Got Paid Kiếm Tiền Đơn Giản cho Newbie đây, chăm chỉ thì 2-3$/1ngày

angelnodie

Senior
Reactions
60
MR
0.048
Facebook
Follow me on Facebook
E xin mươn Topic TranTanKhoa ạ !
Link Site :
http://goo.gl/R00yFJ (theo link thì có Bonus 100 Point nhé)

Giới thiệu đôi chút về site:
Minpay 225 Point = 2$ thanh toán qua cổng paypal , bitcoin , amazone gìftcard
Thanh toán sau 72 từ khi đặt lệnh ở lv 0 và hoàn thành lập tức khi ở lv 4 mà mình sẽ nói phía dưới
Là site kiếm tiền từ offer rất ngon , có các mục offer như sau

***LƯU Ý : ( Khuyên các bạn biết Cheat hay giỏi fake IP thì fake bởi vì IP VN k có offer nhìu để làm ^^)

Cấp độ :
Có 4 cấp độ từ lv 0-lv3 càng lên cao bạn sẽ hưởng được nhiều ưu đãi hơn và khi đến lv 3 bạn sẽ rút tiền về íntant ( nhanh nhất )
Hướng dẫn chiến site
Cũng giống như các site có offer của minutestaff ( kiếm tiền chủ yếu vào trang này )

Phần instant : bấm vào earn nó sẽ hiện ra như sau

Các bạn click vào chữ màu xanh đợi cho nó load xong site thì bạn tắt đi là sẽ được cộng point

****Phần Click : cũng như instant chỉ có điều là bạn phải đợi 10 giây sau khi load xong và phải bấm vào một banner nào đó trên web

Thế là xong và khi bạn đủ 225 points thì nhấn reward để chọn cổng thanh toán

Cuối cùng là Proof

:p bác nào chơi rồi thì đừng ném đá em ạ thanks

Last edited:
up

Đã thử và chịu thua.

up, các bạn fake IP sang USA hoặc khỏi Fake cũng đc. nhé, khuyên nên fake r đăng ký theo link ^^

làm bằng ip vn hay ip us vậy bác
IP nào làm cũng được hết, nhưng mình khuyên bạn biết fake thì fake sang USA khi đăng ký, sau này nếu bạn biết làm offer r, thì sẽ có nhìu offer hơn ^^

phần click thì đợi 1-2p thì có lại nhé, hoặc lâu hơn, còn phần instan 0.05 là k giới hạn, các bạn cày nát lun nhé :))

up for newbie ^^

mục instan liên tục mà bạn F5 xem s, còn mục click thì khoảng mười mấy phút sau , mà bạn làm offer survey cho máu co point , vào offer r nhấn dịch sang tiếng việt mà làm ^^

các bạn làm survey 2 cái là đủ point rút lun nhé

12h đêm lại có point -_-

up for newbie ^^

Đang bị khoá acc. Support chưa giải quyết, cải lại khi làm survey. Cái đm nhà nó cứ hiện cái trang Eage 6 vói S6
Thế *** nào làm được survey lấy tiền đây :((
Chủ thơt chỉ giúp e.
Newbie

yeahhhhh! mở acc lại r vừa mở lại acc thấy point :3 ngọt quá nên up cho ae

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511