Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Bác xilateo cho em cái tool cái . Biết ơn bác lắm

Đã PM bạn!
==========

---------- Post added at 12:02 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

Bạn ơi, nếu mua tool 25 $ thì nó có làm nhanh hơn mình không ?

Nếu bạn rãnh rỗi cả ngày chỉ ngồi click thì dĩ nhiên bạn sẽ nhanh hơn tool. Còn bạn ko có tg thì tool là 1 sự lựa chọn :)

Mấy trang kia lởm lắm, ko thể cạnh tranh dc với Fiverr và các điều khoản để bảo vệ người bán như mình cũng lỏng lẽo. Mình có thử qua trên 1 số trang web khác và rốt cục bị lỗ. Có vài người order của mình, mình send hàng xong rồi cái nó báo admin nói là mình giao hàng ko đúng với ý nó nói, liên lạc thì mình ko trả lời và đòi cancel. Thế là khi ko mình vừa mất tiền vừa mất uy tín, nản quá ko làm mấy trang đó nữa :(

Simple English. I can read and understand all.
Thanks so much.

h0rkz00 cho mình cái y!h liên lạc vào inbox nhé ...có gì hợp tác làm cái auto = imacros ...tại thấy tọa độ cái nút like khác nhau quá trời ....k thể mà ngồi test hết đc ....

Bác nào nhận làm order giúp em.Em sẽ trả 2WMZ ngay lập tức khi hoàn thành.Hoặc trả 3PP sau 14 ngày khi nhận được.Tùy các bác chọn lựa.Add nick em để nói chuyện nhé. phannguyentb

giờ mấy cái gig like facebook khó ăn rồi ...vì nhiều người làm quá @@ ....k biết có cái gì để làm k nữa ...đăng 3 cái gig 2 ngày nay mà chả có order nào

Chủ thread cho hỏi nếu mình ko đc order mà cứ click kiếm point trong youlikehits thì có đc pay ko? :(

không bạn,youlikehits là trang giúp hoàn thành order tai fiverr thôi chứ $ nhận đc từ trang fiverr mà

giờ mấy cái gig like facebook khó ăn rồi ...vì nhiều người làm quá @@ ....k biết có cái gì để làm k nữa ...đăng 3 cái gig 2 ngày nay mà chả có order nào

Tùy độ hên xui nữa bạn ạ, hehe. Bạn cứ để gig đấy khoản 1 tuần nếu ko có ai order thì delete đi dang lai cai khac. Vi Gig moi se vao phan recent ng ta se de thay hon. :)

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Bác nào nhận làm order giúp em.Em sẽ trả 2WMZ ngay lập tức khi hoàn thành.Hoặc trả 3PP sau 14 ngày khi nhận được.Tùy các bác chọn lựa.Add nick em để nói chuyện nhé. phannguyentb

Minh` lam` dc ko, hehe

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

Trở về bản chất kinh doanh của mình thôi :) Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh) :)
================

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom