• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

kiếm 50 triệu siêu đơn giản- topic chỉ dành cho pro

Status
Not open for further replies.
có đấy bạn, 50 triệu bằng 2 tháng làm việc rồi, dạy mấy cái kiếm tiền ngon ngon cỡ offers cỡ 1 tuần là xong hết mọi thứ rồi. có những thứ ít ai biết vì ko ai chịu chia sẻ chứ ko phải vì nó khó hay cao siêu j đâu
dạy 1 người, sau đó người đó dạy thêm 10 người, 10 người đó dạy thêm 100 người xong lấy 50tr nát miếng cơm :p

dạy cho 2 bạn thu nhập mỗi tháng 25 triệu. Tiền công chỉ nhận 50 triệu... vậy thì để ăn ko sướng ah.. Mỗi bạn 200 triệu thì pm mình.. :d. Hướng dẫn đầy đủ các tuyệt chiêu

Ca này khó, thớt cẩn thận tut nát hoặc scam nhé :D:D

tháng kiếm 20triệu... học phí (1 nguoi) : 1năm hồi vốn mới dạy
tut xài suốt đời k nát...

2 tháng hồi vốn thì quá chát cho cuộc tình :D
chơi CPM & CPC thì inbox nhưng 2 tháng hồi vốn thì khó :D

- Làm thế nào để 1 pro kiếm được 50tr? Rất đơn giản: dạy mình và thằng @mmobg kiếm tiền, hay nói cách khác là cho bọn mình ăn chung nồi cơm. Đơn giản vậy thôi
1 SỐ LƯU Ý:
-bọn mình ko học online.Có 2 phương án cho các pro lựa chon:
+ Bọn mình đến thẳng nhà các pro học, trả tiền trước, thành tài thì về. Bắc trung nam bọn mình đi hết. Bọn mình ko có gì ngoài thời gian:D
+Pro đến nhà chúng mình dạy, nhận tiền sau. Bọn mình thành tài thì các pro về
.- Mục tiêu của bọn mình: sau 2 tháng làm việc sẽ hoàn vốn
o_Oo_O chỉ có 1 phương an duy nhất: tối ra đứng ngã ba công viên:D thông lỗ hay thông ass

:confused: mịa-- nói ra câu nói đó: bố thằng nào share nồi cơm

@mmobg thì còn hiểu vì lão chỉ chuyên thu gift cảrd amazon ( Heo đã từng chỉ và mún sell tút hack bot earnhoney --- nhưng chủ yếu dò tút và biết site earnhoney nhưng làm khi đó đến giờ chắc chắn lỗ nếu ko có tút hack)----- @lamgiau1987 thì khỏi nói-- đây là 1 pro :D

:D Giờ Heo nói thiêt 2 ông có gì ngon--- heo từ sài gòn qua 2 ông thông ass nhé-- nát ass 2 ông thì heo mới zìa-- chịu hok:D

o_O đi xin tút mà y như làm cha thiên hạ:D khó--- Nam Cường----google sẽ biết:D

o_Oo_O chỉ có 1 phương an duy nhất: tối ra đứng ngã ba công viên:D thông lỗ hay thông ass

@mmobg thì còn hiểu vì lão chỉ chuyên thu gift cảrd amazon ( Heo đã từng chỉ và mún sell tút hack bot earnhoney --- nhưng chủ yếu dò tút và biết site earnhoney nhưng làm khi đó đến giờ chắc chắn lỗ nếu ko có tút hack)----- @lamgiau1987 thì khỏi nói-- đây là 1 pro :D

:D Giờ Heo nói thiêt 2 ông có gì ngon--- heo từ sài gòn qua 2 ông thông ass nhé-- nát ass 2 ông thì heo mới zìa-- chịu hok:D

nghe nói mông zai sài gòn vừa mềm vừa mịn, cũng muốn thử:D

- Làm thế nào để 1 pro kiếm được 50tr? Rất đơn giản: dạy mình và thằng @mmobg kiếm tiền, hay nói cách khác là cho bọn mình ăn chung nồi cơm. Đơn giản vậy thôi
1 SỐ LƯU Ý:
+ Bọn mình đến thẳng nhà các pro học, trả tiền trước, thành tài thì về. Bắc trung nam bọn mình đi hết. Bọn mình ko có gì ngoài thời gian:D
theo như thớt thì có 2 thằng học và mỗi thằng nộp 50 triệu cái này dc nè

nghe nói mông zai sài gòn vừa mềm vừa mịn, cũng muốn thử:D
:D tới chì chỉ cách thông ass ko gãy chym--- thông từng đứa 1---- thành tài--- phải qua thực tập: 2 đứa ra công viên-- 3D,, bà già, con nít cứ thế mà hãm:p thành tài thì có thể vào nam ra bắc hành nghề:oops::oops: tút: ăn nhiều hải sản và rau rán có nhiều độ nhớt:D

mmo toàn là tà đạo, chính đạo thì đói ngoác mồm
Đừng tưởng người Việt khôn hơn người Mỹ. Đến một ngày sẽ chẳng còn gì để mà cheat nữa đâu.

Những người làm đc 2 tháng 50tr vào topic bạn đọc xong sẽ đi ra :p:p:p
Không, mình vẫn comment vài dòng mà :3

:D tới chì chỉ cách thông ass ko gãy chym--- thông từng đứa 1---- thành tài--- phải qua thực tập: 2 đứa ra công viên-- 3D,, bà già, con nít cứ thế mà hãm:p thành tài thì có thể vào nam ra bắc hành nghề:oops::oops: tút: ăn nhiều hải sản và rau rán có nhiều độ nhớt:D
món khoái khẩu và cực kì công hiệu trong cuộc vui là ăn chuối tây, bảo đảm phê rồi vẫn còn cứng:D

mỗi bạn 200tr, đảm bảo sau 2 tháng hoàn vốn :D ít quá không bõ share bí kíp! 50tr chỉ đủ dạy cơ bản, mà cơ bản thì chắc chẳng ai bỏ 50tr ra để học đâu nhỉ =))

PS: 200tr mới chỉ là học phí thôi à, còn chi phí làm tự lo đấy nhé @@ tính đủ đồ ra cũng nhiều lắm đấy :)) cứ chuẩn bị tầm 500tr là sẽ học đc full thôi :))

mỗi bạn 200tr, đảm bảo sau 2 tháng hoàn vốn :D ít quá không bõ share bí kíp! 50tr chỉ đủ dạy cơ bản, mà cơ bản thì chắc chẳng ai bỏ 50tr ra để học đâu nhỉ =))

PS: 200tr mới chỉ là học phí thôi à, còn chi phí làm tự lo đấy nhé @@ tính đủ đồ ra cũng nhiều lắm đấy :)) cứ chuẩn bị tầm 500tr là sẽ học đc full thôi :))
Oke con dê dạy đi nào:D

Đúng là Heo, chả hiểu cái khỉ gì. Chỉ làm Heo là giỏi. Đi đóng phim đi, vừa sướng vừa lắm tiền.

Tuyển người đây . Khi nào thành tài hoặc kiếm $ được trả sau. Có 1 chút vốn, mạo hiểm 1 tí nhưng chắc chắn ko bao h lỗ. ok pm

Thớt học xong bán lại tut cho mình gỡ vốn 50chai nhé.

1 SỐ LƯU Ý:

Chào bạn ,

bạn vui lòng không thực hiện giao dịch tại box chat .

Nếu muốn tuyển bờ rô thì mời bạn qua box ref , muốn mua khoá học thì vào box trade , còn ở box chat : không phục vụ mục đích trên .

2 bạn lưu ý giúp ,

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21