Khẩn cấp ... Tài khoản mmo4vn của tui bị hack !! Anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
Túm lại scam chính là nó đó! Tất cả info trên topic moị người đã xác minh chính xác, chính vì thế lập tức nó sợ liền! Ngay lập tức mở một topic mới với ly do hack. Các bạn sâu chuỗi lại các thông tin mà coi: không có chuyện hack pass mmo4 và con hack yahoo và còn biết cả nick j j kia nữa vào chửi! Túm lại nó đang rất là sợ! H chỉ cần các bạn đến thẳng trường nó học gọi nó ra nói chuyện đoàng hoàng nói có refund hay ko? nếu không refund thì các bạn lên báo với giám hiệu để người ta xem xét còn một mặt thì báo lên C50 ở đường Nguyễn Trãi nhé! Thằng bạn tớ lên C50 uống trà một lần rồi bị fạt 200 chai rồi về! ( ko bị đi tù vì hack tk của bọn nước ngoài :D ) còn ở đây là trong nước! lớp 12 thì chưa đi tù đâu nhưng cũng fạt cải tạo và con đường rạng ngời fía trước coi như âm u rồi! Ai ở HCM bị scam nhiều nhất thì ngày mai đi liền đi cho nóng! Đó là một số lời góp ý cùng đại hội anh hùng. xin bái kiến!

Túm lại scam chính là nó đó! Tất cả info trên topic moị người đã xác minh chính xác, chính vì thế lập tức nó sợ liền! Ngay lập tức mở một topic mới với ly do hack. Các bạn sâu chuỗi lại các thông tin mà coi: không có chuyện hack pass mmo4 và con hack yahoo và còn biết cả nick j j kia nữa vào chửi! Túm lại nó đang rất là sợ! H chỉ cần các bạn đến thẳng trường nó học gọi nó ra nói chuyện đoàng hoàng nói có refund hay ko? nếu không refund thì các bạn lên báo với giám hiệu để người ta xem xét còn một mặt thì báo lên C50 ở đường Nguyễn Trãi nhé! Thằng bạn tớ lên C50 uống trà một lần rồi bị fạt 200 chai rồi về! ( ko bị đi tù vì hack tk của bọn nước ngoài :D ) còn ở đây là trong nước! lớp 12 thì chưa đi tù đâu nhưng cũng fạt cải tạo và con đường rạng ngời fía trước coi như âm u rồi! Ai ở HCM bị scam nhiều nhất thì ngày mai đi liền đi cho nóng! Đó là một số lời góp ý cùng đại hội anh hùng. xin bái kiến!
mai tao đi hỏi thăm sức khỏe nó đây.
gửi em hiếu:mai hẹn em ở cổng trường vào giờ tan tầm nha.anh đang rất là ngứa tay đó.

không cần xạo đâu ,mình có người nhà ở vcb đây,giao dich với nó có stk mà,hỏi rồi sẽ biết thôy,dù không phải stk của nó.NGUYEN THI VAN HA..thì cũng fa3i là người wen của nó..không dễ ăn đâu

:binhsua24::binhsua24::binhsua24: rành zữ za

dì mình làm o vcb đó..có giao dịch với nó lấy stk la biết được thôy ah..so cmnd nơi ở sdt nữa..có điều tk giao dịcch tên con gái..chắc là người thân hay gì của nó đó

bank, ko nói lên dc gì đâu, cần nhữg thông tin xác thực hơn

mới lớp 12 mà đã lầm đường lạc lối rồi, thôi h hối hận thì muộn rồi:binhsua85:

ccm thớt rồi nha thớt :| có ng cung cấp info tố bác Scam cái vụ hack nick này lâu rồi giờ lại có ah
Kiểu này ccm rồi " You Die "

Tao biết mày đang đọc những dòng comment này vì tao thấy nick mày vẫn sáng! Mày khôn thì refund lại tiền nếu ko thì mai sẽ đến tới trường của mày, lúc đó thì ê mặt với bạn bè và len uống nước trà với CA con nhé! :binhsua119:

Tao biết mày đang đọc những dòng comment này vì tao thấy nick mày vẫn sáng! Mày khôn thì refund lại tiền nếu ko thì mai sẽ đến tới trường của mày, lúc đó thì ê mặt với bạn bè và len uống nước trà với CA con nhé! :binhsua119:

nói nhiều làm gì cứ lên gặp mặt trực tiếp rồi cho hướng tiếp mà giải quyết :m131:

cần deck gì chơi tới CA có Info đầy đủ thế đến trường làm Việc......Nếu thích chơi theo kiểu máu lửa
Còn Tình cảm lên thẳng Văn phòng....Làm việc với Hiểu Trường trước rồi xuống CA làm tiếp....Nó ko bị đuổi học cũng hơi bị khó:))

Đã có info của êm rầu nhóe! :binhsua95:
chuẩn bị cho e lên thớt nè!
Họ vàn tên: Nguyễn Trung Hiếu
Địa chỉ: học lớp 12 trường thpt Nguyễn Công Trứ(Gò Vấp)
SDT: 01653884194
Học 12 nên ko có BAnk là chính xác nhé các bợn!
Mày tới số rồi con ơi! ko refund lại thì bố cho con thi tốt nghiệp trong Bệnh viện!

vote 1 phiếu cho bạn.:m196: Tìm info pờ rào quá thé này chắc biết hết info của mình quá:m196: . Hi vọng chử thớt sẽ nhìn thấy đó mà trả lại những gì không phải là của mình. :m158:Anh em mmo4vn ai xác định lương tâm chơi lương thiện thì hãy ddaonf kết nhau lại chống scamer nhé. :m187: nói có gì không phải anh em bỏ quá cho :m131:p

anh e mỗi ng búng cu 1000 cái đê. 5000mem x 1000 cái = 5 triêu cái. Nếu búng thế mà nó chiu dc thì thoi tha cho nó, còn đang búng mà nó ko chịu dc thì nó trả tiền. Chịu đấm ăn xôi

ai cũng có lúc bị hack mà các bạn
mình tin là info này không phải của nó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263