammer ko ?
ty

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,138
171,224
Latest member
bet69cx

Most viewed of week

Most viewed of week

Back