• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Kiếm Tiền Đơn Giản cho Newbie đây, chăm chỉ thì 2-3$/1ngày

mún lên LV 3 thì bạn phải LV 2 :)) r nó sẽ có thêm cái tiêu chuẩn để lên lv 3, mình còn chưa lv 1 mà :)))

lên nè

bước tiếp theo là chờ ngày mai survey típ nhé bạn, hoặc bạn vào phần click như mình đã hướng dẫn ấy , click chay đi :)) chứ IP ở Việt Nam k có offer gì làm đâu :'(

Các bạn nhớ vào ăn code hàng ngày nhé, code sự kiện tùm lum hết , nó sẽ đăng lên trên site

Xin lỗi tình yêu minutestaff nó đã khóa phần EX cho mấy bố khỏi làm rồi,minutestaff nó có giới hạn số lượng,hôm nay làm đc 15 thì hôm sau cũng chỉ 14 hoặc 16,ko quá chênh nhau nhưng nó quá tệ,giống hệt cái get-paid version 1 của mình :rolleyes:

up for newbie and pro ^^

Từ chiều tới giờ chẳng có cái nào trong Instant và Click. Mấy offer khảo sát như Matomy chơi thế nào bác?

khoảng 3 ngày kể từ khi ticket cho nó là nó mở acc đó bạn, cũng tùy bạn ghi lý do làm s -_-

chiến tiếp nào ^^

lên nào

0.05 point mà 200 point đủ min thì phải
vậy là 4000 trang như vậy đủ min 1 trang tốn 6 giây vậy là 24000 là gần 7 tiếng mà có 2$ thôi đi ra

0.05 point mà 200 point đủ min thì phải
vậy là 4000 trang như vậy đủ min 1 trang tốn 6 giây vậy là 24000 là gần 7 tiếng mà có 2$ thôi đi ra
có 0,25 nữa mà bạn :3 hài :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom