Introduce Khoe proof chơi! :) Site ppd

muốn làm cần những gì hả bạn

Cần cái đầu :) Nói vậy chứ, trước tiên, bạn phải nghĩ coi mình có cái gì, cái gì đó đặc biệt 1 chút, ko đụng hàng và ko tìm thấy bản download trên internet. :)
Sau đó, bạn cần làm site, blog (ko làm thì có thể đăng ký tài khoản ở forum). Sau đó thì post lên :) cứ vậy...
Cơ bản chỉ nói với cậu nhiêu đó thôi. vì là traffic thật, nên chỉ vậy, còn cheat thì tớ ko bàn nhé :)

Gửi các bạn cheat. Có mấy bạn pm mình, bảo muốn cheat. mình thì ko làm cheat, nhưng nếu các bạn có làm, thì ít tí, 10$/ngày là vừa rồi. Đừng làm mấy chục $ để bị BAN nhé! Ít lời gửi tới các bạn.

Gửi các bạn cheat. Có mấy bạn pm mình, bảo muốn cheat. mình thì ko làm cheat, nhưng nếu các bạn có làm, thì ít tí, 10$/ngày là vừa rồi. Đừng làm mấy chục $ để bị BAN nhé! Ít lời gửi tới các bạn.
Nghe lời thím làm chục $ xong nhận ngay cái này

Our system report that your account was fraudulent.
If you don't cheat, please use antivirus to scan your computer for keylogger or malware. This is a warning from the system, I will off this notify once. If it appears again, I put your account in holding for checking security.

Best regards
Admin of RioCash.NET

If you don't cheat, please use antivirus to scan your computer for keylogger or malware. This is a warning from the system, I will off this notify once. If it appears again, I put your account in holding for checking security.

Best regards
Admin of RioCash.NET

Kaka, hồi trước tớ cũng bị như vậy. Nhưng tớ mail báo lại, là do traffic tớ tốt, rồi lượng truy cập từ nhiều nơi trên thế giới,...
Nói chung admin cũng dễ chịu.
Giờ cậu cứ email báo lại đi, chắc sẽ ổn thôi. Làm tầm 10$ - 15$/ngày là bình thường mà.
(Mình ko khyến khích cheat nhé :) )

Chào các bạn!
Hôm trước mình có làm 1 thread bên này

http://mmo4me.com/threads/tuyen-ref-site-ppd-riocash-50-rebate.177444/

Nhưng thấy các bạn ít quan tâm quá, nên hôm nay làm thêm 1 thread mới. :)

Đây là cái proof thứ 2 nhận từ site.

Ai muốn kiếm tiền thì vào nhé! :)

http://riocash.net/?ref=308

Site mình đang làm tốt, các bạn nhẹ nhẹ tay, kẻo ko nát site là ko có cơ hội ăn tiếp đâu đấy :)

Bạn trả lời Yahoo giúp mình nhé !

Real thì cứ mấy site lớn như CF FI DrC ShC mà làm chứ vào mấy cái site này làm gì cho mất công :)

site mới cóng, ref riếc cái gì, site của thớt thì cứ bảo thẳng anh em. Còn real thì sao thớt làm site đó mà ko tới mấy site off ngon mà làm CF chả hạn :D

Post để mọi người có thêm lựa chọn thôi, còn tùy các bạn có chơi hay ko? chơi ủng hộ thì mình được thêm 10% hoa hồng, còn ko thì thôi!

Best regards
Admin of RioCash.NET
cheat thế nào vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week