3 Site Auto Và Manual Traffic Ngon Nhất Để Chiến PTP

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
Chào mọi người!
Mình đăng bài này để giới thiệu mọi người những site auto và manual traffic ngon mà mình đang dùng để chiến PTP. 2 site trong số đó cho phép bạn kiếm tiền từ manualsurf.

1. Easyhits4u:
Easyhits4u.
Đây là một site manualsurf.
Với site này bạn có thể kiếm credit bằng cách click manualsurf, kiếm credit để có traffic và cùng lúc có tiền mỗi $0.3/1000surf. Trong lúc surf còn được nhận random bonus như credit, banner credit, text ad credit hoặc cash. Nó cho phép set geo target đến link của mình, có đầy đủ các quốc gia luôn và số traffic mình nhận được cũng rất chính xác nhé, không như những site khác đa phần chỉ được các PTP site đếm chừng 50%-60% số traffic gửi đi, ở site này thì bạn nhận 100% luôn. Standard thì ngày click tối đa được chừng 400site thôi (up VIP thì click không giới hạn, bonus cũng cao hơn), nghĩa là 1 ngày bạn có từ 100 đến 350 traffic đến site của bạn.
Cho phép add tối đa 12 link
Nó check site cũng khá kỹ nên mấy site ptp như ptp4ever thì làm kiểu nào mình cũng không được nó chấp nhận (bị ban ngay khi nhấn nút.^^.) nhưng những PTP của PTC site thì nó nhận tuốt miễn không có breakframe. Như mình chiến PTP Cashnhits bằng site này. Nó check rất nhanh, có kết quả ngay nên không phải chờ đợi lâu. :)
Site nào các bạn không được nó chấp nhận thì vào trang này rút gọn link rồi add vào nhé:
http://tinyurl.com/
Trung bình mình click 350 surf 1 ngày và kiếm được $3+/tháng.
Min pay: $3 qua Paypal. Không có fee withdraw. Bạn có thể rút bất cứ lúc nào miễn đủ min pay, nó pay cũng khá nhanh, thường là 1 ngày là $ đã về ví rồi, trễ thì 3 ngày.

2. Manyhit:
Manyhit.
Site này là site manual + auto traffic site, nó cho phép bạn auto cùng lúc miễn là khác IP nhưng không cho phép tạo nhiều tài khoản nhé.^^. Manualsurf của nó cũng cho phép bạn kiếm thêm ít tiền như sau, 50surf đầu bạn click được $0.0003/click, 100 click tiếp theo là $0.0001/click, sau đó thì chỉ kiếm credit chứ không kiếm $. Cũng như Easyhits4u nó chỉ nhận mấy PTP của PTC site hoặc những PTP không có breakframe, check khá nhanh, tối đa 1 ngày là biết site được chấp nhận hay không được chấp nhận. Nhận được khoảng 90% traffic gửi đi, không có geo target.
Cho phép add tối đa 5 link. Site này check site rất kỹ và hơi khó tính, bạn có biến tấu link của bạn kiểu gì thì nó rồi cũng check ra, nếu lúc bạn add vào nó chưa check ra được thì khi link của bạn được hiển thị nó cũng check ra ngay, vậy nên khi các bạn add link nào vào mà nó không chấp nhận thì đừng cố add nữa, kết quả chỉ có 1 thôi.^^.
Mình chủ yếu chơi auto của nó, manual click kiếm thêm chút và đỡ phải rảnh tay quá khi click mấy site khác. :)
Trung bình mình click 150 click 1 ngày kiếm $0.75/tháng.
Min pay: $1, fee: khoảng 25%. Trừ 50% giá trị click nếu click sai nên nếu kiếm $ với manual thì nên cẩn thận đừng click sai.

3. Linkcollider:
Linkcollider.
Site này là site manual + auto traffic site. Bạn kiếm token từ social exchange, click và autosurf site, bonus 100token 1 ngày. Standard chỉ được phép auto 300 lần, click 60 site, và những cái khác là 20 click và giới hạn số token kiếm được 1 ngày là 20000token. Khi set link thì nó giới hạn tối thiểu 10token cho 1 link nên với 20000token thì 1 ngày mình có thể nhận được tới 2000 traffic. Mình nhận được 100% traffic đã gửi luốn nhé, rất tốt. Mình dùng site này chủ yếu để gửi traffic đến ptp4ever, vì không hiểu sao hitleap không làm việc với ptp4ever của mình, dành nguyên cái hitleap để load mỗi cái link ptp4ever thôi mà chẳng có view nào cả, trong khi view cứ được gửi ào ào.

