IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

idsect

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
Hi admin,
IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!
Nếu theo luật cần 1 lý do để xóa nick, thì mình chửi ****!
Xóa dùm, cám ơn nhiều!

@anti: Các em số đỏ. Anh sẽ trở lại 1 ngày không xa kèm theo khoe hàng + nhiều ưu đãi cho nhiều anti.
Lý do open thread này là do muốn xem các anti vào chửi lần cuối Idsect này như thế nào + tổng hợp các anti bự nhất để lần sau trở lại thì không quen chào các bé ấy :binhsua72:
Bye!

Last edited by a moderator:
ko, em rất sợ XHD, em sợ đau lắm chứ. nhưng em biết em là 1 thằng đàn ông, có ai dọa nạt người nhà, bạn bbef của em thì e cũng ko để ai phải chịu nhục

bác hôm trc còn dọa ko giết đc cả nhà bác em thì cũng phải giết đc anh họ em cơ mà !!

1 khi đã chơi, đã nói cái gì thì phải chấp nhận gánh vác

chứ em cũng chỉ là 1 thằng thanh niên bình thường như bao thanh niên khác thôi :))

xàm, anh chỉ nói cho gia đình của ver sung sướng, có câu nào nói "giết" đâu :(, mà ý anh là ruột thịt, chứ không nghĩ là họ hàng. Nhưng em thích xía vào thì ok thôi. Chẳng có gì, bộ "tặng quà" là phải bom, giết...à? Mấy em bạo lực VL. Sao không nghĩ đó là 1 món hàng dễ thương hơn như là: gấu nhồi bông, bánh kẹo, đồ chơi, đĩa game...???

Upvote 0
[video=youtube;2YvWv97vRxM]http://www.youtube.com/watch?v=2YvWv97vRxM[/video]
=)) đùa chứ e buồn cười quá bác ngộ quá ko bít =))
a idess chém gió ít thôi =))
kìa bác idess cầu được ước thấy =)) có quà đáp trả đi chứ =))

Upvote 0
anh idsect lặn đâu r lẹ cái e còn đi ngủ =))

Upvote 0
[video=youtube;2YvWv97vRxM]http://www.youtube.com/watch?v=2YvWv97vRxM[/video]

Trông cũng đẹp lạ ấy nhỉ :). Ok, add CMND cho mình chưa? Giờ thì mọi thứ ok rồi, chỉ cần địa chỉ ở CMND nữa là ok. Hồi nãy không nhận CMND vì nghĩ hình ảo. Giờ thấy clip rồi, tuyệt ;)
mà tưởng cậu sẽ làm mặt ngầu chứ :|, sao làm mặt cool thế? Gái nó mà thấy mà mê bé thì sao >"<?

=)) đùa chứ e buồn cười quá bác ngộ quá ko bít =))

kìa bác idess cầu được ước thấy =)) có quà đáp trả đi chứ =))

Ý bác là sao? Đừng nói là kêu tớ chém bé ấy nhé, làm người làm lại làm thế =))

có clip rồi kìa..."anh idsect chém gió ít thôi" =))

ăn bám, im đi em!

Upvote 0
qua uds mà chém gió đi bé

Tao ********* có cơ nhưng tao máu liều. Mày cơ to cỡ nào mà dọa người. Nói mẹ bố mẹ anh chị em nhà mày ở đâu. Tao xem mày có ba đầu sau tay bảo vệ được người thân mày không mà mày to mồm thế. Mẹ dân Quảng Ninh tao mà để mấy thằng nhãi như mày dọa à. Mẹ kiếp.
Nói mẹ ra một cái mạng *** bây giờ cũng chỉ 20tr. Tao ********* cần nhà có ô tô biệt thự cũng đủ tiền cho 1 cái mạng *** ra đi. Mày nghĩ quẹt xe mà to hả. Thằng ranh :-j

Upvote 0
Tao ********* có cơ nhưng tao máu liều. Mày cơ to cỡ nào mà dọa người. Nói mẹ bố mẹ anh chị em nhà mày ở đâu. Tao xem mày có ba đầu sau tay bảo vệ được người thân mày không mà mày to mồm thế. Mẹ dân Quảng Ninh tao mà để mấy thằng nhãi như mày dọa à. Mẹ kiếp.
Nói mẹ ra một cái mạng *** bây giờ cũng chỉ 20tr. Tao ********* cần nhà có ô tô biệt thự cũng đủ tiền cho 1 cái mạng *** ra đi. Mày nghĩ quẹt xe mà to hả. Thằng ranh :-j
=)) bác dân quảng à thế ko động đc rồi :)) dân quang ninh có tiếng r :))

Upvote 0
Dự đoán đây là 1 trong các clip bất hữu, sắp hot tới nơi rồi =))

Upvote 0
Trông cũng đẹp lạ ấy nhỉ :). Ok, add CMND cho mình chưa? Giờ thì mọi thứ ok rồi, chỉ cần địa chỉ ở CMND nữa là ok. Hồi nãy không nhận CMND vì nghĩ hình ảo. Giờ thấy clip rồi, tuyệt ;)

Ý bác là sao? Đừng nói là kêu tớ chém bé ấy nhé, làm người làm lại làm thế =))

ăn bám, im đi em!

Thôi đi anh ạ
Lúc ấy đòi cái video up cho cái video giờ lại đòi cái cmnd nữa.
Anh chưa phải bố em.
Được voi đòi 2 bà trưng à anh.

Upvote 0
a idsect chắc giờ mặt đỏ như đít khì rồi ấy nhỉ =))......"anh idsect ơi chém gió ít thôi" =))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back