Tutorial Kiềm tiền traffic từ Paidverts

Update, bên thebot vừa show cái proof mới của magicfinds. Nên ai đang chiến thằng này thì yên tâm chiến tiếp.
Mình không chơi nó nên có chút thắc mắc, min pay của nó bao nhiêu mà thấy proof của nó hiếm hoi thế?

Site magicfinds mã độc thì tớ ko biết nhưng tớ treo nó jingling với hitleap ngon , mơi đc paid hôm qua
hitleap sao mình surf ko được vậy bạn?

hình như phải dơn về hả?

thớt ơi cho hỏi sao mình treo blog của mình lên paidverts ko đc nhỉ?

à có thể hướng dẫn mình tạo campain trên cpx24 ko @@
Cái mục landing url, hits ,bid á?
bạn đổi cái đuôi .com của blog thành . es là dc :)
Cơ mà đổi đuôi .com thằnh .es thì làm sao mà đúng url?

chạy đc, nhưng lên tý xíu, ví dụ; traffic thì đc 100 nhưng trong cpx thì chỉ ghi có 2 lượt

còn nếu traffic cpx trong PV thì 100 thì cpx sẽ là 100

Đương nhiên rồi bạn, vì traffic từ paidvert là traffic thật mà. CPX này check cũng kỹ lắm, hitleap ai hên thì còn 50/50 chứ jingling thì nó đếm ít lắm, được cái nó không ban acc như mấy PTP khác. Ý kiến riêng của mình là thay vì dùng jingling thì bạn treo banner của CPX vào site/blog rồi cho vào các autotraffic site sẽ đếm được nhiều hơn cả hitleap. Site auto cho traffic tốt nhất là Linkcollider thì mình có giới thiệu trong thread này, bạn quan tâm thì tham khảo nha.
http://mmo4me.com/threads/3-site-auto-va-manual-traffic-ngon-nhat-de-chien-ptp.200791/

Vậy thử treo cointellect đi bạn. Nó đang hot và đã có nhiều người có proof rồi đó.
CÓ VPS thì hẳng treo cái này!
PC ko nên đâu.... tử ẹo đó -_-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week