Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Em xin lỗi thế này là hơi lười và ngu hoc. Nhưng em xin bác nào giúp em 1 bộ code hoàn hảo để copy paste vào iMacro. Thanks bác ấy nhiều lắm. Tại em edit nó cứ báo lỗi mãi.

Theo mình thấy thì có nhiều chế độ hiển thị gig cho người dùng mà. Mặc định là auto, và có mấy cái tuỳ chọn là theo lượng rated cao, Popularity (đại loại là phổ thông), rồi Haz Video.

Nhưng mới đầu vào thì luôn hiển thị là auto. Vì vậy nếu được hiện ở đây sẽ nhiều người thấy hơn.

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

Ai có cách giải quyết vấn đề kia giúp mình không ?

hức hức, mình cũng đang mò đây, chưa thấy nó chạy :(

Share đây. Đã test hai hôm, chạy hơi cùi nhưng mà cũng tạm
Số là thế này, mình hỏi bác google xem có cái imacros nào làm được việc với Youlikehits không thì bác ấy cho mình cái link này. Link gốc script auto bằng imacros (english)
Để sử dụng đươc thằng này, trước tiên các bạn cài imacros vào nhé. Hắn đây
Tiếp theo là thu thử một cái macro nào đó, sau đó save lại và edit. Chép đoạn code của cái link trên vào, save lại và cho nó loop thôi.
Còn đây là cái code mình tinh chỉnh một tí, và giải thích cho các bạn hiểu code luôn nhé

Vậy thôi, khi chạy lâu lâu nó có lỗi, click bằng tay, hoặc "skip this page", sau đó cho loop tiếp.
Để loop macro, trong tab play các bạn chọn chỗ Repeat Macro (Max là 99999 cho nó hoành tráng nhé)
Còn cái nguyên bản của nó hoạt động khá tốt, nhưng mà hơi mất thời gian nhiều hơn, các bạn nhìn code macro là biết nó làm gì liền hà.
Chịu khó theo dõi tọa độ, để tìm được cái tối ưu.
Chúc thành công :)

bạn có thể thêm 1 thông số nữa ko. 1 vài trang khi mình click like nhưng nó vẫn hiện "We couldn't verify the Like. Unlike this Facebook Page and then refresh this....". bạn có thể thêm đoạn code "if" xuất hiện "We couldn't verify the Like. Unlike this Facebook Page and then refresh this..." thì nhấn "skip ad..".
Thanks cậu trước

Có ai có cách nào vào mà không cần dùng hotspot không? Mình dùng mạng VNPT phải dùng hotspot, chậm quá trời ah :(, chờ mãi mới click được một phát, đến là nản :((

Dùng proxy cho trình duyet ay ban. Ban o VN thi dung proxy TQ, hay may nuoc Dong Nam A cho no nhanh. xem them o day www.hidemyass.com
Minh cung dang dung proxy de luot web day, hok biet sao proxy chinh thuc cua mang nha minh ko vao dc MMO4VN :(

---------- Post added at 03:19 AM ---------- Previous post was at 03:17 AM ----------

SAC. 8cais rùi. chết cha

Service tot thi 1 ngay 7,8 cai la chuyen binh thuong ban a. Nen set tg khoang 6,7 ngay de phong ngua truong hop chay. hang` ko kip :)

---------- Post added at 03:22 AM ---------- Previous post was at 03:19 AM ----------

Ai giúp mình vụ auto với. MÌnh sẽ trả phí cho auto hoàn chỉnh.

Trả mình 5 US mình sẽ cho bạn bộ code hoàn chỉnh, ko báo lỗi, + voi huong dan tan tình,,,, HAHA

Dùng proxy cho trình duyet ay ban. Ban o VN thi dung proxy TQ, hay may nuoc Dong Nam A cho no nhanh. xem them o day www.hidemyass.com
Minh cung dang dung proxy de luot web day, hok biet sao proxy chinh thuc cua mang nha minh ko vao dc MMO4VN :(

---------- Post added at 03:19 AM ---------- Previous post was at 03:17 AM ----------

Service tot thi 1 ngay 7,8 cai la chuyen binh thuong ban a. Nen set tg khoang 6,7 ngay de phong ngua truong hop chay. hang` ko kip :)

---------- Post added at 03:22 AM ---------- Previous post was at 03:19 AM ----------

Trả mình 5 US mình sẽ cho bạn bộ code hoàn chỉnh, ko báo lỗi, + voi huong dan tan tình,,,, HAHA
topic đã dến hồi buôn bán :)) free chim mẹ chủ topic

Không hiểu sao sáng sớm thì lại vào FB bình thường, click nhanh là đằng khác. Còn tối thì lại không vào được :(

[/COLOR]

Trả mình 5 US mình sẽ cho bạn bộ code hoàn chỉnh, ko báo lỗi, + voi huong dan tan tình,,,, HAHA[/QUOTE]

Minh` đang có 2,3US trong WMZ thôi. MÌnh trả trước bạn đc ko? MÌnh lại thêm nhiều order rùi

---------- Post added at 07:31 AM ---------- Previous post was at 07:27 AM ----------

Em đầu hàng |o| :)

Mình sẽ mua cái auto kia của bạn. Nhưng trả sau đc ko???? Giúp mình với đi mà. Không thì mình mua ACC youlikehits có >5000 points giá 2,5US pay qua WMZ. Bạn nào thích thì PM mình vào trưa nay vì sáng mình phải đi học

[/COLOR]

Mình sẽ mua cái auto kia của bạn. Nhưng trả sau đc ko???? Giúp mình với đi mà. Không thì mình mua ACC youlikehits có >5000 points giá 2,5US pay qua WMZ. Bạn nào thích thì PM mình vào trưa nay vì sáng mình phải đi học

5k point giá 2.5$ hả? Nếu order của bạn là 200 likes thì trả mình 5$ mình giải quyết cho 2 cái, bạn không cần làm gì cũng có 3$ rồi. Nếu Ok thì giao dịch.

Bây giờ mình đang có 18 cái order. Mình hiện giờ cũng chưa có vốn j cả. Bg mình chỉ có thể giao dịch khi nhận đc tiền thui. Bạn linhdv chấp nhận ko? mình sẽ pay cho bạn 5$ sau khi mình nhận đc tiền.

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Bạn linhdv cho mình YM cái. Mong đc giao dịch với bạn.

Bây giờ mình đang có 18 cái order. Mình hiện giờ cũng chưa có vốn j cả. Bg mình chỉ có thể giao dịch khi nhận đc tiền thui. Bạn linhdv chấp nhận ko? mình sẽ pay cho bạn 5$ sau khi mình nhận đc tiền.

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Bạn linhdv cho mình YM cái. Mong đc giao dịch với bạn.

Có vẻ bạn đang khá thành công với phương pháp của mình :)

Nếu mình thực sự thành công thì sẽ trả ơn các bạn hậu hĩnh. Bg chưa đâu vào đâu cả. Bạn xilateo có thể gửi mình đoạn code hoàn chỉnh đc không?

Trời ơi! sau khi hoàn thành order thì phải 14 ngày sau tiền mới có thể rút về được cơ. :|
Bạn pm YM mình linhdv09, có gì trao đổi thôi, chứ chờ 14 ngày nữa mới có tiền thì chắc mình chịu thôi :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week