Introduce Khoe proof chơi! :) Site ppd

Kaka, hồi trước tớ cũng bị như vậy. Nhưng tớ mail báo lại, là do traffic tớ tốt, rồi lượng truy cập từ nhiều nơi trên thế giới,...
Nói chung admin cũng dễ chịu.
Giờ cậu cứ email báo lại đi, chắc sẽ ổn thôi. Làm tầm 10$ - 15$/ngày là bình thường mà.
(Mình ko khyến khích cheat nhé :) )

Cho mình newbie hỏi chút, mình tưởng ppd offer là paid theo những gì minh down chứ? Sao này nghe giống ptu quá vậy thớt.

Cho mình newbie hỏi chút, mình tưởng ppd offer là paid theo những gì minh down chứ? Sao này nghe giống ptu quá vậy thớt.
Nó cũng như các net offer bình thừờng thôi, nó cài offer lên khi muốn down thì phải làm offer, còn ptu là không có lám offer nó dựa văo dung lựợng file càng nhiều dung lượng cằng co tiền hjhj

Website có vấn đề ...nó không hiện tên người dùng....anh em cẩn thận Scam là rất lớn ... ảnh chỉ mang tính chất minh họa .... photoshop tài trợ chương chình này

kiểu cách giao diện web Dashboard này là ăn cắp bản quyền của 1 số site PPD nổi tiếng....Close bài này đi là vừa.

Website có vấn đề ...nó không hiện tên người dùng....anh em cẩn thận Scam là rất lớn ... ảnh chỉ mang tính chất minh họa .... photoshop tài trợ chương chình này

Nó có chức năng ẩn tên người dùng mà! :) Ai muốn ẩn thì ẩn, ai muốn để thì để thôi :)

kiểu cách giao diện web Dashboard này là ăn cắp bản quyền của 1 số site PPD nổi tiếng....Close bài này đi là vừa.

Tối ngày cứ suy nghĩ trộm cắp hoài sao mà phát triển được! Kaka!

Đã ai được paid chưa

Mình cũng đa từng chơi 2 site do 2 bác trên mmo này share , cũng chỉ chơi tầm tầm 30$$ thôi để xem admin paid như nào
_ request 6 tháng nay chưa thấy j :v, mà trước khi chơi thăng share cho minh xem 1 đống proof

Đã ai được paid chưa

Mình cũng đa từng chơi 2 site do 2 bác trên mmo này share , cũng chỉ chơi tầm tầm 30$$ thôi để xem admin paid như nào
_ request 6 tháng nay chưa thấy j :v, mà trước khi chơi thăng share cho minh xem 1 đống proof
alo

Announcements

Forum statistics

Threads
421,029
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week