[jeffersonbux] - Tuyển ref. Chỉ cần reg và kick hết ads sẽ nhận ngay 0.02$ vào PP.

up mở hàng chủ thớt
id: tickky
pp:[email protected]
thật k đấy
đã ref.
ID:klalin
PP:[email protected]
Cảm ơn các bạn. mình vừa RB cho các bạn xong.

mình muốn làm luôn để có rb thuong xuyen thì sao?
Vậy thì mình sẽ RB 100% khi có proof. vì em này có vẻ dễ buôn cam quá nên không muốn mạo hiểm. :)

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

Tiếp tục nào các bạn.

tý ngủ dậy sẽ RB cho mọi người nha.

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

Không ngủ được. đã RB xong cho mọi người.
Thanks mọi người nhiều lắm nha:)

Last edited by a moderator:
sory chủ thởt nhưng mình ko có ý nén gạch đá j` đâu. Chỉ là muốn góp ý với bạn thui.Mình chơi thằng này lâu rồi.Cash out hn là ngày thứ 9 mà chưa nhận đc proof.Trong khi rule của nó là từ 1 đến 7 ngày.Mail cho nó thì nó kêu cứ chờ đi.Đến h vẫn chưa thấy.Mình chỉ góp ý trên tinh thần xây dựng thui chứ ko có ý j` đâu nha.Thân! :)

sory chủ thởt nhưng mình ko có ý nén gạch đá j` đâu. Chỉ là muốn góp ý với bạn thui.Mình chơi thằng này lâu rồi.Cash out hn là ngày thứ 9 mà chưa nhận đc proof.Trong khi rule của nó là từ 1 đến 7 ngày.Mail cho nó thì nó kêu cứ chờ đi.Đến h vẫn chưa thấy.Mình chỉ góp ý trên tinh thần xây dựng thui chứ ko có ý j` đâu nha.Thân! :)
Hic. lần trước mình cũng chờ khoảng 2 ngày rồi sent support cho nó là nó gửi liền luôn. Vừa rồi nó bị lỗi hệ thống ko biết giờ thế nào. mình ko đủ minpay nên tuyển vài người kick trong 1 ngày. nếu có mất thì cũng chả bao nhiêu mà. phải không?
Cảm ơn góp ý của bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back