Ngoài mục auto ra thì những mục khác các bạn có thể dùng imacros để autoclick cho bạn nhé.

Nó chấp nhận tất cả các loại link nhưng standard chỉ add được 3 link.

Bổ sung thêm về linkcollider: Số hoạt động (activity) bạn làm mỗi ngày như surf, like, ... sẽ được cộng vào activity level, số activity này càng cao thì level cũng tăng dần (bạn có thể xem cái này trong khung bên trái phía dưới page My Website trong Dashboard). Level càng cao thì số point bạn nhận được từ mỗi hoạt động càng cao, ví dụ như mình: Mới chơi thì mỗi hoạt động mình chỉ có chừng 9 point, giờ mình ở level 15 và mỗi hoạt động mình có trung bình là 35 point. Điều này có nghĩa là level càng cao thì công việc thời gian và công sức (nếu có click mấy cái khác ngoài auto) bỏ ra mỗi ngày sẽ ít lại.

Site này còn cho phép các bạn tạo nhiều acc nhé, ai có nhiều mail thì cứ đem ra tạo acc kiếm thêm traffic. Không được chạy cùng lúc nhiều acc trên 1 webbrowser/1IP, nếu muốn chạy cùng lúc thì mỗi acc sử dụng 1 webbrowser nhé. Ai có thể tạo profile gì đó cho firefox để chạy cùng lúc nhiều tk thì cứ thoải mái, nó không cấm đâu. Phải nói đây là site duy nhất mình thấy các điều luật thoải mái đến vậy mà traffic cho ra vẫn rất chất lượng đó.

Mình sử dụng traffic từ những site này chủ yếu cho Cashnhits PTP (kiếm $1.1/month with PTP, Site này chỉ có VIP mới được kiếm PTP, nhưng VIP của nó thì rất rẻ, 2 gói rẻ nhất là $6/year và $3/3month), Ptp4ever (kiếm $4+/month), Proptp (kiếm $0.9 - $1.5/month), CPX24 (kiếm $1.5 - $2/month). Cũng còn vài site PTP khác nữa nhưng quan niệm của mình là site nào mình chưa có proof thì dù được đánh giá uy tín mấy mình cũng không giới thiệu lên trừ phi được yêu cầu.^_^. Dạo này kiếm $ từ PTP ít hơn trước nhiều, do không hiểu sao mình chẳng thể tạo blog trên blogger được nên dùng site khác để add PTP, plugin của site đó chắc là không được ngon lành như blogger nên thu nhập của mình giảm hết phân nửa luôn.

Nếu bạn cũng muốn đăng ký những PTP này thì bạn có thể sử dụng ref hoặc nonref link bên dưới:
Cashnhits.
Ptp4ever.
Proptp.
CPX24.

Proof từ Easyhits4u và ManyHit:

Ghi chú thêm về site ptp4ever: Mình chơi site này khá lâu rồi và gần đây có vẻ mình đã phát hiện site này hoặc là bị trục trặc hoặc là chơi khăm người ta. Ai chơi site này thì tốt nhất chỉ withdraw $2 1 lần thôi nhé, chọn cái $10 là tk biến mất tăm luôn đó, mình mới bị hồi tháng 10 nè, tích cóp đủ $10 rút cho xôm tụ mà tk lại biến mất. Định nghĩa biến mất ở đây là tk của bạn cứ như chưa bao giờ tồn tại vậy đó. Nhưng mà cũng đừng quá buồn, tạo lại tk đó là được, dùng lại đúng thông tin cũ để tạo tk mới bình thường nhé, không bị báo đã tồn tại đâu. :D

Mình nghĩ các bạn sẽ kiếm được nhiều hơn mình, còn số tiền mình kiếm được nhỏ vì mình chỉ chơi solo chứ không có ref cũng không dùng tool nên số tiền kiếm được ít như vậy.

Mình cũng post bài này bên thebot và được đánh giá rất tốt, nhất là Linkcollider. :) Và vì mình thấy tuy đây là 3 site cũ nhưng bên thebot cũng có nhiều người chưa biết đến nên mình cũng post ở đây để những bạn nào chưa biết thì có thể sử dụng để tăng thêm traffic chất lượng và kiếm thêm ít tiền trà nước.

Last edited:
Cho mình hỏi Nếu mình có 1000 lượt truy cập ở site. Mình được add 5 link như vậy là mỗi link mình nhạn đc 200 lượt hay link nào cũng được nhận 1000 lượt

Cho mình hỏi Nếu mình có 1000 lượt truy cập ở site. Mình được add 5 link như vậy là mỗi link mình nhạn đc 200 lượt hay link nào cũng được nhận 1000 lượt
Không nhất thiết mỗi link 200 lượt một ngày bạn ạ, nó random nên thường số lượt view gửi vào mỗi link sẽ xê xích nhau và còn tùy vào số token bạn thiết đặt, người dùng có thể sẽ chỉ chọn những site có giá click cao để click. Nên mình thường thiết đặt như thế này: PTP cho phép auto thì mình chỉ check ô "auto" còn những cái khác thì mình bỏ check và mình đặt mức giá tối thiểu là 20, PTP chỉ chấp nhận manual thì mình chỉ check ô "click" và bỏ chọn những ô khác và đặt mức giá tầm trung bình là 25-30, như vậy số lượt bạn nhận mỗi ngày sẽ ít hơn nhưng bạn vừa tiết kiệm được số token chia cho mỗi link vừa bảo đảm traffic vào link của bạn đều đặn.
Và nhớ một điều là với PTP thì bạn cần chức năng nào thì chỉ check chức năng đó, ví dụ PTP cho phép auto thì bạn chỉ cần check auto thôi, bỏ check những mục khác đi, bằng không traffic sẽ bị gửi trùng. Còn trường hợp bạn không những muốn tăng view cho web site mà còn muốn tăng thêm mấy cái social như like/share ... thì cũng chỉ check hoặc auto hoặc click nhưng check thêm những mục social.

cho mình hỏi chút lấy link của cpx24 ad vào Linkcollider treo 24h thì 1 ngày dk bao nhiêu lượt view

cho mình hỏi chút lấy link của cpx24 ad vào Linkcollider treo 24h thì 1 ngày dk bao nhiêu lượt view
Cái đó mình chưa thử vì mình dùng chủ yếu để treo Cashnhits, ptp4ever và site của mình. Nhưng bản thân mình thấy CPX đếm lượt view link của nó khá là ít, mình đã treo thử nhiều site nhưng nó hầu như chỉ đếm vài hit thôi, nên mình thấy site này chủ yếu là treo banner sẽ kiếm ngon hơn.

chủ thớt cho hỏi
kiếm được $3+/tháng. 1$/tháng
là 1 tháng đc3$ thôi à hay là 3$ 1 ngày vậy
$1.1/month 1 năm mới đc $1.1$ ~~. hay 1.1$ ngày :D

chủ thớt cho hỏi
kiếm được $3+/tháng. 1$/tháng
là 1 tháng đc3$ thôi à hay là 3$ 1 ngày vậy
$1.1/month 1 năm mới đc $1.1$ ~~. hay 1.1$ ngày :D
Một site mà kiếm free vài $ một ngày thì hiếm có lắm bạn (scam thì có rồi).^^. Chỉ có mấy loại hình mmo như matrix invest, HYIP, Forex, ... thì mới có thể ngày kiếm từ vài $ trở lên.
$3+/tháng nghĩa là có thể kiếm hơn $3 mỗi 1 tháng. Còn $3/3tháng mới là $1 mỗi 1 tháng.
Tương tự $1.1/tháng nghĩa là bạn có thể kiếm đến $1.1 mỗi 1 tháng. $1/năm mới có nghĩa $1 mỗi 1 năm, cái này thì đầy nhưng kiếm hơi bị nản.^^.
Month là tiếng anh của từ tháng, do bài này ban đầu mình viết bằng tiếng anh post bên thebot, khi chuyển lại tiếng Việt thì bỏ sót mấy chỗ (thông cảm, vừa làm vừa ngủ nó vậy đó :p ).

PTP4Ever kiểm tra số lượt ở đâu b, mà mình treo banner của n lên blog r bỏ vào site autosuft là dk ak

PTP4Ever kiểm tra số lượt ở đâu b, mà mình treo banner của n lên blog r bỏ vào site autosuft là dk ak
Trong Origin hit đó bạn.
Treo banner hoặc đem link bỏ vào mấy site traffic bạn nha. Link đầu kiếm nhiều tiền hơn đó.

cho hỏi tí. mấy cái site trên là để treo link PTP nnư (http://ptpmagic.com/) kiếm tiền hả bạn .
Đúng rồi bạn. Nếu là link site PTP thì bạn cho vào linkcollider nhé, nó nhận hết tất cả các loại site, còn mannyhit và easyhits4u thì những site nặng, breakframe, ... nó sẽ không chấp nhận.

