kiếm 50 triệu siêu đơn giản- topic chỉ dành cho pro

Status
Not open for further replies.
có cung ắt có cầu, có cầu tất có cung

tiền nào của nấy :D

can thi Pm dag o da nag, noi chug cog viec on dinh có von thi tuyen member nhieu thi 1thag hoan von thoi

thời điểm này dạy mấy mánh traffic lấy 50 chai là ngon, theo thông tin mới biết là vài tháng sau sẽ có đợt update chống cheat toàn diện, dạy xong thì cũng update xong.

2 thang sub, hoac chu 1 gruop di hoc ngay, thi 50 chai no lam tam 2 ngay la lay lai von ,
coi pro nhu co rac la sao
500 chai ne, ve mai bac cung lam 20 ngay cho no vui chu

- Làm thế nào để 1 pro kiếm được 50tr? Rất đơn giản: dạy mình và thằng @mmobg kiếm tiền, hay nói cách khác là cho bọn mình ăn chung nồi cơm. Đơn giản vậy thôi
1 SỐ LƯU Ý:
-bọn mình ko học online.Có 2 phương án cho các pro lựa chon:
+ Bọn mình đến thẳng nhà các pro học, trả tiền trước, thành tài thì về. Bắc trung nam bọn mình đi hết. Bọn mình ko có gì ngoài thời gian:D
+Pro đến nhà chúng mình dạy, nhận tiền sau. Bọn mình thành tài thì các pro về
.- Mục tiêu của bọn mình: sau 2 tháng làm việc sẽ hoàn vốn
đặt gach cũng đang muốn kiếm 100 củ/ 1 tháng:D

Vào diễn đàn này mình mở rộng tầm mắt thật toàn nick new cả mà toàn kiếm vài chục triệu 1 tháng chắc nịch ko giống mình chơi ytb tí nào vừa thấy có tiền đó nhắm mắt mở mắt nó đã đi về phương xa

Thành tài là tài xế đó hả? Qua đây mình dạy, 2 ngày biết chạy honda, 3 ngày biết chạy tay ga, 4 ngày lên yamaha, 5 ngày cưỡi suzuki hayabusa luôn ha.

Thế 50 triệu chắc là lớn :D . mình nghĩ topic này chĩ thu hút scam thôi . hoặc mấy thánh bán tut nát

Chứ người ta mà kiếm 25 triệu 1 tháng ko thèm vô lấy 50 triệu của bạn đâu :D
có đấy bạn, 50 triệu bằng 2 tháng làm việc rồi, dạy mấy cái kiếm tiền ngon ngon cỡ offers cỡ 1 tuần là xong hết mọi thứ rồi. có những thứ ít ai biết vì ko ai chịu chia sẻ chứ ko phải vì nó khó hay cao siêu j đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week