kiếm 50 triệu siêu đơn giản- topic chỉ dành cho pro

Status
Not open for further replies.
@legialoc mod này tháng vài chục nè :D:D

vâng em đi đi! :D

mình và thằng @mmobg , tóm lại là 2 thằng, lĩnh vực gì kiếm đc tiền là đc, ko phạm pháp là được. Vốn có thể lo
Ok, chuẩn
nếu muốn kiếm tối thiểu 1k$ 1 tháng, thì tiền công bèo lắm cũng phải x5 hay x10 chứ ko có chuyện x2 đâu ^^
mà đó mới chỉ là tiền công thôi, còn tiền đầu tư cho công việc nữa, mình thì chuyên mảng offers và mình ở miền Nam, cảm thấy vốn đủ mạnh thì pm yahoo chat tiếp :D

Thế 50 triệu chắc là lớn :D . mình nghĩ topic này chĩ thu hút scam thôi . hoặc mấy thánh bán tut nát

Chứ người ta mà kiếm 25 triệu 1 tháng ko thèm vô lấy 50 triệu của bạn đâu :D
mình cũng ko nói là nó lớn. Thì hên xui mà, ví dụ như pro bí tiền thì dạy

nếu muốn kiếm tối thiểu 1k$ 1 tháng, thì tiền công bèo lắm cũng phải x5 hay x10 chứ ko có chuyện x2 đâu ^^
mà đó mới chỉ là tiền công thôi, còn tiền đầu tư cho công việc nữa, mình thì chuyên mảng offers và mình ở miền Nam, cảm thấy vốn đủ mạnh thì pm yahoo chat tiếp :D
x5, x10 thì việc nó phải ổn định xíu, site phải ăn đc lâu

x5, x10 thì việc nó phải ổn định xíu, site phải ăn đc lâu
Có vốn, có đầu tư, có thời gian sao ko đi đường chính ngạch mà cứ cắm đầu cheat choác rồi sợ site ăn lâu, ăn chóng?

Có vốn, có đầu tư, có thời gian sao ko đi đường chính ngạch mà cứ cắm đầu cheat choác rồi sợ site ăn lâu, ăn chóng?
mmo toàn là tà đạo, chính đạo thì đói ngoác mồm

cách đây 3 năm thì sư phụ mình có bảo là bán tut mà ăn được thì tối thiểu tiền bán bằng 8-10 tháng làm liên tục .

may mắn đến giờ tut vẫn ăn được , nên thấy lời sư phụ nói cũng đúng .

đầu tư siêu lợi nhuận luôn 50% lãi mỗi tháng :p, chúc bác may mắn nhé còn ver phone free ko :cool:

Có vợ chưa. hay có em gái thì dạy free cũng được mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week