Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Bác Xilateo nhận làm order giúp mình với đc ko? Cũng sẽ pay 3$ sau khi nhận đc tiền của site.
Nếu bác đồng ý thì cứ reply trên topic này . Em sẽ gửi link qua mail cho bác. Thanks

---------- Post added at 03:25 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

3WMZ ak? khuyến mãi em 2,5$ thôi đc ko bác?

Cho hỏi chủ thớt 1 tí, trang youlikehits.com với fiver khi bên SIte youlikehits.com mình có cần kiếm điểm thật nhiều không hay là chỉ phụ thuộc vào SIte fiverr.com người ta đặt order rồi mình add vào Site youlikehits.com làm like cho người ta phải không. Chủ thớt pm Y!M: monokuroboo50 nha

Bác Xilateo nhận làm order giúp mình với đc ko? Cũng sẽ pay 3$ sau khi nhận đc tiền của site.
Nếu bác đồng ý thì cứ reply trên topic này . Em sẽ gửi link qua mail cho bác. Thanks

---------- Post added at 03:25 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

3WMZ ak? khuyến mãi em 2,5$ thôi đc ko bác?

Mình đã khuyến mãi 10 người đầu 3 WMZ rồi đấy thôi. Cái này trị giá mấy chục US đấy bạn à :)
============================
Trở về bản chất kinh doanh của mình thôi Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

Cho hỏi chủ thớt 1 tí, trang youlikehits.com với fiver khi bên SIte youlikehits.com mình có cần kiếm điểm thật nhiều không hay là chỉ phụ thuộc vào SIte fiverr.com người ta đặt order rồi mình add vào Site youlikehits.com làm like cho người ta phải không. Chủ thớt pm Y!M: monokuroboo50 nha

Bạn có thể chờ có order bên Fiverr rồi vào YLH để kiem diem hoặc có thế bấm trước cho có điểm sẵn, khi có order thì mình add link vào rồi ngồi chơi. Cái này tùy bạn :)

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:53 PM ----------

Bạn nào làm ko kịp order thì quăng sang đây mình làm giúp cưa đôi mỗi đứa 2US. Trả bằng WMZ :)

Mình đã khuyến mãi 10 người đầu 3 WMZ rồi đấy thôi. Cái này trị giá mấy chục US đấy bạn à :)
============================
Trở về bản chất kinh doanh của mình thôi Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

Bạn có thể chờ có order bên Fiverr rồi vào YLH để kiem diem hoặc có thế bấm trước cho có điểm sẵn, khi có order thì mình add link vào rồi ngồi chơi. Cái này tùy bạn :)

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:53 PM ----------

Bạn nào làm ko kịp order thì quăng sang đây mình làm giúp cưa đôi mỗi đứa 2US. Trả bằng WMZ :)

Hix, mình không có WMZ, trả bằng PP hay AP được không bạn ?

thôi đc. MInh quăng cho bác xilateo 2 order. Đc bao nhiêu mình trả hết. Tổng cộng 8$ qua PP sau khi nhận đc tiền. Nhưng bác cũng cho em cái tool luôn nhé.

Xôm tụ quá nà. Đến giờ phút này vẫn chưa có order nào :(
Cái code cho imacros, mình chạy vẫn tốt, không có vấn đề gì cả, vì nó không thể bao quát được hết tất cả các nút like xuất hiện ở vị trí nào trên facebook nên mới xảy ra lỗi, tùy tốc độ mạng mà các bạn chỉnh thời gian chờ cho phù hợp
Chúc thành công.
P/S: Bạn nào có order nhiều mà làm không xuể thì pm private messege cho mình, mình nhận làm lại cho các bạn :) Giá cả thương lượng nha :)

Đã check gmail va pm ban

============
Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========
Update: da co 3 khach hang, chỉ còn 7 bản với giá $3 thôi.

Các anh cho em hỏi là lam cái này như thế nào?
Em đã từng có 1 cái add nhưng do không biết làm như thế nào và bắt đầu từ đâu nên bỏ.Các anh giúp em với.

đã check ...MÀ lúc mình send cho bạn nó có fee 0.41$ cũng chả biết ra sao ...có gì bạn check rồi send tool cho mình nhé

chủ thớt có thể add YH hướng dẫn mình chút không,mình vẫn chưa hiểu rõ,nếu thành công sẽ hậu tạ chủ thớt nhiều nhiều :)
YH :forever.lonely_88
mong tin bác :binhsua162:

chủ thớt có thể add YH hướng dẫn mình chút không,mình vẫn chưa hiểu rõ,nếu thành công sẽ hậu tạ chủ thớt nhiều nhiều :)
YH :forever.lonely_88
mong tin bác :binhsua162:

Không ai giúp em hết ạ :binhsua10:

Các bạn cần Add yahoo phannguyentb mình chỉ cho!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week