Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Hihihi, mình đã mua tool của bạn xilatleo và chạy thử. Tool chạy rất tốt và bạn ấy support hết sức tận tình.
Thank xilatleo nhiều nha. Kiếm điểm kiếm thêm order nào.

Vào check inbox thấy cái này là sao mọi ngừoi: we will order many times, whats the fanpage search catogorie

khi nào có nhiều order sẽ mua,tiếc là không mua được trong đợt khuyến mãi này,làm xong 1 cái order là tẹt lun,chả có order nào nữa,mua về lỡ không có order cũng mệt,chờ vài ngày xem sao :binhsua46:

thiệt là hay, cái imacros này tớ tìm ra, đang chạy, đã public share cho các link gốc. Bi giờ có người lại bán mã imacros nữa chứ :)

cảm ơn bạn đã share imacro voi moi nguoi. Nhung code imacro cua minh hoan toan khac cua ban va chay khong bi loi, phai skip page. Dong thoi nhung nguoi mua script se duoc minh huong dan tung buoc de co the lam quen voi script + them bonus cac phuong phap de kiem order nhanh chong cua minh. :)

cảm ơn bạn đã share imacro voi moi nguoi. Nhung code imacro cua minh hoan toan khac cua ban va chay khong bi loi, phai skip page. Dong thoi nhung nguoi mua script se duoc minh huong dan tung buoc de co the lam quen voi script + them bonus cac phuong phap de kiem order nhanh chong cua minh. :)

vậy mình phải mua của bác 1 cái mới đc mà bạn có bảo đảm có nhanh order hem chứ mình thấy lâu quá chả ai đặt hàng hết ,mua tool về không có order thì :binhsua32:

Mình vừa đăng ký và tạo một gig mới trong mục Social Marketing , hệ thống bảo gig đã được submit . Thế nhưng mình lại ko thấy gig của mình hiện ra , search cũng không thấy . Mình cũng ko thấy menu Seller chỉ thấy Start selling ! Ko biết mình đã gặp lỗi gì , mong các bạn giúp đỡ . Cám ơn

Mình vừa đăng ký và tạo một gig mới trong mục Social Marketing , hệ thống bảo gig đã được submit . Thế nhưng mình lại ko thấy gig của mình hiện ra , search cũng không thấy . Mình cũng ko thấy menu Seller chỉ thấy Start selling ! Ko biết mình đã gặp lỗi gì , mong các bạn giúp đỡ . Cám ơn

Ban thu dang lai quang cao xem. Co the la do loi he thong. Mot khi ban dang quang cao roi thi co the tim thay quang cao cua ban o phan` Recent :)

đc rồi bạn nhưng gig của cậu muốn ra ngoài trang đầu khi search thì đa phần phải có order chứ nếu không search nó nằm ở mấy trang sau cùng rồi :binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week