[Introduce] Khu vực show hàng PIXPROFIT CAPTCHA

Status
Not open for further replies.

cày gõ cở khoản 1 tiếng thì tất cả như thế này đây

Miễn sao pri 0 là mừng rùi, còn pri 0 mà sai ít thì càng chất lượng, bởi vì sai ít chắc gì đã dc accpri0

Tớ thấy thằng pixprofit này nó bị làm sao ý, hôm qua có 6 id pri 0, 3 id pri 1, tự nhiên gõ xong 1-2 tiếng nó xáo trộn lại, nói chung như thế này:
+ 1 group lúc đầu có 1 id pri 0, 2 id pri 1: vẫn giữ nguyên như cũ vì
- gõ 1 id pri 1 ->2 rồi xuống lại 1, may quá @@ => thống kê lại giữ nguyên vị trí.
+ 1 group lúc đầu có 4 id pri 0, 1 id pri 1, 1 id chính pri 0 :
- gõ id pri 0 nhảy lên 2 =>còn 3 id pri 0.
- 1 id pri 1 từ đầu nhảy lên pri 2 rồi chồm xuống pri 1 lại mặc dù ko gõ id này
- id chính ko hề bị gì vẫn là pri 0. @@
=> Thống kê bị mất đi 1 id pri 0, nó vừa mới nhảy lên pri 2.

Tổng cộng: hiện có 5 id pri 0 (bao gồm cả id chính pri 0) + 3 id pri 1. Chấm hết, lỗ 1 id =)) Nhưng bù lại 2 id pri 5 xuống pri 2, 1 id pri 4 xuống pri 3, 1 id pri 7 xuống pri 6.

Nghe nói nó có cách tính điểm bù trừ gì đó. Ví dụ hạ pri chỗ này, nó tăng pri chỗ khác :m131:

Last edited by a moderator:
a ecap nói đúng đó:
2 hôm rồi e bị cái này hồi sáng chơi 4 acc pri 1 1 4 4 sau 2 tiếng thành 2 2 2 4 .
Tổng pri vẫn là 10 e nên buồn hay vui nhỉ mọi người ;)

Pm trực tiếp hỏi th Admin Pix.
mà nhiều khi nó cũng ko bik lun là hết @@

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:37 AM ----------

Pm trực tiếp hỏi th Admin Pix.
mà nhiều khi nó cũng ko bik lun là hết @@

mới gõ thêm 1 tiếng 1 acc đã lên pri 8 sạch banh :D

---------- Post added at 10:59 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

cách mình làm pri 0 nè
Mới đầu dùng soft alpha của maytram tự nhiên gõ được vài captcha rồi sau đó ko thấy load captcha nữa.
Sau đó mình out ra rồi nữa tiếng vào lại thì ồ mai gót thì xảy ra như thế :D
nó điên rồi

Sao kanni lại dùng bản alpha chứ, dùng lại bản fix lỗi ngày 19 đê, mình đang dùng pay 7$ rồi ko bị sao ,rớt mạng cái mới bị tăng lên pri 3 thui =))

Cách làm pri0 là sao??? mình thấy bạn hướng dẫn cách lên pri 8 thì đúng hơn:-w

mới gõ thêm 1 tiếng 1 acc đã lên pri 8 sạch banh :D

---------- Post added at 10:59 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

cách mình làm pri 0 nè
Mới đầu dùng soft alpha của maytram tự nhiên gõ được vài captcha rồi sau đó ko thấy load captcha nữa.
Sau đó mình out ra rồi nữa tiếng vào lại thì ồ mai gót thì xảy ra như thế :D
nó điên rồi
Vậy là bạn haphuong nói đúng rùi à, lên 8 hết rùi à ??????????????? :eek:

bạn cày pri 0 kiểu này nếu sell lại tội newbie lắm ;)
nên cố gắng cẩn thận dù k đc pri 0 thì thôi còn đc thì sell lại thì khỏi phải áy náy

Mới bị mất điện mà thế này đây :(( đau khờ khổ :((

he he :"> đừng ai comment zụ mình gõ sai nhìu ngen :"> vừa gõ vừa coi phim mà :">

Mới bị mất điện mà thế này đây :(( đau khờ khổ :((

he he :"> đừng ai comment zụ mình gõ sai nhìu ngen :"> vừa gõ vừa coi phim mà :">

hì hì Ruby là tốt nhất, cái acc pri 0 Ruby tặng mình gõ gần 10k code rùi mà chưa lần nào pri lên tới 3 , hihi, hàng Việt Nam chất lượng cao :D

Không biết tổng code sai của 1 ID nhiều wa có sao không nhỉ. ID mình pri1 6k code mà tổng sai 109 rồi. có nguy cơ bị ban không mấy bác.

Không biết tổng code sai của 1 ID nhiều wa có sao không nhỉ. ID mình pri1 6k code mà tổng sai 109 rồi. có nguy cơ bị ban không mấy bác.

Chắc ko sao đâu bạn, mình sai ầm ầm nó, cái acc 10k code gõ được cũng hơn tuần rùi, sai cũng quá trời đó !!!

Chủ yếu là % thôi, chứ càng gõ tất nhiên số lượng sai càng nhiều rồi.

công nhận trả $ nhanh ghê :D mì ăn liền thế này là tốt rồi :D up cho ai cần nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week