• Chào Guest,

Forum đang có chương trình Cùng Game Thủ kiếm tiền tại MMO4ME.com. Tổng thưởng 2 MR (~$2) với mỗi giao dịch!. Bạn có thể tham khảo nội dung ở đây và cùng MMO4ME giao dịch thật nhiều nha: Bấm vào đây!.

Chúc bạn có thời gian giải trí vui vẻ và kiếm được thật nhiều tiền.
    BQT MMO4ME

Event Cùng Game Thủ kiếm tiền tại MMO4ME.com. Tổng thưởng 2 MR (~$2) với mỗi giao dịch!

Facebook Post - 1200x630.png

Chúng ta là MMO4ME.com, là cộng đồng giao dịch an toàn số 1 trên mạng hiện nay.

Vì thế nay BQT quyết định tạo thêm BOX Game Online Market với mong muốn tạo thêm sân chơi mới cho ngôi nhà MMO4ME.com của chúng ta. Một thị trường không ngừng phát triển mỗi ngày!

Để khích lệ mọi người tham gia. Mỗi giao dịch bán thành công, người bándịch vụ trung gian sẽ nhận ngay mỗi người 1 MR (tương đương $1). Với thể lệ đơn giản như sau:
  1. Tạo Topic bán bất kì sản phẩm Game Online nào trong BOX:
  2. 1 trong các dịch vụ trung gian tại Forum có trong BOX này vào xác nhận đã giao dịch thành công:
  3. Chủ Topic sẽ được thưởng ngay 1 MR / Topic (tương đương $1)
  4. Chủ dịch vụ trung gian cũng sẽ nhận ngay 1 MR / Topic (tương đương $1)

Những ai chưa biết Merits là gì thì bạn có thể tham khảo thêm ở đây:

Chương trình Cùng Game Thủ kiếm tiền tại MMO4ME.com sẽ bắt đầu từ hôm nay Thứ Hai ngày 16/10/2023 cho tới khi nào có thông báo kết thúc.

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

xịn quá :ami_fat_cat_002: :ami_fat_cat_002: :ami_fat_cat_002:

toàn game tàu k

chả chơi game gì nên cũng không biết bán gì :(

đã like và share, hy vọng được 0.2 MR : ))
Sao hy vọng ít thế, có tài khoản nào cần bán mang ra bán cũng được.

chả chơi game gì nên cũng không biết bán gì :(
Bạn có thể lấy của người khác về bán nha.

có ai chơi game call of dragon không nhỉ, game này cày bán được không mọi người
Hiện tại không giới hạn Game. Nên bạn có thể bán bất kì sản phẩm Game Online nào nha.

game gì cũng đc hả ad
Đúng rồi bạn. Miễn là sản phẩm của 1 Game Online nào đó.

Để gôm acc LQ đi bán mới đc
Luôn luôn chào đón nha. Bán càng nhiều càng có lợi.

chấm hóng toppic này? tiện có bác nào cho mình hỏi.acc game mình dùng mail chính của mình chơi mình muốn bán acc đó mà muốn giữ lại mail thì được không nhỉ?

chấm hóng toppic này? tiện có bác nào cho mình hỏi.acc game mình dùng mail chính của mình chơi mình muốn bán acc đó mà muốn giữ lại mail thì được không nhỉ?
Đăng mua đi, rồi nào có người mua thế nào họ chẳng hướng dẫn cho bạn.

View attachment 234659

Chúng ta là MMO4ME.com, là cộng đồng giao dịch an toàn số 1 trên mạng hiện nay.

Vì thế nay BQT quyết định tạo thêm BOX Game Online Market với mong muốn tạo thêm sân chơi mới cho ngôi nhà MMO4ME.com của chúng ta. Một thị trường không ngừng phát triển mỗi ngày!

Để khích lệ mọi người tham gia. Mỗi giao dịch bán thành công, người bándịch vụ trung gian sẽ nhận ngay mỗi người 1 MR (tương đương $1). Với thể lệ đơn giản như sau:
  1. Tạo Topic bánbất kì sản phẩm Game Online nào trong BOX:
  2. 1 trong các dịch vụ trung giantại Forum có trong BOX này vào xác nhận đã giao dịch thành công:
  3. Chủ Topic sẽ được thưởng ngay 1 MR / Topic (tương đương $1)
  4. Chủ dịch vụ trung gian cũng sẽ nhận ngay 1 MR / Topic (tương đương $1)

Những ai chưa biết Merits là gì thì bạn có thể tham khảo thêm ở đây:

Chương trình Cùng Game Thủ kiếm tiền tại MMO4ME.com sẽ bắt đầu từ hôm nay Thứ Hai ngày 16/10/2023 cho tới khi nào có thông báo kết thúc.

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME
xịn sò con bò quá thớt ơi.
tiếc là k có chơi game để mà bán :))

Mua bán giờ các game cũng có group riêng trên facebook hay zalo hết rồi. Giờ nhiều khi đưa cái link mmo4me lên cho người mua thì họ còn tưởng link lừa đảo ấy chứ :)))

xịn sò con bò quá thớt ơi.
tiếc là k có chơi game để mà bán :))
Bạn có thể kiếm người bán rồi bán lại cũng là một cách nha ☺️

Mua bán giờ các game cũng có group riêng trên facebook hay zalo hết rồi. Giờ nhiều khi đưa cái link mmo4me lên cho người mua thì họ còn tưởng link lừa đảo ấy chứ :)))
Đây là quá trình dài hạn mà. Nên mình không lo lắng lắm. Hy vọng đây sẽ là một sân chơi mới an toàn hơn cho các Game thủ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom