kiếm card 20.000₫ trong 10 phút với chotot.vn

karthus

Junior
Reactions
58
MR
0.213
{update 11/10/2015} Chợ tốt lại mở event Sự kiện tặng 20k lần này 1 máy chỉ làm được 1 tài khoản

Chi tiết như sau.( androi hoặc ios)
B1: Lên CH play tải về ứng dụng chợ tốt.vn
B2: Sau đó đăng ký 1 tài khoản (điền thông tin đầy đủ rồi đợi sms xác nhận)
B3: Sau đó vào ứng dụng chọn menu trên Góc Trái chọn mục KHUYẾN MÃI.

B4:Tiếp đến là sang bên nhập mã khuyễn mãi và nhập mã của mình là AQCTZV khi bạn nhập mã thì cả 2 đều đươc 20k nhé ( không nhập thì 2 bên chẳng được gì cả :) )
B5:Nhập mã chia sẻ xong các bạn vào đăng tin bán cái gì đó thì mới được tiền(phải đăng 1 tin rao bán mới được tiền ạ) ...chụp đại cái gì đó viết đầy đủ,thông tin sai cũng được nhưng phải đúng tên tỉnh là được nhớ viết tên và địa chỉ không dấu nha không sẽ lỗi ( đăng tin rao bán ảo cũng được,chụp Cái quạt,tivi,dép...)

Sau khi tin được duyệt xong (khoảng 10-15 phút là được duyệt,có thông báo trong phần cá nhân ) tiền sẽ được cộng vào tk sau 1 đến 3 ngày.(chiều nay tiền đã về trên từng tài khoản,mấy bác làm nhanh kẻo chotot.vn nó fix.làm xong chưa thấy tiền thì đừng thắc mắc nhé các bác,1 đến 3 ngày mới có tiền.em ngày rưỡi là được tiền rồi.có gì chưa rõ cứ pm em nhé)

Attachments

• C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_Screenshot_2015-09-18-12-08-16.jpg
    C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_Screenshot_2015-09-18-12-08-16.jpg
    183.5 KB · Views: 133
  • C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_Screenshot_2015-09-15-12-45-54.jpg
    C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_Screenshot_2015-09-15-12-45-54.jpg
    144.8 KB · Views: 85
Last edited:
E đăng bài ko biết đúng chỗ ko ađ.nếu sai thì mong các mod nhắc nhở và chuyển vào đúng nơi quy định ạ.e cảm ơn

Các bác đâu rồi .bận việc rồi sao mà ko ai kiếm tiền nhỉ

Nhiều thế tiêu sao hết

mình làm từ hôm thứ 3. nay vẫn chưa nhận đc tiền. còn chưa thấy nv chotot check cơ @@

mình làm từ hôm thứ 3. nay vẫn chưa nhận đc tiền. còn chưa thấy nv chotot check cơ @@
Hay mã ko hợp lệ ý bác.em nhận được 2 card rồi :))

m
mỗi mã 1 card à? k hợp lệ nó phải báo chứ :D

mã em đây AQCFGE bác thử nhập vào xem em với bác có được gì không :D

Có bác nào nhận được card nữa chưa thế

Up cho buổi trưa..vừa lẫy lại nhận dc 1 cái card nữa.hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week