IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

idsect

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
Hi admin,
IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!
Nếu theo luật cần 1 lý do để xóa nick, thì mình chửi ****!
Xóa dùm, cám ơn nhiều!

@anti: Các em số đỏ. Anh sẽ trở lại 1 ngày không xa kèm theo khoe hàng + nhiều ưu đãi cho nhiều anti.
Lý do open thread này là do muốn xem các anti vào chửi lần cuối Idsect này như thế nào + tổng hợp các anti bự nhất để lần sau trở lại thì không quen chào các bé ấy :binhsua72:
Bye!

Last edited by a moderator:
thôi em ko theo đc nữa rồi mấy bác có gì update tình hình sáng mai vô hóng =))

Upvote 0
Thôi đi ngủ.
Trong khi ngủ mình mà có bất cứ chuyện bất trắc gì sảy ra thì nó không liên quan gì tới anh Idsect nhé.
Thân chào tạm biệt hẹn mai gặp lại :D

Upvote 0
Tao ********* có cơ nhưng tao máu liều. Mày cơ to cỡ nào mà dọa người. Nói mẹ bố mẹ anh chị em nhà mày ở đâu. Tao xem mày có ba đầu sau tay bảo vệ được người thân mày không mà mày to mồm thế. Mẹ dân Quảng Ninh tao mà để mấy thằng nhãi như mày dọa à. Mẹ kiếp.
Nói mẹ ra một cái mạng *** bây giờ cũng chỉ 20tr. Tao ********* cần nhà có ô tô biệt thự cũng đủ tiền cho 1 cái mạng *** ra đi. Mày nghĩ quẹt xe mà to hả. Thằng ranh :-j

Thằng này đùa à, mày ngon thì show info đi, bảo đảm mày được ưu tiên! Tao nổi tiếng nhát gan đâm lén sau lưng các chiến sĩ anh hùng rồi! Mịa, dân VN tao mà để mấy thằng như mày dọa à? Quẹt xe thì vô tình thôi, lỡ thằng nào đó nó chạy ẩu tông phải mày thì mày bị trầy nhẹ hoặc !@#$%^...còn thằng quẹt xe nó chỉ vô tình, cùng lắm 3-8 năm tù thôi, mà tao nghĩ nếu nó đụng bằng xe máy thì chắc không chết nổi đâu, gãy chân là cùng, đền tiền thuốc men là xong, vậy là đủ rồi. Mày cứ đòi lấy mạng 1 người, ác độc và tạo nghiệt nặng lắm đấy. Suy nghĩ lại đi!

Upvote 0
Thôi đi ngủ.
Trong khi ngủ mình mà có bất cứ chuyện bất trắc gì sảy ra thì nó không liên quan gì tới anh Idsect nhé.
Thân chào tạm biệt hẹn mai gặp lại :D
mai ngũ dây có khi bị công an băt đấy ;))
vì cái tội ngũ mơ i. trên cái mõ chém gió thăng idsect =)) !

Upvote 0
Thôi đi anh ạ
Lúc ấy đòi cái video up cho cái video giờ lại đòi cái cmnd nữa.
Anh chưa phải bố em.
Được voi đòi 2 bà trưng à anh.
Vậy làm ơn đi em! Làm ơn thì làm ơn cho trót, ông bà ngày xưa thường bảo vậy. Anh có mấy cái se_xtoy mới mua chưa xài. Có gì anh gửi cho xài, dùng cũng tạm ổn, bảo đảm sạch hơn chơi phò nhiều ;), lỡ gửi lộn địa chỉ tới cái chùa nào đó thì tội mấy nhà sư :(

---------- Post added at 02:22 AM ---------- Previous post was at 02:20 AM ----------

Đừng ngủ mấy em ơi! Mai thì chắc topic này bị khóa hay bị xóa luôn rồi.
Có gì email của anh nè; [email protected]

Upvote 0
Thằng này đùa à, mày ngon thì show info đi, bảo đảm mày được ưu tiên! Tao nổi tiếng nhát gan đâm lén sau lưng các chiến sĩ anh hùng rồi! Mịa, dân VN tao mà để mấy thằng như mày dọa à? Quẹt xe thì vô tình thôi, lỡ thằng nào đó nó chạy ẩu tông phải mày thì mày bị trầy nhẹ hoặc !@#$%^...còn thằng quẹt xe nó chỉ vô tình, cùng lắm 3-8 năm tù thôi, mà tao nghĩ nếu nó đụng bằng xe máy thì chắc không chết nổi đâu, gãy chân là cùng, đền tiền thuốc men là xong, vậy là đủ rồi. Mày cứ đòi lấy mạng 1 người, ác độc và tạo nghiệt nặng lắm đấy. Suy nghĩ lại đi!

