Find Person Kiếm >1$/h cho những bạn làm capchar

mua email cổ xong pump công nhận hiệu quả
bác xài trên 3 4 ngày mới biết đc, mình mail 200x mà mới xài đc có 2 3 ngày là chậm lại.

mình đâu có capt nhiều . toàn pump mail rồi bán dạo trên fb cho mấy anh cạp thôi . thấy phản kêu tốt . còn chưa cạp nhiều chưa biết

có ai biết chỗ nào bán gmail có độ trust cao không khoảng 2,3 ngày cũng được. 40 gmail của mình đã ra đi sau 30 ngàyo_O

hết acc gmail chắc nghỉ quá

tạo mới rồi pum thôi, cứ pum vào tầm 14 acc rồi xoay vòng và chơi thôi.
Bác biết cách pum này lăm như thế nào không, và làm dễ không?

đăng nhập vào kolo có mục pum email, add tầm 5-10 gmail vào 1-2 ngày pum vòng vòng. Yêu cầu thế nào thì làm y chang, ko có gì khó, chủ yếu là siêng thôi

ngoài việc đăng nhập vào kolo add mail vào và thực hiện yêu cầu của nó. ví dụ gửi thư, xác nhận thư, tìm kiếm, xem youtube. công việc đó nó làm giúp ta phần nào rồi, bạn chỉ việc bấm star và ok thôi. Còn không thì bạn tự đăng nhập từng acc gmail ngoài web rồi tự thực hiện việc gửi mail, xem youtuebe, search google,....

pump, pump nữa, pump mãi, chả thấy tác dụng, mặc dù xem youtube lướt web cả ngày chứ ít.

thằng kolo này cứ tới rate 2.2$ là nó bắt đầu xàm lờ lên, bình thường thì ko có gì tơía rate 2.2$ thì nó lại lỗi cookies disable nên cứ login cỡ nào cũng ko đc toàn làm captcha chậm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,207
170,356
Latest member
Doumans
Back
Top Bottom