Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Các bạn trẻ dạo này nhanh nhạy quá, làm ăn cạnh tranh dữ thật làm hôm qua đến giờ mình ko có thêm cái order nào :)
============

Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========
Update: Đã hết bản $3. Nay giá tăng lên $5!

Ah, vậy là như bạn xilatleo nói đó. Mình add fanpage cũng có một số sai lệch về số like nhưng nói chung là không ảnh hưởng nhiều

Vì có 1 so nguoi dat toi gioi han 5000 ( friends + likes) nen nguoi ta unlike trang cua ban de like kiem diem tiep :)

Vậy mình giao cho khách thì sao phải đợi đủ ah`
1 số fanpage có like sẵn rồi thì sao mình biết đc là đủ 300 like chưa

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

Ah, vậy là như bạn xilatleo nói đó. Mình add fanpage cũng có một số sai lệch về số like nhưng nói chung là không ảnh hưởng nhiều

chênh lệch tới 50 like lận đó kiểu này mất uy sao làm ăn lâu dài đc

Bạn phải xem số fanpage lúc đầu của họ chứ.Xem là bao nhiêu rồi tính xem nó sẽ biến thành bao nhiêu.
Chênh lệch nhiều thì like tiếp. Thường thì khi giao hàng bạn nên like cho họ dư ra để phòng trường hợp này.

Thì mình add fanpage vào youlikehits rồi trên đó ghi Likes 310 nhưng trên trang fanpage đó chỉ thấy có 260 like this

Thi minh da giai thich voi ban nhieu nguoi tren YLH dat toi gioi han ko the like dc nua. The la no ra ngoai fb unlike hang loat, trong do co trang cua ban. Nen so like bi giam thuc te bi giam so voi so like YLH bao'

Bạn nào có nhiều order share cho mình làm kiếm $ với. Tình hình là post 5 ngày nay rồi mà không thấy ai đặt order hết

Ah mà chủ thớt coi giùm cái này nha

Chủ thớt coi giùm nha

Last edited by a moderator:
Thông báo:
Vì Facebook mới đổi 1 số mã code khác cho nút like nên một số bạn có nói là phần auto không like được nữa. Mình đã sửa lại code cho đúng. Bạn nào đã đặt hàng mình mà gặp vấn đề này thì PM hoac send mail để mình gửi code mới nhé :)
===============
Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========
Update: Đã hết bản $3. Nay giá tăng lên $5!

Mình co xem qua rồi nhưng không vào được mục quản lý trang web trong phan facebook, nếu có thời gian bạn có thể hướng dẫn lại một bản bằng tiếng việt thì tốt quá.

tình hình 2 ngày rồi mình vẫn chưa có oder nào :( hi vọng sẽ có oder để lấy vốn mua toll của chủ thớt :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,911
171,954
Latest member
tieuminh7000

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom