• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

kinh nghiệm chiến app Cash Reward

carolhuong

Junior
Reactions
34
MR
0.001
Hôm qua em lập topic giới thiệu 1 app mới cho mọi nguời cùng chiến, nhưng có vẻ như ai cũg la là khó kiếm, vậy nên hnay e lập thêm 1 topic nữa để cùng nhau thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm về cái app đó
Nếu ai chưa đọc topic đó của em thì vào theo link này https://mmo4me.com/threads/app-mo-i-de-chie-n-de-an-hon-uento-va-cashpirate.240464/
Bây giờ em xin nói sơ qua về app, tên của app là Cash Reward, app chủ yếu là quay số, cào số để kiếm coin, ngoài 2 cv chính thì app có thể tải game(tùy game mà nó cộng điểm), có checkin (thưởng tiền hàng ngày) và có event nữa
Như em đã nói ở trên hnay em sẽ chia sẻ 1 số kinh nghiệm mà từ hôm em chiến app tới giờ (kinh nghiệm ở đây là e ko có dùng cheat hay dùng hack gì gì đâu nhé)
Đầu tiên em sẽ nói về quay số, như các bác nhìn thấy ở phần quay số điểm của nó từ 0 - 100, khi quay số ta chỉ cần nhấn vao spin để quay, nếu may mắn nó chỉ vào số 0 hoặc có 10, có khi số to hơn, vậy thì ta sẽ có là 0x1, 10x1, 100x1. Thường thì ta toàn quay vào số 0 hoặc là lucky, vậy để ko gặp tình trang trên, theo như e thấy thì khi e nhấn vào Spin e ko để nó tự quay mà em " căn chuẩn số" liên tục nhấn vào Spin (áp dụng và thành công nên ít bị 0x1)
Kèm theo đó là em tải quảng cáo để nó x2 (chỉ dùng quay số, ko dùng cho cào số) Vd:5x1 - 5x2, 10x1 - 10x2...
Còn về phần cào số thì ko có gì nhiều, chỉ là mất phí 5coin, và 3 lần cào thì lại đếm thời gian 10' 20' 30',nếu mặt cười thì ăn từ 5x1 trở lên, còn mặt khóc thì 4x1 trở xuống, nếu như ở phần cào số các bác tải quảng cáo thì nó có mặt cười thì nó sẽ vẫn là 1x2, 3x2 hoặc là nx2, vậy cho nên khi đến phần cào số các bác không được tải quảng cáo, nó chỉ dành cho phần quay số thui. Các bác cứ yên tầm ở phần cào số này nó cười nhiều hơn khóc, mà ăn coin cũng nhiều hơn
Dưới đây là bằng chứng em kiếm được trong 2 ngày, cái khoanh màu đỏ là ngày rút tiền, tức là ngày 20-4-2015. Còn khoanh màu đỏ là số tiền hiện tại đến ngày 21-4

Attachments

84.1 KB · Views: 446
:p:p
trong phần event mình thấy có deposit 50 coint sau 24h dc rút ra 100 coin đấy :p
Đúng rùi, cái đó giống như gửi tiền lấy lãi, vì nó chỉ có 1 lần nên mình quên mất, hình như trong vòng 24h hay sao ấy

cái đấy là thành viên mới trong vòng 3 ngày sau khi cài app sẽ dc tham gia event đó
và chỉ dc tham gia có 1 lần thui :p

thear có sài teawi không qua quay em xem, em toàn thấy lỗ hơn lời đó....

đang chơi cái này mà khó ăn vồn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back