Khẩn cấp ... Tài khoản mmo4vn của tui bị hack !! Anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
chuyện hay vẫn còn đây.......

chuyên gia phá án những vụ kêu hack nick đây ,;))

Tình hình tới đâu rồi các bạn ?

hình như sắp có clip rồi các bạn. Anh e chuẩn bị vào xem nhé.

Nay quyết đinh post cái log chat của thằng scam hôm qua pm mình, đm còn không tin thì cho cái hẹn gặp mặt nói chuyện đưa bằng chứng hôm qua không onl cho xem, còn ko đc nữa thì chỉ còn mỗi nhờ công an thôi. trước h mình không bao h post bài tuyển ref hay j j , ai bị scam post log chat vs thằng scam lên nhờ anh Tuyên bên offer qua xem coi có phải mình chat ko.. hết nói nổi rồi, thằng scam thì vẫn ung dung ở ngoài trong khi đó lại vô đây dồn hết tội cho mình

- - - Updated - - -

Cần thì gặp mặt nè , mình chả làm j nên chẳng sợ , có công an bảo vệ hjx :(

Có thông tin thẻ ngân hàng hay gì không chuyển tiền về đâu hỏi chút là biết cam thật hay cam giả ngay mà

Ra Công an cmn đi, người ta có nghiệp vụ chỉ cần có đầy đủ thủ tục là sẽ lập hồ sơ được thôi :binhsua163:

Đợt cũng 1 đám trẻ trâu còn là học sinh lập nhóm đi hack nick yahoo để moi "tiền lẻ" người khác cũng bị hốt đó :binhsua30:

công an ko bảo vệ đc đâu:D

- - - Updated - - -

nếu ko scam thì báo cho phụ huynh biết đi ko lại có chuyện thì mệt

Có một số nick năm 2011 bị hack vì lúc trước có đứa lấy nick để post mấy topic chửi admin. Mình thấy lạ sao nó có nhiều nick năm 2011 thế, thì ra là có rất nhiều nick bị hack do pass đặt dễ dò ra được.
Bây giờ chủ thớt đổi pass lại cho an toàn đi, sau đó tự mình giữ nick cho mình
Còn ko chắc bảo đảm an toàn đc cho nick đó thì có thể pm mình, mình sẽ ban nick luôn

Có một số nick năm 2011 bị hack vì lúc trước có đứa lấy nick để post mấy topic chửi admin. Mình thấy lạ sao nó có nhiều nick năm 2011 thế, thì ra là có rất nhiều nick bị hack do pass đặt dễ dò ra được.
Bây giờ chủ thớt đổi pass lại cho an toàn đi, sau đó tự mình giữ nick cho mình
Còn ko chắc bảo đảm an toàn đc cho nick đó thì có thể pm mình, mình sẽ ban nick luôn
Đảm bảo cái gì! Nick đó đi scam mà ko banned còn kêu đổi pass là thế nào?

trước h mình không bao h post bài tuyển ref hay j j
Cần thì gặp mặt nè , mình chả làm j nên chẳng sợ , có công an bảo vệ hjx :(

1. Mày không phải già mồm, bài tuyển ref JSS của mày còn đầy trên mạng.
2. mày gửi địa chỉ có thể gặp mặt mày vào inbox cho tao.
3. Nhắc lại lần nữa: mày ko phải già mồm.

Có thể nói rằng thằng scam vs admin web daily có thể cùng 1 ruộc đó!!!
Thằng ngu vãi đái, dụ người VN để cho bọn Tây nó ăn, thế mà còn ngồi cười!
Ăn không được thì đạp đổ nhé thớt, giờ cậu kiếm pz bẩn send cho nó vài phát là nó ăn cức liền!!!

Đảm bảo cái gì! Nick đó đi scam mà ko banned còn kêu đổi pass là thế nào?
Sr. A bị mất tiền nên hơi nóng 1 tí! chắc chắn là cái nick mmo của nó sẽ bị banned nhưng để xem nó giải quyết thế nào đã!

Sr. A bị mất tiền nên hơi nóng 1 tí! chắc chắn là cái nick mmo của nó sẽ bị banned nhưng để xem nó giải quyết thế nào đã!

bác vẫn chưa gặp nó nc ah. nói thật là cứ nhấm nếu chắc là nó thì cứ bẹm ko chắc thì bạn nên kêu nó ra nc 1 chút , rồi tính tiếp
nhưng nói thật bị hack ko tin đc 4rum nhìu vụ bị hack lắm rồi nên giờ có ai bị thiệt cũng ko tin

Cùng một chiêu với nhau hết thôi. Có những vụ liên quan tới t-mode mà cũng có giải quyết ra hồn đâu. Điển hình là vụ wingstar và sadlove. Cùng một kiểu bị hack nick, cung cấp bằng chứng chat chit thế là xong. Để một thời gian rồi từ từ chìm xuồng. Ở những vụ kia còn hứa hẹn bồi thường này nọ nhưng cuối cùng có bồi thường đâu (hoặc bồi thường đểu như vụ wingstar).
Riêng với vụ Sadlove, mình là nạn nhân nên hiểu cảm giác của các bạn bị scam. Cứ yên tâm là nếu có hứa hẹn gì thì cũng từ từ bị lờ đi, pm sẽ không thèm reply lại đâu. Cho nên cứ đập cho thớt 1 trận là sẽ tự nhiên ói tiền ra trả, còn giải thích kiểu gì cũng chỉ là câu giờ thôi.

P/S: mà nick nó có chức vụ j đâu mà các cậu lại send trước nhỉ. Cỡ mode còn đi scam thì làm gì tin được ai nữa. Cứ trung gian mà thẳng tiến thôi.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week