Kiếm tiền thụ động với MMO4ME.com

Facebook Post 1200x630.png

Chào các bạn,

Với mục đích trở thành Cộng đồng MMO đầu tiên trên thế giới mà mỗi thành viên khi tham gia đều có thể kiếm được tiền. Với hệ sinh thái MR của Forum, đây là điều kiện thúc đẩy sự phát triển thuận lợi hơn cho chương trình. Ai chưa biết về MR thì có thể tham khảo ở đây:

Các cách kiếm MR hiện có tại Forum như sau:​

1. Chào mừng thành viên mới​

• Khi vừa bắt đầu tham gia Forum, bạn sẽ tự động nhận được 0.01MR.

2. Đăng nhập chào mừng ngày mới​

• Khi bạn đăng nhập Forum lần đầu tiên trong ngày, bạn sẽ tự động nhận được 0.001MR.

3. Cập nhật Avatar​

• Khi bạn cập nhật Avatar lần đầu tiên, bạn sẽ tự động nhận được 0.02MR.

4. Báo cáo bài viết vi phạm​

5. Tạo bài viết mới và nhận thưởng​

• Mỗi Topic mới hợp lệtrên 20 chữ do bạn tạo ra, phù hợp với Rules của BOX, bạn sẽ tự động nhận được 0.02MR.
  • Chỉ tính ở các BOX trong danh sách (không tính các BOX con):
    1. MMO4ME Events
    2. MMO4ME Charity
    3. Newbie Center
    4. Pay Per Click Advertising (PTC)
    5. Cryptocurrency
      • NFT Games
    6. Paid to Upload (PTU)
    7. Captcha
    8. Offers
    9. YouTube
    10. Digital Marketing
      • Publisher
      • Advertiser
    11. Google Adsense
    12. Dropshipping
      • Vietnam
      • Global
    13. Forex
      • Discussion
      • Trading
      • System
      • Broker
      • Analysis
    14. Stock
    15. HYIP & Matrix
    16. Report SCAM
    17. Virtual Currencies
      • PayPal
      • WebMoney
      • Perfect Money
      • Skrill (Moneybookers)
      • Payoneer
      • Payeer
      • Others
    18. Banking & Credit - Debit - Prepaid Card
    19. IT Skills
      • Phone Numbers
    20. Website, Mobile App & Server
    21. Share Sofware & Tools
    22. Suggestion - Feedbacks
      • Administrative Complaints
    23. Review
    24. MMO Journey
      • Story Telling
    25. Chat
    26. Offline

6. Reply / trả lời bài viết và nhận thưởng​

• Với mỗi Reply của bạn có trên 10 chữ, bạn sẽ tự động nhận được 0.01MR.
  • Chỉ tính ở các BOX trong danh sách (không tính các BOX con):
    1. Announcements
      • Global Rules
      • Tutorial
    2. MMO4ME Charity
      • Payment Histories
      • Activity Histories
    3. Questions & Answers
    4. Pay Per Click Advertising (PTC)
    5. Cryptocurrency
      • NFT Games
    6. Paid to Upload (PTU)
    7. Captcha
    8. Offers
    9. Social Media Platforms
      • YouTube
      • Facebook
      • TikTok
      • Others
    10. Digital Marketing
      • Publisher
      • Affiliate Marketing
    11. Google AdSense
    12. Dropshipping
      • Vietnam
      • Global
    13. Forex
      • Discussion
      • Trading System
      • Broker
      • Analysis
    14. Stock
    15. HYIP & Matrix
    16. Report SCAM
      • SCAMMER Detection & Prevention
      • SCAM Case
    17. Virtual Currencies
      • PayPal
      • WebMoney
      • Perfect Money
      • Skrill (Moneybookers)
      • Payoneer
      • Payeer
      • Others
    18. Gift Card
    19. Banking & Credit - Debit - Prepaid Card
    20. IT Skills
      • Phone Numbers
    21. Website, Mobile App & Server
    22. Share Sofware & Tools
    23. Suggestion - Feedbacks
      • Administrative Complaints
    24. MMO Journey
    25. Trending
    26. Chat
    27. Offline

7. Nhận Reactions từ Members khác​

• Khi bài viết của bạn nhận được Reactions từ Members khác, bạn sẽ tự động nhận được 0.001MR.

8. Thu phí đọc bài viết từ Members khác​

9. Hướng dẫn tạo Trends và nhận thưởng​

10. Hướng dẫn Report SCAM và nhận thưởng​

11. Trả lời câu hỏi hay để nhận thưởng​

Facebook Post - 1200x630.png

Chúng ta sẽ cùng nhau xây dựng một MMO4ME lớn mạnh với nhiều nội dung đầy đủ nhất về MMO. Từ đó chúng ta sẽ biến MMO thành một nghề nghiệp chân chính.

Lưu ý: Trong trường hợp BQT phát hiện bạn gian lận dưới bất kì hình thức nào. BQT sẽ thu hồi tất cả MR bạn nhận được.

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Last edited:
Ban quản trị nên cập nhật 1 số game hay cộng đồng để sử dụng được Mr này thì hay hơn.
Hay quy đổi Mr đóng góp 1 quỹ nào đó cho có ý nghĩa
Bạn tham khảo Post #1 có hướng dẫn thêm về MR này nha. Bạn có thể sử dụng MR tuỳ ý nha.

Gửi : pigoing , bạn đọc lại những gì đã comment, và trong bài viết có hướng dẫn, 1 lần mò rốn là được bo cho 1 usd nhé
Gửi: Shin đề nghị thêm box cá độ Mr , bảo đảm forum như đám dê xồm gặp được gái đẹp
Mềnh thích bạn rồi nha

tự nhiên đăng nhập vô lại có tiền hahaa
Hahaa, còn nhiều chỗ để nhận thêm lắm. Ráng lấy hết nha.

Vừa đọc trong khung chat thấy có người nói dạo này 4r nhiều bài spam nên mình có thêm 1 đề xuất thế này :

Các topic vi phạm mà có người báo cáo cho mod giải quyết thì các báo cáo hợp lệ khi giải quyết xong cũng khuyến khích + ít MR cho người bấm báo cáo đầu tiên.

Việc này sẽ góp phần "nâng cao tai mắt trong hệ thống member" giúp cho 4r bớt xuất hiện các bài viết spam.
Đồng ý với bạng nha. Mềnh có cập nhật phần này trong chính sách thưởng thế này, bạng xem ổn chưa:

Đồng ý với bạng nha. Mềnh có cập nhật phần này trong chính sách thưởng thế này, bạng xem ổn chưa:

Cái này có chơ chế thiết lập chỉ + cho người bấm report đầu tiên và bấm hợp lệ chưa, tránh tình trạng cheat bấm :popo_big_smile:

Mình đang rất hy vọng mọi người không cần phải chỉ tất cả, chỉ cần giúp các Newbie chọn được hướng đi cho bản thân là mình vui lắm rồi. Vì một khi đã tìm tới Forum, thì đều là những người đang cần hỗ trợ.

Còn về những nhóm hoạt động trên các nền tảng khác thì mình cũng có biết sơ. Đó là những điểm yếu của họ. Không thể quản lý chất lượng của từng dòng chat hoặc từng bài viết được. Vì thế chúng ta cùng nhau tận dụng thế mạnh của Forum thì sẽ mang lại hiệu quả tốt hơn khi làm việc.

Số ít quá ah ☺️

Cũng không hẳn là không còn ai. Mà là hình thức PTC giờ đang biến đổi thành loại khác. Bạn có ý gì cho BOX này không?

Mình làm lại chứ nhỉ? ?

Không có chi nha. Post nhiều nhiều chút cho mình có cái để thả Like nào.

Một ý kiến hay. Để mình tìm cách thử xem.
thưa bác, em cũng không có ý gì, em đang tìm hiểu lại neobux á bác. Mà e thấy không ai còn quan tâm gì nữa. Cái mảng đó thực ra dành cho newbie vẫn ổn đó bác ơi.

Đi cách ly về thấy mình được 0.001MR :|

Tiền "boa" của đại gia @vansutuyduyen cậu ạ.
sao em thấy có chỗ bro được 1.020 MR vậy

Mình mà rảnh là hay dạo 4r, thấy các bài viết nào cảm thấy ok mình thường donate cho người viết, nhất là các bài viết có giá trị thực sự, các bài viết chia sẻ thành quả lao động có hình ảnh rõ ràng (như hình ảnh chia sẻ của bạn @duongvantuans trong memo tặng mình có note link ), hoặc các cmt "cho pass" ... mình thường gửi tặng con số 1.02 MR, có những bài viết nào mình cảm thấy không thể tuyệt vời hơn nữa thì có thể gửi tặng 10.2 MR. (1.02 và 10.2 là con số có ý nghĩa đối với mình) :popo_sweet_kiss:

Mình biết có rất nhiều bạn có những bài viết rất tâm huyết và có ích cho rất nhiều mem, 1 chút quà nhỏ tuy không thể so sánh được với giá trị vô hạn mà bài viết đã, đang và sẽ lan tỏa cho cộng đồng, nhưng hi vọng việc này cũng phần nào tạo được hiệu ứng xuất hiện thêm nhiều nội dung hay hơn nữa trong 4r của chúng ta :popo_smile:

P/s : Thực sự ra thì mình kiếm MR dễ hơn phần đông các bạn trong 4r này :D Lúc nào cạn MR thì bí quá lại dành 1 đêm chat xǝs với admin @Shin để xin thêm thôi :popo_big_smile:

o_O o_O có luôn hả bro

Sặc, mềnh nói thật mà còn nghi ngờ vậy thôi khỏi up log chat mất công lại nói log chat fake :popo_baffle:

Cái này có chơ chế thiết lập chỉ + cho người bấm report đầu tiên và bấm hợp lệ chưa, tránh tình trạng cheat bấm :popo_big_smile:
Phần này cũng có kiểm soát rồi nên yên tâm nha.

thưa bác, em cũng không có ý gì, em đang tìm hiểu lại neobux á bác. Mà e thấy không ai còn quan tâm gì nữa. Cái mảng đó thực ra dành cho newbie vẫn ổn đó bác ơi.
Check IB nào!

Đi cách ly về thấy mình được 0.001MR :|
Chào mừng bạn đã trở về.

Tiếp tục Login là sẽ đc nhận nhiều hơn nữa nha.

Site này kiếm tiền cực ngon và ổn định nhé. Mình vẫn kiếm đều đều hàng ngày đây. Chả mấy chốc mà có của ăn, của để.
View attachment 181084
Site uy tín nhỉ, cho mình Link Ref với ☺️

ngồi chém gió kiếm được cả đống tiền ấy chứ
Chính xác là như thế, chém bão càng tốt nha e.

Mình mà rảnh là hay dạo 4r, thấy các bài viết nào cảm thấy ok mình thường donate cho người viết, nhất là các bài viết có giá trị thực sự, các bài viết chia sẻ thành quả lao động có hình ảnh rõ ràng (như hình ảnh chia sẻ của bạn @duongvantuans trong memo tặng mình có note link ), hoặc các cmt "cho pass" ... mình thường gửi tặng con số 1.02 MR, có những bài viết nào mình cảm thấy không thể tuyệt vời hơn nữa thì có thể gửi tặng 10.2 MR. (1.02 và 10.2 là con số có ý nghĩa đối với mình) :popo_sweet_kiss:

Mình biết có rất nhiều bạn có những bài viết rất tâm huyết và có ích cho rất nhiều mem, 1 chút quà nhỏ tuy không thể so sánh được với giá trị vô hạn mà bài viết đã, đang và sẽ lan tỏa cho cộng đồng, nhưng hi vọng việc này cũng phần nào tạo được hiệu ứng xuất hiện thêm nhiều nội dung hay hơn nữa trong 4r của chúng ta :popo_smile:

P/s : Thực sự ra thì mình kiếm MR dễ hơn phần đông các bạn trong 4r này :D Lúc nào cạn MR thì bí quá lại dành 1 đêm chat xǝs với admin @Shin để xin thêm thôi :popo_big_smile:
Hahaa, bữa nay gu mặn nhỉ, Giám qua đêm các kiểu luôn nhỉ ?

nhìn nick mình thì bik đã ở forum bao lâu thật sự tâm huyết với nó ngày tạo nick này là đầu năm lớp 10 nhờ mmo4me mà mình đã có nhiều thay đổi trong sự nghiệp đến bây giờ ^^

nhìn nick mình thì bik đã ở forum bao lâu thật sự tâm huyết với nó ngày tạo nick này là đầu năm lớp 10 nhờ mmo4me mà mình đã có nhiều thay đổi trong sự nghiệp đến bây giờ ^^
Nghe mà ấm lòng. Có thời gian thì viết bài tâm tình cho mọi người cùng chia sẻ với nha.

Nhìn qua ngày bác cũng kiếm được 50k :popo_big_smile:
Cỡ này tháng ngồi không cũng khá khá đấy nhỉ ☺️

Mình ngồi đây rồi tiền có vào không nhở.
Phải há miệng nữa cậu nhé.
miệng ngang # miệng dọc :popo_big_smile:
Cỡ này hỏi mỏi cổ nha mọi người ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back