Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Share đây. Đã test hai hôm, chạy hơi cùi nhưng mà cũng tạm
Số là thế này, mình hỏi bác google xem có cái imacros nào làm được việc với Youlikehits không thì bác ấy cho mình cái link này. Link gốc script auto bằng imacros (english)
Để sử dụng đươc thằng này, trước tiên các bạn cài imacros vào nhé. Hắn đây
Tiếp theo là thu thử một cái macro nào đó, sau đó save lại và edit. Chép đoạn code của cái link trên vào, save lại và cho nó loop thôi.
Còn đây là cái code mình tinh chỉnh một tí, và giải thích cho các bạn hiểu code luôn nhé

Vậy thôi, khi chạy lâu lâu nó có lỗi, click bằng tay, hoặc "skip this page", sau đó cho loop tiếp.
Để loop macro, trong tab play các bạn chọn chỗ Repeat Macro (Max là 99999 cho nó hoành tráng nhé)
Còn cái nguyên bản của nó hoạt động khá tốt, nhưng mà hơi mất thời gian nhiều hơn, các bạn nhìn code macro là biết nó làm gì liền hà.
Chịu khó theo dõi tọa độ, để tìm được cái tối ưu.
Chúc thành công :)

Bảnnj chỉ rõ được không bạn, nếu bằng hình ảnh thì tốt quá

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

Mình có 3 order rồi, hai hôm nay click mỏi cả tay, được gần 10k point rồi :D
Có lẽ số mình hên ;)

Bao lâu thì họ thanh toán khi họ nhận được hàng vậy bạn nhỉ?

Bao lâu thì họ thanh toán khi họ nhận được hàng vậy bạn nhỉ?

Cái này thì mình cũng không rõ lắm vì mình vẫn chưa giao hàng mà, nó bảo làm chậm thôi vì nó sợ bị ban acc. Khách hàng là thượng đế mà, mình hạn chế trong 3 ngày mới xong cơ. Mai mới giao hàng cho nó :). Bạn hỏi chủ thớt thì chắc chắn sẽ có câu trả lời chính xác thôi :)

Cái này hình như phải đợi 14 ngày thì tiền nó mới chuyển sang trạng thái available thì phải, lúc đó mới rút được tiền về tài khoản PP.

Last edited by a moderator:
Có ai có cách nào vào mà không cần dùng hotspot không? Mình dùng mạng VNPT phải dùng hotspot, chậm quá trời ah :(, chờ mãi mới click được một phát, đến là nản :((

Vào facebook á. Mình dùng FPT nên không bị chặn.

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Copy code vào đâu hả mọi ng???? EM đang có order mới. Giúp em với

Theo mình thì click bằng tay sẽ nhanh hơn đó. Nếu có nhiều order thì bỏ tiền mua tool ^^

Vào facebook á. Mình dùng FPT nên không bị chặn.

Theo mình thì click bằng tay sẽ nhanh hơn đó. Nếu có nhiều order thì bỏ tiền mua tool ^^

FPT thì không bị chặn rồi. Haizzz, mạng lởm chán thật đấy :(.
click bằng tay nếu mạng nhanh và ổn định thì mình click 1h được khoảng 2k point rồi. Chẳng biết auto thì được khoảng bao nhiêu point 1h nhỉ?

AC. 5 order rui`.

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

Ai mua order ko? mình có 7 cái rui`??? Bán qua LR

He he, chúc mừng chúc mừng nhé :)

Ai biết lỗi này khắc phục thế nào không. Kih mình add fanpage của khách hàng thì:
We couldn't find the page you're attempting to add. Make sure you're using the correct URL.

SAC. 8cais rùi. chết cha
Cố lên, cố lên nào :D

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

Ai biết lỗi này khắc phục thế nào không. Kih mình add fanpage của khách hàng thì:
We couldn't find the page you're attempting to add. Make sure you're using the correct URL.

Bạn bảo nó check lại link xem đúng chưa? Nó bảo không tìm thấy page nào có link như vậy.

Cố lên, cố lên nào :D

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

Bạn bảo nó check lại link xem đúng chưa? Nó bảo không tìm thấy page nào có link như vậy.

Link của nó đúng rồi mà. Mình cũng vào được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week