Một site mà kiếm free vài $ một ngày thì hiếm có lắm bạn (scam thì có rồi).^^. Chỉ có mấy loại hình mmo như matrix invest, HYIP, Forex, ... thì mới có thể ngày kiếm từ vài $ trở lên.
$3+/tháng nghĩa là có thể kiếm hơn $3 mỗi 1 tháng. Còn $3/3tháng mới là $1 mỗi 1 tháng.
Tương tự $1.1/tháng nghĩa là bạn có thể kiếm đến $1.1 mỗi 1 tháng. $1/năm mới có nghĩa $1 mỗi 1 năm, cái này thì đầy nhưng kiếm hơi bị nản.^^.
Month là tiếng anh của từ tháng, do bài này ban đầu mình viết bằng tiếng anh post bên thebot, khi chuyển lại tiếng Việt thì bỏ sót mấy chỗ (thông cảm, vừa làm vừa ngủ nó vậy đó :p ).

bạn chơi offer thì một ngày vài $ là chuyện thường nếu biết cách làm (với newbie), còn với pro thì ko biết sao nữa o_O

3 site này có sita nào treo được cashnhits không @saiigo. Hôm qua thử 2 site dưới thì chả thấy lên point. easyhit4U thì nó block thằng này mất tiêu rồi

3 site này có sita nào treo được cashnhits không @saiigo. Hôm qua thử 2 site dưới thì chả thấy lên point. easyhit4U thì nó block thằng này mất tiêu rồi
Bạn rút gọn link Cashnhits bằng site này nhé
http://tinyurl.com/create.php
2 site kia cái nào cũng treo Cashnhits được hết. Nhưng nhớ chú ý, nếu dùng manyhit thì chỉ add link vào phần manual không add qua auto bạn nha. Còn Linkcollider thì khi thiết lập traffic cho site bạn chỉ check vào ô Click (Web traffic) để nó gửi manual traffic đến cho bạn nhé, không được check ô Autosurf nhé, Cashnhits không cho phép autotraffic.

bạn chơi offer thì một ngày vài $ là chuyện thường nếu biết cách làm (với newbie), còn với pro thì ko biết sao nữa o_O
Đây là dành cho những ai chơi PTP. Còn offer tuy kiếm ngon nhưng cũng bấp bênh lắm, nhiều khi chẳng có task để làm. Còn mấy task đòi hỏi kỹ năng thì có khá thường xuyên nhưng không phải ai cũng có kỹ năng để đáp ứng được. Mình cũng chơi offer, nhiều hôm vào check cả ngày chẳng có task mới để làm, có khi cả tuần mới có 1 task ấy chứ, như crowdflower nè, hơn tuần rồi mình chẳng thấy task nào để làm cả. Dollarsincome thì mình không hiểu sao không đăng nhập được.T_T.
Túm lại là thread này dành cho những ai chơi PTP, mỗi người đều có xu hướng phát triển riêng, nên không thể nói cái nào hơn cái nào. Thân.

thớt hiện đan choi site nào treo pm mình nhé
Như trong thread mình đã đưa mấy site, đó là những site mình đang treo, mình chỉ đưa những site đã có proof, còn site chưa proof thì mình không đưa lên (vì dù mọi người có proof đi chăng nữa nhưng mình chưa có bằng chứng xác thực thì mình sẽ không giới thiệu). Nếu bạn quan tâm thì có thể xem thread của mình và đăng ký site nào bạn thích. Hoặc nếu bạn muốn thử những site mình chưa có proof thì cm mình sẽ giới thiệu trong thread luôn.

Cũng đua đòi theo thớt xem tn :D
Mình mới cập nhật trên post về linkcollider:
Site này cho phép tạo nhiều acc nhé bạn, ai có nhiều mail thì cứ đem ra tạo acc kiếm thêm traffic. Không được chạy cùng lúc nhiều acc trên 1 webbrowser, nếu muốn chạy cùng lúc thì mỗi acc sử dụng 1 webbrowser nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom