IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

idsect

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
Hi admin,
IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!
Nếu theo luật cần 1 lý do để xóa nick, thì mình chửi ****!
Xóa dùm, cám ơn nhiều!

@anti: Các em số đỏ. Anh sẽ trở lại 1 ngày không xa kèm theo khoe hàng + nhiều ưu đãi cho nhiều anti.
Lý do open thread này là do muốn xem các anti vào chửi lần cuối Idsect này như thế nào + tổng hợp các anti bự nhất để lần sau trở lại thì không quen chào các bé ấy :binhsua72:
Bye!

Last edited by a moderator:
Topic nhạt vkl:
images

Không biết chủ topic giỏi tới đâu nhưng cách ứng xử như thằng trẻ con ấy.
Chủ topic có thấy mình muốn "tóa sáng" giống trường hợp này ko :-<

Code:
http://www.youtube.com/watch?v=zZzR-Exa5Eo&feature=player_embedded

qua uds mà chém gió đi bé

Upvote 0
Biện mình hoài!
vậy thì em cũng chém gió như anh rồi, mà còn chém gió còn hơn anh nữa :(. 2 anh em của em chỉ quay có 1 clip và nói " IDsect, mày rất là cùi bắp, chém gió...". Quá dễ, mà đừng nói là em không có nổi 1 cái máy quay phim nhe :(

Xin lỗi cho em hỏi tại sao anh lại bảo em chém gió.
Reply mấy lần hỏi mà chưa thấy anh trả lời.

Upvote 0
=)) cứ F5 1 cái là lại lên hót quá qua mặt topic 3b rồi =))

Upvote 0
cứ bình tĩnh. mai hoặc ngày kia sau khi em gửi info cho bác rồi em sẽ tạo 1 topic ở box funny update cho các bác tình trạng sức khỏe của em hihihih

Upvote 0
Xin lỗi cho em hỏi tại sao anh lại bảo em chém gió.
Reply mấy lần hỏi mà chưa thấy anh trả lời.

Anh cảm giác info của em đưa anh là chém gió!
Giờ chỉ cần 1 cái clip của em và javhome là xong. Thật tuyệt khi xem clip ấy :)
Nếu được thì 2 em chơi nguyên cái live show chửi anh luôn cũng ok, mà quay kiểu HD nhé, chứ quay kiểu mờ mờ giống kiểu các clip Người Tuyết, Quái vật hồ Loch Ness...thì chán

---------- Post added at 01:43 AM ---------- Previous post was at 01:42 AM ----------

cứ bình tĩnh. mai hoặc ngày kia sau khi em gửi info cho bác rồi em sẽ tạo 1 topic ở box funny update cho các bác tình trạng sức khỏe của em hihihih

hihihi, vậy là chỉ có mình em à. Ok!

Upvote 0
Muốn show info thì cả hai cùng show ,đòi chỉ bên kia show để thuê xã hội đen ám sát à ,thể loại khôn vặt nào đây ???

Upvote 0
Nếu được thì 2 em chơi nguyên cái live show chửi anh luôn cũng ok, mà quay kiểu HD nhé, chứ quay kiểu mờ mờ giống kiểu các clip Người Tuyết, Quái vật hồ Loch Ness...thì chán

---------- Post added at 01:43 AM ---------- Previous post was at 01:42 AM ----------

hihihi, vậy là chỉ có mình em à. Ok!
đặt gạch hóng coi hố hố

Upvote 0

Thì em mới chỉ bắt anh show info anh chưa dám show em đã show.
Giờ lại kêu em chém gió.
Chả ai bắt em show em đã show rồi anh ạ.
Chứ không như anh đâu chém gió hỏi show cái cmnd thôi anh ạ.
Anh dám show không.
hay là đt anh ko chụp đc ảnh

Upvote 0
Muốn show info thì cả hai cùng show ,đòi chỉ bên kia show để thuê xã hội đen ám sát à ,thể loại khôn vặt nào đây ???
Thứ nhất, mấy em ấy chịu show, mình không dám, hèn thế đấy :(
Thứ hai, mấy em ấy không sợ cậu à, mấy em ấy rất bản lĩnh ko coi XHD ra gì đâu, vì thế tớ sợ quá chừng ko dám thuê ai cả. Giờ chỉ muốn xem các anh hùng ấy là ai thôi ;)

Upvote 0
Giờ lại kêu em chém gió.
Anh dám show không.
anh ý 1200 chụp sao đc =))

Upvote 0
Thứ hai, mấy em ấy không sợ cậu à, mấy em ấy rất bản lĩnh ko coi XHD ra gì đâu, vì thế tớ sợ quá chừng ko dám thuê ai cả. Giờ chỉ muốn xem các anh hùng ấy là ai thôi ;)

tôi thấy ông này bị gì ý ...............!!!

Upvote 0

ko, em rất sợ XHD, em sợ đau lắm chứ. nhưng em biết em là 1 thằng đàn ông, có ai dọa nạt người nhà, bạn bbef của em thì e cũng ko để ai phải chịu nhục

bác hôm trc còn dọa ko giết đc cả nhà bác em thì cũng phải giết đc anh họ em cơ mà !!

1 khi đã chơi, đã nói cái gì thì phải chấp nhận gánh vác

chứ em cũng chỉ là 1 thằng thanh niên bình thường như bao thanh niên khác thôi :))

Upvote 0
Giờ lại kêu em chém gió.
Anh dám show không.

Anh nhớ không lầm thì ban đầu thằng vietnammoney nó nói anh không dám show info, anh mới hỏi nó là dám show không mà nói anh. Tự nhiên, em bay vào show info cóc ghẻ ở đâu cho anh thấy, vì vậy anh mới tò mò xem đó có phải thật sự là em hay không? Giờ em viết nãy giờ cũng không show clip (cái mà chứng minh chính xác nhất info của em là đúng). Như Javhome ấy, rất là cool khi chuẩn bị show clip kìa ;)
Còn anh từ ban đầu là không có quan niệm show info cho nên anh không nhục bằng 1 người show info giả em à ;)

Upvote 0
đi ngủ, đắp chăn ấm dạo này việt nam gió bão nhiều hay cảm lạnh, giữ gìn sức khỏe mai lấy sức quay clip

---------- Post added at 01:53 AM ---------- Previous post was at 01:52 AM ----------

vermilion sau 1 hồi ức chế quay mẹ clip lại rồi đang chuẩn bị up kìa, mai đến lượt em bác nhé hihihi

đi ngủ thôi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230