Find Person Kiếm >1$/h cho những bạn làm capchar

những bác thiếu gmail thì lên mua gmail 2016 .. lúc mua lên hỏi trust có cao không , có bị dính spam google chưa .. luôn có thư gửi thường xuyên chứ .. hỏi 1 số khác nếu bạn muốn .. nếu được thì bác hỏi thẳng mua để làm recap chỉ cần sống 3 , 4 ngày là ok .. mình được 7 cái mail sài ok lắm nhưng khi rảnh không làm re thì lên bật ytb treo mỗi acc 30 p đến 1 tiếng .. ( nhớ riset modem trước khi treo ytb ) mình làm có cái 3 ngày có cái 9 ngày mới chết .. xem ai uy tín mail trust cao thì mua .. mình duoc thằng bạn nó cho nó bảo mua chơi ytb mình lấy mấy cái .. không phải pr gì cả chỉ là cho ai không có gmail có thể mua của ai đó uy tín .. nhiều bác chat than với mình ko có gmail làm lên có thể xem cách này được . lên mua 5 mail xài thử nếu uy tín thì cứ hết 5 mail mua nữa ..
B giới thiệu mua của ai đc ko v t mua đc mấy cái mail 2009 mà dùng đc lúc là chậm luôn

B giới thiệu mua của ai đc ko v t mua đc mấy cái mail 2009 mà dùng đc lúc là chậm luôn
mua về đừng xai luôn .. khi mua lên hỏi trust có cao không chứ không phải năm nhé .. hỏi thư gửi thường xuyên không và lên mua những mail tụi nó veri rồi để làm ytb vì khi làm ytb mà trust khong cao cũng chả làm được .. năm không quan trọng... mua về đừng xài luôn mà hãy dăng vao gg+ ++ vài phát rồi treo ytb 30 p .. khoảng 2 ngày nhiều nhất là 3 ngày là xài được .. còn vì sao coi ytb cho dù gmail trust cao mà chỉ cần 2 ngày không hoạt động thì mail đó khi lam re nó cứ chậm sao ấy mình không hiểu vận hành trust cuả nó thế nào nữa chắc là vài ngày không sài nó khoá trust lại khi nào sài thì nó tự mở ra .. coi ytb nhớ riset modem nhé .. bạn có thể treo đó di làm gì cũng được vì ytb nó tự chuyển video khi xem song mà ..

mua về đừng xai luôn .. khi mua lên hỏi trust có cao không chứ không phải năm nhé .. hỏi thư gửi thường xuyên không và lên mua những mail tụi nó veri rồi để làm ytb vì khi làm ytb mà trust khong cao cũng chả làm được .. năm không quan trọng... mua về đừng xài luôn mà hãy dăng vao gg+ ++ vài phát rồi treo ytb 30 p .. khoảng 2 ngày nhiều nhất là 3 ngày là xài được .. còn vì sao coi ytb cho dù gmail trust cao mà chỉ cần 2 ngày không hoạt động thì mail đó khi lam re nó cứ chậm sao ấy mình không hiểu vận hành trust cuả nó thế nào nữa chắc là vài ngày không sài nó khoá trust lại khi nào sài thì nó tự mở ra .. coi ytb nhớ riset modem nhé .. bạn có thể treo đó di làm gì cũng được vì ytb nó tự chuyển video khi xem song mà ..
Bạn mua mail chỗ nào giới thiệu cho mình

8 ngày vẫn chưa đc

để hôm nào mình lọc lại 40 acc gmail năm 2013 cho anh em xài. ưu tiên 10 bạn. mỗi bạn 4 acc
cho mình đi cậu, mình đang kẹt ngày 8h mà đc có 2$ lâu lâu có rate cao thì đc 2,5$, mình làm mọi cách mà vẫn ko đc captcha nhanh, đăng ký nhiều acc quá thì gg nó đòi nhập SDT mà mình ĐK nhiều quá nên nó ko cho dùng số đó nữa.

cho mình hỏi cái này nhé, nếu mình dùng TK gmail lâu năm để dùng thì khoản 2 3 ngày sau captcha nó chậm lại vậy mình có cách nào để làm nó nhanh lại ko hay phải đk TK khác rồi làm đc 2 3 ngày nữa phải bỏ tiếp?.

để hôm nào mình lọc lại 40 acc gmail năm 2013 cho anh em xài. ưu tiên 10 bạn. mỗi bạn 4 acc
Cho mình đăng kí 1 slot 4 acc với

cho mình hỏi cái này nhé, nếu mình dùng TK gmail lâu năm để dùng thì khoản 2 3 ngày sau captcha nó chậm lại vậy mình có cách nào để làm nó nhanh lại ko hay phải đk TK khác rồi làm đc 2 3 ngày nữa phải bỏ tiếp?.
Hên xui , có lúc nó hồi lại đó b . Nhưng thời gian bao lâu thì ko rõ . Trc t có mấy mail chậm xong tuần là nó lại nhanh lại đc 1 vài ngày

xin 1 slot với cậu :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom