• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report không add đc bank nhờ anh em dúp.

itunesvietnam

Junior
Reactions
273
MR
0.000
chẳng là mình nhờ con em tạo hộ thẻ payoneer đc ngay , e tạo mãi thì k đc.
- giờ mình add bank của mình thì nó mail :
Your recent request to add the bank account ending in 1820 to your Payoneer account has unfortunately been declined.

Withdrawal from your Payoneer account must be made to a bank account that belongs to you, and that is listed under your name.

To add a new bank account, please sign in to your Payoneer online account and submit a new request.
nhờ anh em chỉ dúp

Active PO chưa bạn?

Tên trên PO có trùng với tên Chủ tài khoản khi add bank ko?

mà bạn add bank vào Payonner làm gì vậy, có $ thì ra ATM rút hoặc sell cho nhanh gọn chứ rút về bank làm gì. Nên nhớ chỉ có thể sử dụng được $ (rút, send sang acc khác,...) trong đó khi đã nhận được và activate thẻ nhé.

chẳng là mình nhờ con em tạo hộ thẻ payoneer đc ngay , e tạo mãi thì k đc.
- giờ mình add bank của mình thì nó mail :
nhờ anh em chỉ dúp
add bank vào PO rút phải có số tiền >500$ nhé

mà bạn add bank vào Payonner làm gì vậy, có $ thì ra ATM rút hoặc sell cho nhanh gọn chứ rút về bank làm gì. Nên nhớ chỉ có thể sử dụng được $ (rút, send sang acc khác,...) trong đó khi đã nhận được và activate thẻ nhé.
bạn có thể cho mên vài chỗ sell k, chưa biết ai exchange cả.

tên PO không trùng ( vấn đề cần anh e tư vấn mà )
Không trùng Name thì không thể add bank vào được bạn ạ. PO cũng không hỗ trợ Change Name(bạn thử contact với supporter xem sao).

Với cả nếu đã Active, tức là bạn đã có thẻ, thì cầm thẻ ra ATM rút cho tiện.

Chứ Withdraw về bank thì hạn mức tối thiểu là $500 và tối đã là $9500

bạn có thể cho mên vài chỗ sell k, chưa biết ai exchange cả.

vấn đề là bạn đã nắm đc cái mình tô đỏ ở trên chưa ?
Nên nhớ chỉ có thể sử dụng được $ (rút, send sang acc khác,...) trong đó khi đã nhận được và activate thẻ nhé

có nghĩa là nếu ko có thẻ trong tay (hoặc ít nhất là thông tin số thẻ đầy đủ) thì dù có tiền trong đó thì cũng chẳng sell hay rút về bank đc đâu.

vấn đề là bạn đã nắm đc cái mình tô đỏ ở trên chưa ?

có nghĩa là nếu ko có thẻ trong tay (hoặc ít nhất là thông tin số thẻ đầy đủ) thì dù có tiền trong đó thì cũng chẳng sell hay rút về bank đc đâu.
- mình có thẻ mà , có 2 vẫn để mà mình cần add bank , một là chỗ mình k có cây ATM cho visa, hai là cần mua 1 số thứ online.

- mình có thẻ mà , có 2 vẫn để mà mình cần add bank , một là chỗ mình k có cây ATM cho visa, hai là cần mua 1 số thứ online.
mua hàng thì nhờ nguoi check out cho, lap topic sell PO đầy người mua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom