• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Không hiện bank account, credit card number trên paypal - bị PP xóa ?

khietnd

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Chào các bác.. em đang lo quá..
chẳng là hum nọ có wihdraw tiền từ PP về VCB,, đợi 2 ngày ko complete , đến ngày thứ 3 thì ok..
Nhưng em vừa vào acc PP thì phát hiện ra 1 điều là , ở bên mục creditcard và bank thì ko có cái j cả..
Như các bác đã biết là lập acc pp thì phải có credit card , và rút tiền về VCB thì phải add bank..
Nhưng đằng này tự dưng lại trống trơn (vừa vào mới thấy,, em thì chẳng dỗi hơi đi xóa 2 csai đó làm gì)

Giờ trạng thái gd thì đã báo complete rồi.. ko biết tiền có về hay ko ? và đã bác nào bị tình tạng tự dưng mất thẻ trong PP chưa ?
đang hoang mang quá ạ

lạ vậy? lần đầu nghe trường hợp này. có log nhầm acc ko 3.
nhầm thế nào đc bác ?? còn có cả gd rút tiền mà

Không add thẻ thì làm sao mà rút đc tiền.. chưa kể ko add creditcard thì sao mà đk đc acc PP..

nhầm thế nào đc bác ?? còn có cả gd rút tiền mà

Không add thẻ thì làm sao mà rút đc tiền.. chưa kể ko add creditcard thì sao mà đk đc acc PP..
đăng ký paypal cần mail với phone thôi má ơi cần gì add thẻ.
rút tiền thì add bank là được.
chắc để máy đi chơi gái thằng nào ở nhà xoá bank troll rồi.

đăng ký paypal cần mail với phone thôi má ơi cần gì add thẻ.
rút tiền thì add bank là được.
chắc để máy đi chơi gái thằng nào ở nhà xoá bank troll rồi.
Không add thẻ sao nhận đctiềnnbácc ..
làm j có chuyện.. chắc chắn ko ai xoá..

chưa aii gap tinh trang ntn bao gio ak ?

Không add thẻ sao nhận đctiềnnbácc ..
làm j có chuyện.. chắc chắn ko ai xoá..

chưa aii gap tinh trang ntn bao gio ak ?

Nhận tiền with về bank chứ có with vè thẻ đâu mà phải add thẻ mới nhận được tiền ???

có chứ. cứ complete là về. trước mình cũng gặp trường hợp bị remove bank khi add bank po vào pp us còn ppvn thì mình chưa gặp bao giờ!

có chứ. cứ complete là về. trước mình cũng gặp trường hợp bị remove bank khi add bank po vào pp us còn ppvn thì mình chưa gặp bao giờ!
remove cả credit card luôn.. điên vãi.. giờ phải add lại à

Chào các bác.. em đang lo quá..
chẳng là hum nọ có wihdraw tiền từ PP về VCB,, đợi 2 ngày ko complete , đến ngày thứ 3 thì ok..
Nhưng em vừa vào acc PP thì phát hiện ra 1 điều là , ở bên mục creditcard và bank thì ko có cái j cả..
Như các bác đã biết là lập acc pp thì phải có credit card , và rút tiền về VCB thì phải add bank..
Nhưng đằng này tự dưng lại trống trơn (vừa vào mới thấy,, em thì chẳng dỗi hơi đi xóa 2 csai đó làm gì)

Giờ trạng thái gd thì đã báo complete rồi.. ko biết tiền có về hay ko ? và đã bác nào bị tình tạng tự dưng mất thẻ trong PP chưa ?
đang hoang mang quá ạ
Lần đầu thấy. Chắc chắn có tên nào đó remove

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,936
171,009
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom