Khẩn cấp ... Tài khoản mmo4vn của tui bị hack !! Anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
1. Mày không phải già mồm, bài tuyển ref JSS của mày còn đầy trên mạng.
2. mày gửi địa chỉ có thể gặp mặt mày vào inbox cho tao.
3. Nhắc lại lần nữa: mày ko phải già mồm.
Chuẩn rồi.Bác cứ gặp riêng.Nói chuyện ngoài đời có già mồm thì hãy già,lên đây chém thế éo nào chẳng được.Scam xong lấy cái logchat như kia dễ quá.

rốt cục sao rồi, theo dõi từ hôm qua đến nay vẫn chưa thấy động tĩnh gì hết, có chém không? :binhsua48:

luôn môm bảo dkm ko tin thì thôi kiểu này có thèn nào bị hack nick rồi scam mà bình tĩnh như thế ko =)), " kiểu như ko tin thì thôi bố ăn cũng dc 1 ít rồi =))"

Hắn spam thì report để mod xoá, quote lại làm gì để mod lại fải xoá thêm cmt của bạn vậy :|

tới đâu rồi các bác. hixx. chán ghê.
site scam, gặp thằng thớt scam nữa. tiền ra đi

tới đâu rồi các bác. hixx. chán ghê.
site scam, gặp thằng thớt scam nữa. tiền ra đi
Bạn xem lại các comment của mình trước đây có giống vs coment của thằng scam ko , xem coi mình có tuyển ref gì trên 4rum ko... mà lại đi tin rồi để bị scam
Yahoo của mình trước h là : RiNo_12 anh e làm off làm chứng lâu năm. CÒn ai bị yahoo: anhhieudeptrai_86 scam thì post log chat lên rồi hỏi anh tuyên bên offer xem có phải cách nói chuyện của mình k

:binhsua75: chẳng đâu vào với đâu...........

chốt lại 1 câu là đền Scam hay bị lừa Scam cũng thế page 15 rồi mà còn cãi nhau thế nhỉ

Nay quyết đinh post cái log chat của thằng scam hôm qua pm mình, đm còn không tin thì cho cái hẹn gặp mặt nói chuyện đưa bằng chứng hôm qua không onl cho xem, còn ko đc nữa thì chỉ còn mỗi nhờ công an thôi. trước h mình không bao h post bài tuyển ref hay j j , ai bị scam post log chat vs thằng scam lên nhờ anh Tuyên bên offer qua xem coi có phải mình chat ko.. hết nói nổi rồi, thằng scam thì vẫn ung dung ở ngoài trong khi đó lại vô đây dồn hết tội cho mình

- - - Updated - - -

Cần thì gặp mặt nè , mình chả làm j nên chẳng sợ , có công an bảo vệ hjx :(

cái này có nói lên dc vấn đề j đâu

Bạn xem lại các comment của mình trước đây có giống vs coment của thằng scam ko , xem coi mình có tuyển ref gì trên 4rum ko... mà lại đi tin rồi để bị scam
Yahoo của mình trước h là : RiNo_12 anh e làm off làm chứng lâu năm. CÒn ai bị yahoo: anhhieudeptrai_86 scam thì post log chat lên rồi hỏi anh tuyên bên offer xem có phải cách nói chuyện của mình k
dm cái acc của mày, mày ko bảo quản, bị hack thì kệ mày, làm liên lụy người khác, giờ mày giở quẻ ra bảo vô tội hả. Mày bị hack hay lừa đảo đell' cần quan tâm. Cần chém chết cha mày không, lớp 12 bố láo bố toét. Giờ mất tiền vì mày, mày tính làm gì để đền bù. Thế thôi. Với loại này vote chém, khỏi công an

dm cái acc của mày, mày ko bảo quản, bị hack thì kệ mày, làm liên lụy người khác, giờ mày giở quẻ ra bảo vô tội hả. Mày bị hack hay lừa đảo đell' cần quan tâm. Cần chém chết cha mày không, lớp 12 bố láo bố toét. Giờ mất tiền vì mày, mày tính làm gì để đền bù. Thế thôi. Với loại này vote chém, khỏi công an
anh hùng bàn phím vote thì anh hùng tự cầm dao đi chém đi :binhsua112:

Bây giờ tao hỏi mày là mày định giài quyết thế nào?

Nói nhiều quá đấy thích thì phang chết mẹ nó đi ,dọa nhau làm cái gì .nhớ là phải tặng kèm nó chai dầu ăn thông nát ass nó cho nó chừa

thằng này không phải bàn cãi gì nữa hết. rõ ràng là scam. đừng có ngụy biện nữa. chẳng ai tin được đâu :))

Đã có info của êm rầu nhóe! :binhsua95:
chuẩn bị cho e lên thớt nè!
Họ vàn tên: Nguyễn Trung Hiếu
Địa chỉ: học lớp 12 trường thpt Nguyễn Công Trứ(Gò Vấp)
SDT: 01653884194
Học 12 nên ko có BAnk là chính xác nhé các bợn!
Mày tới số rồi con ơi! ko refund lại thì bố cho con thi tốt nghiệp trong Bệnh viện!

sao rồi chú kiet.... tiễn em nó lên đường chưa? con nít là cứ phải dạy dỗ đến nhà đến trường cho lớn lên mới thành người được... :binhsua95:

- - - Updated - - -

có thằng nào scam mà không đi giả danh là người khác đâu... lời biện hộ quá kém cỏi... :m156:

Bây giờ tao hỏi mày là mày định giài quyết thế nào?

cứ tới thẳng trường nó giải quyết là nhanh gọn lẹ nhất bác Kiệt... cho em nó 1 ngày để chuẩn bị đê... :m058:

Cuối cùng thì lại chìm xuồng như bao vụ khác ah? Hèn chi scam cứ lộng hành.

mấy anh hùng đòi búng chim đâu hết rồi :binhsua121:

lại chìm xuống rồi:m020:

Cuối cùng thì lại chìm xuồng như bao vụ khác ah? Hèn chi scam cứ lộng hành.

khổ k chìm xuống thìlàm gì dc.nếu nó ở gần còn tới xin nó vài chi.chứ ở xa vào lạ nc lạ cái với time và money đi lại nữa thì bằng lỗ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week