• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

idsect

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
Hi admin,
IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!
Nếu theo luật cần 1 lý do để xóa nick, thì mình chửi ****!
Xóa dùm, cám ơn nhiều!

@anti: Các em số đỏ. Anh sẽ trở lại 1 ngày không xa kèm theo khoe hàng + nhiều ưu đãi cho nhiều anti.
Lý do open thread này là do muốn xem các anti vào chửi lần cuối Idsect này như thế nào + tổng hợp các anti bự nhất để lần sau trở lại thì không quen chào các bé ấy :binhsua72:
Bye!

Last edited by a moderator:
Chưa nhận được em ơi! Gửi lại đi. email: [email protected]
Thanks!

---------- Post added at 12:59 AM ---------- Previous post was at 12:58 AM ----------

Cần xóa bài + nick thôi mod ơi! Ban nick thì còn hại hơn :|

địa chỉ em vừa gửi bác xong rồi. bác chekc đi kẻo mod bann nick thì e ko kịp nói chuyện với bác

Upvote 0
Vâng. Mấy hôm nữa sẽ có 1 new account mới tạo 1 thread:
cảnh báo anh em PTU ( gửi lời Idsect)
=))

Upvote 0
kiểu nay ko chạy đc khoi c50 roi :))

Upvote 0
:binhsua115: dạo này mmo bão ập đến liên tục :binhsua115: gió giật tung nóc :binhsua115:

Upvote 0
Vâng. Xin mời anh show info + up 1 cái clip quay cảnh anh nói 1 câu " Vâng, tôi idsect chém gió lên" hộ em với.
Anh rảnh anh quay đi, em không rảnh.
Lỡ có thằng nào vào nick anh cm lung tung thì sao.
Lỡ như anh thì chịu =)).
Đời có mấy Lỡ.
Còn vấn đề xóa nick thì như đã nói không thể xóa đc.
Lại làm trò như cái thằng 3b.

Sorry! Ngay từ ban đầu anh không phải là người ĐÒI SHOW, vả lại anh nhát mà, đâu dám show info như em. Em đã dám mở topic kêu anh show, rồi còn cho anh info nữa kia mà, gan quá thì gan cho tới cùng kẻo lại khiến anh nghĩ em nhục đến nỗi dùng info của ai đó để thế thân.
Vậy thôi, em đưa info cho anh thì cũng có bị gì đâu mà lo thế!

---------- Post added at 01:11 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

Vâng. Mấy hôm nữa sẽ có 1 new account mới tạo 1 thread:
cảnh báo anh em PTU ( gửi lời Idsect)
=))

Ko có thì tính gì :binhsua72:

địa chỉ em vừa gửi bác xong rồi. bác chekc đi kẻo mod bann nick thì e ko kịp nói chuyện với bác

bạn có vấn đề về "đọc". Vui lòng quay clip kẻo lại khiến anh nghĩ em nhục đến nỗi dùng info của ai đó để thế thân.

Thanks all!

Upvote 0
Gớm đọc mà đau cả mắt cái thằng ông chủ thread.
Lớn bao nhiêu tuổi đầu rồi mà còn viết toàn những lời thiếu suy nghĩ làm anh em ghét
Nếu muốn xóa info với bài viết thì thà biến luôn đi cho nhanh, cứ cm thế này nó lại nổi lên
Mà bài của ông này toàn cm vớ vẩn làm tốn tài nguyên của forum
Các anh em kệ lão ý chán rồi bỏ đi cũng được.
Đôi lời chia sẻ

Upvote 0
bác idsect ơi =)) javhome và vermillion là ae đấy :-j và javhome là bạn e =)) bác chém chúng nó thì qua ngõ văn chương hộ e cái :-j còn cái địa chỉ javhome thì 100% là thật =))

Upvote 0
Sorry! Ngay từ ban đầu anh không phải là người ĐÒI SHOW, vả lại anh nhát mà, đâu dám show info như em. Em đã dám mở topic kêu anh show, rồi còn cho anh info nữa kia mà, gan quá thì gan cho tới cùng kẻo lại khiến anh nghĩ em nhục đến nỗi dùng info của ai đó để thế thân.

Thì em đưa rồi đó thôi.
Chụp hẳn cái cmnd lên đó.
Hay là gió to quá bụi bay vào mắt rồi.
Cái cmnd của em em chụp hẳn lúc em reply hẳn hoi nhé =)).
Hay anh lại bảo cái cmnd của em giả đi =)).
À mà anh kêu nhát mà chém gió chửi người ta như đúng rồi =))
Nhát mà kêu tìm người thuê 10tr đòi chém em.

Last edited by a moderator:
Upvote 0

---------- Post added at 01:11 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

Ko có thì tính gì :binhsua72:

bạn có vấn đề về "đọc". Vui lòng quay clip kẻo lại khiến anh nghĩ em nhục đến nỗi dùng info của ai đó để thế thân.

Thanks all!

vâng, bác thông cảm , e cũng comment về vấn đề video ở page trước đấy rồi nhé !

Upvote 0
bác idsect ơi =)) javhome và vermillion là ae đấy :-j và javhome là bạn e =)) bác chém chúng nó thì qua ngõ văn chương hộ e cái :-j còn cái địa chỉ javhome thì 100% là thật =))
=)) động đúng ổ rồi =)) bác idsect phen này khó sử à nha =))

Upvote 0
IDSECT ah.đi sớm đi khi còn chut danh dự.chém quá lại mang nhục cho bản thân thôi :binhsua27:

Upvote 0
vâng, bác thông cảm , e cũng comment về vấn đề video ở page trước đấy rồi nhé !

Đừng nhờ thằng nào nói giùm đấy nhé, chờ em :))

Thì em đưa rồi đó thôi.

Xin lỗi, anh chưa bao giờ thấy cmnd của em.
Mà anh bảo rồi, hình ảo lắm. Đưa clip đi em, up Mediafire hay Filesonic...gì cũng được nếu sợ anh xoáy em trên Youtube :binhsua51:

---------- Post added at 01:17 AM ---------- Previous post was at 01:16 AM ----------

IDSECT ah.đi sớm đi khi còn chut danh dự.chém quá lại mang nhục cho bản thân thôi :binhsua27:
kệ anh đi em, anh không cần lời khuyên loại ăn bám.
Thân!

Upvote 0

Thanks all!

e nói cho bác biết nó cũng éo rảnh l` để show info người khác đâu bác ạ =)) =)) bác cứ chém ae nhà ông vermillion đi rồi check tiếp =))

Upvote 0
Đừng nhờ thằng nào nói giùm đấy nhé, chờ em :))

Mà anh bảo rồi, hình ảo lắm. Đưa clip đi em, up Mediafire hay Filesonic...gì cũng được nếu sợ anh xoáy em trên Youtube :binhsua51:
Anh ảo lắm cơ.
Thế anh có file ko up đc lên youtube chắc. =))
Vậy xin mới anh quay lại cái topic của em đã bị xóa mà tìm nhé =))
Cái topic xóa rồi giờ quay ra xoáy lại em à.
Cái CMND em post lên ấy rồi đó =)).

Upvote 0
Gớm đọc mà đau cả mắt cái thằng ông chủ thread.
Lớn bao nhiêu tuổi đầu rồi mà còn viết toàn những lời thiếu suy nghĩ làm anh em ghét
Nếu muốn xóa info với bài viết thì thà biến luôn đi cho nhanh, cứ cm thế này nó lại nổi lên
Mà bài của ông này toàn cm vớ vẩn làm tốn tài nguyên của forum
Các anh em kệ lão ý chán rồi bỏ đi cũng được.
Đôi lời chia sẻ

Đã nói có 1 việc không liên quan gì MMO nhưng anh cần xóa toàn bộ thứ gì liên quan tới nick idsect vì việc riêng, chứ biến đi thì dễ quá rồi :binhsua17:

=)) động đúng ổ rồi =)) bác idsect phen này khó sử à nha =))

có gì mà khó xử? Mà Khó Sử là gì thế? Mình công nhận học Lịch Sử có khó thật :binhsua72:

ngu gì chém chúng cho ở tù vì chuyện không đâu :binhsua72:

Thì em đưa rồi đó thôi.

Upvote 0
Đã nói có 1 việc không liên quan gì MMO nhưng anh cần xóa toàn bộ thứ gì liên quan tới nick idsect vì việc riêng, chứ biến đi thì dễ quá rồi :binhsua17:

có gì mà khó xử? Mà Khó Sử là gì thế? Mình công nhận học Lịch Sử có khó thật :binhsua72:

ngu gì chém chúng cho ở tù vì chuyện không đâu :binhsua72:

Chưa thấy ai ở tù vì 1 chuyện mà mình không làm được cả =))

Upvote 0
Anh ảo lắm cơ.
Thế anh có file ko up đc lên youtube chắc. =))
Vậy xin mới anh quay lại cái topic của em đã bị xóa mà tìm nhé =))
Cái topic xóa rồi giờ quay ra xoáy lại em à.
Cái CMND em post lên ấy rồi đó =)).

anh ngủ 1 giấc lên topic đó thì bị xóa mất rồi, giờ em kêu anh kiếm? Anh ko biết cách làm.
Mà quay có cái clip là cái gì khó quá vậy? Em và JAVhome gì đó là anh em họ mà, hay là cả hai cùng quay chung 1 clip tặng anh đi, vậy là hay nhất! Quay lẻ cũng làm biếng coi!

---------- Post added at 01:23 AM ---------- Previous post was at 01:22 AM ----------

Chưa thấy ai ở tù vì 1 chuyện mà mình không làm được cả =))

Còn ngây thơ VL =)). Chưa bị gì thì mạnh miệng lắm :))

Upvote 0
Mà anh bảo rồi, hình ảo lắm. Đưa clip đi em, up Mediafire hay Filesonic...gì cũng được nếu sợ anh xoáy em trên Youtube
thưa bác là cái file đó bác ko đưa lên đc à :))

Upvote 0
thằng này tự kỉ mẹ rồi.Sắp chuyển wa giai đoạn tâm thần phân liệt.A e kệ mẹ nó đi way về với công việc của mình tốt hơn.;))

Upvote 0
anh ngủ 1 giấc lên topic đó thì bị xóa mất rồi, giờ em kêu anh kiếm? Anh ko biết cách làm.
Mà quay có cái clip là cái gì khó quá vậy? Em và JAVhome gì đó là anh em họ mà, hay là cả hai cùng quay chung 1 clip tặng anh đi, vậy là hay nhất! Quay lẻ cũng làm biếng coi!

Ơ mà em quay làm gì nhỉ.
Em đã bảo em có bị làm sao cũng không phải tại anh mà lại. Đã nói anh chưa đủ tuổi rồi.
Chả nhẽ anh cần clip em để làm gì bậy bạ hay sao mà cứ đòi.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,072
Latest member
Thanhluan33
Back