[Introduce] Khu vực show hàng PIXPROFIT CAPTCHA

Status
Not open for further replies.
Anh chủ topic có nói là "Không thương mại hóa", ko thấy hả, ghét nhất mấy người lợi dụng sương mù làm chuyện bậy bạ[/B]
Thực chất là show còn thương mại hay ko thương mại đã post bên "Bán Id nhỏ lẻ" rồi, post bên đó trước rồi (xem time post nhé) gì mà nặng lời "bậy với bạ" thế :)

HeHe anh em bớt nóng. Hãy giữ cho cái đầu lạnh. Coi chừng bị thẻ đỏ.

hình gốc của em nó đây bác,em đâu dám lòe thiên hạ, ;)

hình gốc của em nó đây bác,em đâu dám lòe thiên hạ, ;)

Nhìn là biết sự khác biệt, chú ý cột đầu tiên, lòe thiên hạ hum

Do hem có pic mới cho nên post lại tấm cũ, nc cứ nhai đi nhai lại cái hình đó hehe :binhsua72: Hiện tại đang cạp 10 id đã được thêm 7 id pri 0 nữa hihi

Đang dự trù mấy id pro 0 ko thương mại hóa, sau này tiếp tục tuyển quân gõ captcha.
Đang kiếm invites để add mấy id pri 0, 1 với số điểm khủng vào hehe, dồn lực lượng qua 1 id group, sau này mình sẽ tuyển các bạn vào làm group cho vui. Hy vọng mình nối gót sau teamteenheart mong mọi người ủng hộ nhé ! ;) nhưng mình sẽ ko trả đúng 100% số tiền làm việc, khoảng 95% hay 90% tùy theo khả năng cấp id pri 0, 1 như thế nào bù lại cái công sức gầy dựng nên id chứ hehee

Last edited by a moderator:
có ai trả lời giùm nút payout trong group dùng để làm gì và bao nhiêu $ thì payout đc ko vậy, mình chưa rành về cái này lắm

có ai trả lời giùm nút payout trong group dùng để làm gì và bao nhiêu $ thì payout đc ko vậy, mình chưa rành về cái này lắm
3$ thì nút Order đấy hiện màu xanh lên và cậu rút về thôi

Mình nghĩ 1 loạt nút Payout trong group là để mình thanh toán cho người làm acc phụ đó xong, sẽ nhấn payout để nó trở về 0, và acc phụ đó tiếp tục làm việc ,tác dụng là để bit thanh toán cho acc phụ xong rồi. CHứ trong quá trình làm tiền vào acc chính, muốn Pix trả tiền cho mình về ví webmoney hay paypal thì nhấn Orther payment.

uh, cảm ơn mọi người nha, mình định hỏi về nút payout trong group chứ ko phải order, mà cho mình hỏi nếu mình payout cho acc phụ thì bao nhiêu $ thì có thể payout và có phải nó lấy tiền ở trong acc chính để pay ko, tại mình thấy nút payout lúc nào kích vào cũng đc mà

Thì mình nói ở trên rùi đóa, tác dụng khi nhấn vào chỗ payout là để bit đã thanh toán cho acc phụ xong rồi. Bạn nhấn vào thử xem, nó về sẽ trở về 0. Chỗ rút tiền về chỉ có chỗ Orther payment thôi. Nếu bạn tự tạo group, tự làm việc thì chỗ đó ko dùng làm gì cả. Còn bạn tạo group mà có nhìu bạn bè là acc phụ thì chỗ đó sẽ cho bạn biết acc phụ làm đc bao nhiu hình ví dụ như gần chỗ payout đó là 1000 hình thì là 1$, bạn trả tiền cho cái bạn làm acc phụ đó 1$ trả xong bạn nhấn payout để trở về 0, acc phụ làm việc típ...vậy á >"< Các pro giải thik cho bạn này, mình chỉ nói kinh nghiệm thôi chứ ko bjt có chính xác ko nữa :D

Thì mình nói ở trên rùi đóa, tác dụng khi nhấn vào chỗ payout là để bit đã thanh toán cho acc phụ xong rồi. Bạn nhấn vào thử xem, nó về sẽ trở về 0. Chỗ rút tiền về chỉ có chỗ Orther payment thôi. Nếu bạn tự tạo group, tự làm việc thì chỗ đó ko dùng làm gì cả. Còn bạn tạo group mà có nhìu bạn bè là acc phụ thì chỗ đó sẽ cho bạn biết acc phụ làm đc bao nhiu hình ví dụ như gần chỗ payout đó là 1000 hình thì là 1$, bạn trả tiền cho cái bạn làm acc phụ đó 1$ trả xong bạn nhấn payout để trở về 0, acc phụ làm việc típ...vậy á >"< Các pro giải thik cho bạn này, mình chỉ nói kinh nghiệm thôi chứ ko bjt có chính xác ko nữa :D
Mình nghĩ chắc Ruby chính xác rùi đó !!!!!!!!!!!!!!!

uh, cảm ơn mọi người nha, mình định hỏi về nút payout trong group chứ ko phải order, mà cho mình hỏi nếu mình payout cho acc phụ thì bao nhiêu $ thì có thể payout và có phải nó lấy tiền ở trong acc chính để pay ko, tại mình thấy nút payout lúc nào kích vào cũng đc mà

Nói chung, nút payout trong group ko có tác dụng gì cả, dùng thể tính điểm của người sử dụng acc phụ đó để làm việc thôi, cái quan trọng nhất vẫn là tiền về acc chính, ví dụ bạn tuyển nhân viên làm việc hoặc người bạn của bạn làm việc nhé, bạn cấp mấy acc phụ kia cho nv mình, mấy nv của bạn làm bao nhiêu điểm thì tiền sẽ về acc chính của bạn hết, bạn muốn tính tiền và thanh toán cho nhân viên của mình chỉ việc reset điểm ở acc phụ và nhấn payout, sau đó lưu vào sổ chấm công vậy thôi, rồi bạn rút tiền từ acc chính về và thanh toán cho nhân viên mình. Nút payout ko có tác dụng gì, do đó khi nhấn payout thì bạn ko nên lo lắng đến việc bị trừ tiền trong tài khoản nhé.

Mục đích của nút payout acc phụ là reset điểm về 0, k ảnh hưởng đến balance acc chính. Nút payout ở các acc phụ ko dùng để rút tiền bạn nhé, bạn muốn rút tiền thì order ở acc chính. Nếu bạn làm việc cho chính bạn với các acc phụ kia, thì payout cũng ko quan trọng lắm. Quan trọng nhất chính là cái acc chính phải được bảo vệ khỏi sự dòm ngó và rút tiền về BANK tránh bị hack tiền !

mấy anh ơi cho em hỏi chút. chả là e có 1group và gõ đc 5$ em vào order hqua và cho tới hnay thì khi em vào acc chủ thấy -6$ và thấy ở history thì các acc phụ thấy báo ntn:"Penalty for ban group" mà em có làm gì sai đâu mà lại bi ban chỉ là khi đó đang làm trên soft bi rớt mạng nó out soft ra.mà nếu bị ban như vậy thì khi nào mới hết ạ số tiền đó bị mất hết hay là sao ạ.mấy acc phụ liệu có thể out group join vào group # đc không ak. mấy pro chỉ giùm em với.:((

Tình hình là tối này 10h30 tối ko hiểu do server or do mạng mà chán quá , 2 acc pri 0 và acc chính pri 4 mà load chậm như rùa bò, gần 40 phút mà gõ được có hơn 300 pic , chán ghê :(

http://up.anhso.net

Hậu quả là 1 em lên pri 1 , chán ngủ luôn mai làm tiếp !!!!!

http://up.anhso.net

2 acc pri 0 mà load chậm thua acc pri 4 mấy hôm trước nữa, chán quá, đi ngủ theo Mi Rin lun đây, khò khò

SHOW HÀNG MỚI - HÀNG MỚI ZE` PÀ CON :m018:

mấy anh ơi cho em hỏi chút. chả là e có 1group và gõ đc 5$ em vào order hqua và cho tới hnay thì khi em vào acc chủ thấy -6$ và thấy ở history thì các acc phụ thấy báo ntn:"Penalty for ban group" mà em có làm gì sai đâu mà lại bi ban chỉ là khi đó đang làm trên soft bi rớt mạng nó out soft ra.mà nếu bị ban như vậy thì khi nào mới hết ạ số tiền đó bị mất hết hay là sao ạ.mấy acc phụ liệu có thể out group join vào group # đc không ak. mấy pro chỉ giùm em với.:((

ID nào bị banned thì xem như bỏ rồi, 5$ mà bị banned 2 id xem như nó trừ 6$, như vậy lấy 5$ - 6$ = -1$ như vậy với số âm này bạn phải gõ đủ 1$ để về dương. Nếu bạn ko muốn làm tại group đó nữa, thì bạn disssmiss mấy id phụ chưa bị banned ra. Tạo 1 id pixprofit mới làm acc chính, sau đó gét invite và add vào cho mấy id phụ vừa mới dissmiss ra này là xem như xong, lưu ý là phải test id chính mới tạo để thấy balance của mình là bao nhiêu nhé (bắt buộc). Như thế là bạn khỏi bù 1$ ở acc chính cũ nữa. Những ID phụ bị dismiss thì sẽ ko có tiền kèm theo nó (chú ý nè !) do đó các id phụ bị dismiss tiền sẽ =0, khi add các id phụ vào, acc chính mới sẽ ko nhận tiền 1 lần nữa trên các id phụ này, và acc chính mớivẫn là số 0.000 balance ngoại trừ khi gõ lại thì tiền sẽ nhảy lên tương ứng với số pic làm được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week