• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Kiếm Tiền Đơn Giản cho Newbie đây, chăm chỉ thì 2-3$/1ngày

bạn IP VN hả, làm hết 2 cái survey chưa, làm hết 2 cấi thì đã 83 điểm r
mình fake ip us làm dc 1 cái survey với 1 con android thì dc 171pts mà mỏ hoài làm ko lên nữa :( sẳn cho mình hỏi cái là làm cái này có thể fake ip đi nhiều nước 1 acc dc ko

mình fake ip us làm dc 1 cái survey với 1 con android thì dc 171pts mà mỏ hoài làm ko lên nữa :( sẳn cho mình hỏi cái là làm cái này có thể fake ip đi nhiều nước 1 acc dc ko
k đc. nhé bạn, bạn làm như v. là bị band ngay , mà bạn fake bên US r , s lại k có offer để làm nhỉ , bạn cập nhật profile của bạn lại, để tên nước ngoài địa chỉ nước ngoài , thế ms có offer nhé bạn

k đc. nhé bạn, bạn làm như v. là bị band ngay , mà bạn fake bên US r , s lại k có offer để làm nhỉ , bạn cập nhật profile của bạn lại, để tên nước ngoài địa chỉ nước ngoài , thế ms có offer nhé bạn
có nhiều survey lắm nhưng mình làm ko lead làm dc vài con thôi :(

Vào nhận free 10 point kìa các bác
Code : BIRTHDAY10

chiến nhiều acc rồi pay sao nhỉ, pay chung 1 tài khoản chắc bị ban hả
chiến nhìu acc thì tạo nhìu ví khác nhau, rút về ví phụ r chuyển tiền về ví chính nhé bạn

da~ thu dang ki' va` fake ip sang us va` bi ban nick ngay lap tuc'
bạn fake lúc đăng ký lun, chứ đăng ký trên IP VN , r bật fake thì bị band đúng r :)))

Up cho thớt ! :D

OMG Untitled.png

Nghiệp Offer với cài này phải nghiên cứu thêm ! :D

Kiếm bằng mỗi cái minutestaff thì sao mà ăn thua được , lên được 200 points chắc lúc đấy còn cái xác khô . Mấy cái survey kia dở hơi kiểu gì ấy.

:( Nghe bình luận gần đây mà thấy nghiệp này nên tạm dừng ! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom