• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

JSS đã Paid ! Anh em yên tâm nhé!

Lệnh rút ngày 2/4 đã được JSS Paid,một vài người đã được paid,còn một vài chưa,JSS paid theo thời gian các bạn đặt lệnh rút.Nên anh em nào chưa có cứ bình tĩnh nhé,sẽ nhận được trong ngày hôm nay.
Post lên để anh em yên tâm nhé!

Proof đây (của ref mình )

tiền của ta đã về roài:binhsua06:

Sorry, the daily limit for this payment processor has been reached.

Please try again tomorrow or choose a different payment processor

Sao nó cứ báo thế này nhỉ

Hình như mình rút buổi sáng 2/4 h VN có nghĩa là bên nó là 1/4 và nó sẽ ko paid cho các lệnh rút 1/4 thì phải.

Hình như mình rút buổi sáng 2/4 h VN có nghĩa là bên nó là 1/4 và nó sẽ ko paid cho các lệnh rút 1/4 thì phải.

Bạn rút vào ngày 1-4 nên họ tưởng bạn lừa họ :binhsua01:

Đã nhận được tiền, mail LR báo paid lúc 3h30 pm nhưng trong mail lại ghi là 5 hours ago, có lẽ LR sáng h báo lỗi mail nên gửi trễ, mọi ng xem có chưa nhỉ?

bác hoanghung hết bị ban rùi à :)) mai cổng LR nó lên 8% thì cứ gọi là khóc thầm :))

Mỗi payment nó giới hạn số tiền rút mỗi ngày. LR hôm nay đã quá tải nên nó báo thế. Đến mai lại rút bình thường thôi cậu ah. Mình gặp liên tục ấy mà :)
Huy vọng là mai được :binhsua02:

Sorry, the daily limit for this payment processor has been reached.

Please try again tomorrow or choose a different payment processor

tớ bị như thế này chắc 1-2 ngày sau rút mới được

Anh sharing mỗi lần rút về vài trăm $, giàu quớ đi:m207:

ố ố la la !!! Toàn đại gia đi TAYATO !!!
-TA = TAIGA
-YA = YAMAHA
-TO = TÔYTA
VẬY LÀ GIÀU RỒI !!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey