[Introduce] Khu vực show hàng PIXPROFIT CAPTCHA

Status
Not open for further replies.

ecapteam

Newbie
Reactions
208
MR
0.000
Mình soạn topic này để cho anh em show hàng PIXPROFIT và thử tài sức nghệ xem tốc độ gõ của mình là bao nhiêu để anh em cùng học hỏi và rút tỉa kinh nghiệm nhá :binhsua119:. Và dĩ nhiên là hem thương mại nhá.

+ Gõ 2000 điểm sai có 7 mà priority 1, hehe, chán và nãn thằng pixprofit gớm :) Các bác nhìn xem id thứ 2 nhá, lúc đầu là pri 0 chỉ sai có 2 điểm, ai nhè 4 giờ rưỡi gõ id này chung với mấy id pri 4 kia mà chậm nữa chứ nó tăng pri id này lên 5 luôn @@

+ Payout rất nhanh gần bằng wmz, vì làm liên tục trong ngày hình như thằng pixprofit nó pay nhanh cho những ai làm liên tục trong ngày và phải đạt từ 8$ trở lên. Mới làm 1 buổi sáng 4$ mà nó pay trong ngay buổi chiều, thanks admin pixprofit 1 phát. Đang cố thử vượt trên 10$ hôm nay nhưng ko được rồi :( vì hôm nay ở Huế mưa giông to quá, kéo dài 1 giờ đồng hồ phải tắt máy, + ngủ mất thêm 1 giờ, 2 giờ nóng quá ko lên gác được. Mất tổng cộng 4 giờ vào buổi chiều, và 4 giờ rưỡi mới làm được tiếp 0.98$ đang cố gắng thêm nè :D

Bác nèo có hình thì show lên anh em chiêm ngưỡng nào :m018:

Last edited by a moderator:
Oánh dấu giữ chỗ, đợi năm sau mình sẽ show hàng khủng :D

Hix, tớ sell mấy id kia codes cũng khủng mà, cố test id xuống pri 0 để show nhá ;)

anh cap gửi mail hỏi admin pix xem thử bị sao thế,gõ đúng nhiều sai ít mà pri tăng kinh

Ko cần căng mắt ra cố mà gõ đúng 100% đâu, mọi người nhìn đếm thử mình sai bao nhiêu nhé,pri cứ 0 lại 1 1 lại ko,acc chính còn sai ác nữa :">

Chém gió mọi người đấy chứ thật sự acc của bạn chủ thớt theo mình thì thế này:
-acc của bạn chưa đủ 300 code hoặc 1 tiếng làm việc để pix nó set pri mới, bạn ko tin cứ thử làm hơn 300 code hoặc hơn 1 tiếng sẽ thấy pri change đáng kể,1 là lên 18 tầng mây 2 là về 0 :">
- muốn giữ pri 0,1,2 thì bạn phải gõ sai dưới 1%,tức là số cap bạn gõ càng cao càng tỉ lệ thuận với số cap dc phép gõ sai.VD: 1k cap dc sai 10,2k cap dc sai 20 :D
-công thêm số cap bạn gõ sai thuộc loại cap nào, và bạn ấn Esc hay cố tình ấn Blank bao nhiêu lần
3 cái này đáp ứng đủ thì pri o, 1 là trong tầm tay
1 chút kinh nghiệm áp dụng cho bản thân có nói sai mong anh em đừng ném gạch :D

Ko cần căng mắt ra cố mà gõ đúng 100% đâu, mọi người nhìn đếm thử mình sai bao nhiêu nhé,pri cứ 0 lại 1 1 lại ko,acc chính còn sai ác nữa :">

Chém gió mọi người đấy chứ thật sự acc của bạn chủ thớt theo mình thì thế này:
-acc của bạn chưa đủ 300 code hoặc 1 tiếng làm việc để pix nó set pri mới, bạn ko tin cứ thử làm hơn 300 code hoặc hơn 1 tiếng sẽ thấy pri change đáng kể,1 là lên 18 tầng mây 2 là về 0 :">
- muốn giữ pri 0,1,2 thì bạn phải gõ sai dưới 1%,tức là số cap bạn gõ càng cao càng tỉ lệ thuận với số cap dc phép gõ sai.VD: 1k cap dc sai 10,2k cap dc sai 20 :D
-công thêm số cap bạn gõ sai thuộc loại cap nào, và bạn ấn Esc hay cố tình ấn Blank bao nhiêu lần
3 cái này đáp ứng đủ thì pri o, 1 là trong tầm tay
1 chút kinh nghiệm áp dụng cho bản thân có nói sai mong anh em đừng ném gạch :D

Thì giống tui có khác gì đâu kaka 2000 điểm sai có 7 à mà vẫn pri 1, ông 2k8 sai 13 mà pri 0 hài vãi, thử so sánh coi :m146::m146::m146::m146:

Chả lẻ 1000 code phải sai 4.3 codes mới được pri 0 :m146:, tui chưa đạt tới 8 codes/ 2000 codes làm nữa mà đã pri 1 hài, ông 20 codes/3200 codes, sai nhiều hơn tui rùi :m146:

:D:D ko giống đâu huynh à :D

Mình bị ban lúc trước, giờ lập group mới rồi dùng ID LR cũ để nhận tiền có bị sao không các bạn. Lần trước mình chưa pay out lần nào gõ được hơn 2$ thì bị ban.

Mình bị ban lúc trước, giờ lập group mới rồi dùng ID LR cũ để nhận tiền có bị sao không các bạn. Lần trước mình chưa pay out lần nào gõ được hơn 2$ thì bị ban.
LR là ngân hàng online, ngân hàng thì 1 tỉ người gửi tiền vào tài khoản cho bạn cũng dc, bạn có tạo bao nhiêu cái acc bạn pay về cùng 1 LR cũng chả có vấn đề gì,quan trọng có tiền để pay ko thôi

Mình sai bét nhè ra đây này:

Chả hiểu nó tính kiểu gì!

Về tốc độ đánh thì MY IDOL IS Quanly001
Hình như là 1k6 code/1h thì phải
Còn chắc về % sai thì chắc phải công nhận Ecap là IDOL lun quá :D
Sai toàn <1%

Mình thì tốc độ và % sai còn kém.
Hình ảnh đây:

Và thêm 1 tấm nữa
Tấm này là kỉ lục của mình lun
(Pro nhìn đừng cười,mới chơi pix hơn 1 tuần à)

Tốc độ và độ sai của mình thì hơi nhiều.Nhưng ko hiểu sao mình rất mát tay trong việc cày pri acc mới và làm xún pri acc cũ.Group mình mới thành lập

Có gì thanks khích lệ nha
5 acc cuối là 5 acc mới test cách đây 1h :binhsua07:

Gõ có mấy trăm hình sai 2 3 trăm hình mà vẫn pri 0 1 đây nè! Không hẳn pri là phụ thuộc hoàn toàn vào code sai đâu!

soft maytram sao mình vừa xài gõ hơn 1 tiếng đã diss, giao diện cũng hơi khác bạn Pix_Management.
Cho xin cái link down nhé

Mình là Pix_Manager
Link down trên forum này có mà bạn.
Chuyện diss là bình thường. Hiếm khi xài đc >2h mà ko dis.
Hjz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,415
Latest member
suanhasaigon
Back