Có thằng ngu nó mới nói info :)). Tưởng tay to thế nào ;)). Thôi bớt tinh tướng đi nhé. Cắn trộm thì éo ai trả làm đc :-j. Thế nên mày đừng tưởng mày to :)). Càng nói tao càng thấy tuổi đời non nớt của mày :)). Mạng người chỗ tao nó tính theo tiền cả thôi mày ạ ;))

Upvote 0
lên cho ngày mới nào update thông tin cái vermilion ơi =))

Upvote 0
Có bác nào giỏi IT lần thử cái ip xem địa chỉ chủ thớt ở đâu hộ em với. Cứ thế này ko tập trung đi làm đc. Mệt vãi :-<. Nhanh gọn nào

Upvote 0
ko hiểu topic có cái gì hay và ko biết chủ thớt là ai nhưng đọc đến trang 4 đã cảm thấy ức chế, mình ko tranh cãi và chỉ post 1 post này thôi nhưng cái nhìn của mình đối với bạn là cái nhìn coi thường.

Thứ 1, sau khi bình tâm, anh thấy em còn đáng sống, anh sợ tạo nghiệt vì 1 chuyện không đâu.
Thứ 2, mail của anh: [email protected] Em có thể gửi 1 clip em quay mặt của em kèm theo câu nói: "Idsect, mày là thằng chém gió!" + kèm theo quay trước cửa nhà em có địa chỉ nhà. Sau đó gửi qua cho anh. Anh thề với trời đất em không bao giờ bị bất kỳ thằng nào !@#$%, nhưng đi được lắm khi cũng có va quẹt xe :(
Thứ 3, càng ngày anh càng nghiện chém gió, hịc hic

Con người này đã ko ít lần dọa nạt các bạn trên diễn đàn thế nọ thế kia, tỏ ra mình nguy hiểm, theo mình bạn nên đi khỏi đây

Đề nghị bạn vermillion sử dụng từ nghiêm túc. Một lần nữa đi đảo 7 ngày nhé.

Lúc nào bác idsect muốn ban nick thì pm mes cho e nhé ;)

Ko biết OnlyC có quan hệ gì với chủ thớt nhưng mình nghĩ chủ thớt ko xứng đáng là 1 thành viên MMO

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

CLOSE ĐI, TOPIC NHẢM vả Ko có mục đích

Upvote 0
Có thằng ngu nó mới nói info :)). Tưởng tay to thế nào ;)). Thôi bớt tinh tướng đi nhé. Cắn trộm thì éo ai trả làm đc :-j. Thế nên mày đừng tưởng mày to :)). Càng nói tao càng thấy tuổi đời non nớt của mày :)). Mạng người chỗ tao nó tính theo tiền cả thôi mày ạ ;))

Ặc ặc...tưởng gì! Cũng như tao :binhsua72:, vậy mà bày đặt nhiều chuyện xen vào trong khi chưa ai động tới mày :binhsua72:. Tao thấy riêng cái việc mày xử người là thấy không có trình độ rồi. Muốn xử thì cứ làm như tao bảo, cho mọi chuyện êm êm, mọi người dần quên rồi, lúc đó hãy mướn thằng nào đó tông mạnh vào thằng mày ghét, chắc chắn mày vừa không bị điều tra, vừa an toàn, mà thằng tông xe cũng chẳng bị gì ngoài tiền thuốc men đền cho thằng mày ghét. Vậy thôi, mày trả tiền thuốc. Cuối cùng, thằng mày ghét bị đau mà không chết, mày cũng hả dạ, thằng mày thuê cũng không sao. Tốt cho cả 3 :binhsua112:.
Ây da...bụi bay vào mắt :binhsua112:

ko hiểu topic có cái gì hay và ko biết chủ thớt là ai nhưng đọc đến trang 4 đã cảm thấy ức chế, mình ko tranh cãi và chỉ post 1 post này thôi nhưng cái nhìn của mình đối với bạn là cái nhìn coi thường.

Con người này đã ko ít lần dọa nạt các bạn trên diễn đàn thế nọ thế kia, tỏ ra mình nguy hiểm, theo mình bạn nên đi khỏi đây

Ko biết OnlyC có quan hệ gì với chủ thớt nhưng mình nghĩ chủ thớt ko xứng đáng là 1 thành viên MMO

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

CLOSE ĐI, TOPIC NHẢM vả Ko có mục đích

Anh có nói là làm gì Vermillion chưa? Anh chỉ nói tặng quà, mà tự nhiên cả đám cứ suy nghĩ tiêu cực, chán quá!
Anh tính tặng cái này: sex_toy_big_penis_with_vibrator.jpg . Giờ hàng này khó mua rồi nhe cưng!
Còn Only C thậm chí chưa chat với mình lần nào, cho nên đừng nghĩ MOD và tớ có quan hệ gì cả. Cứ suy diễn lung tung riết quen!

Upvote 0
:)) hit hit hot :))

Upvote 0
Vậy làm ơn đi em! Làm ơn thì làm ơn cho trót, ông bà ngày xưa thường bảo vậy. Anh có mấy cái se_xtoy mới mua chưa xài. Có gì anh gửi cho xài, dùng cũng tạm ổn, bảo đảm sạch hơn chơi phò nhiều ;), lỡ gửi lộn địa chỉ tới cái chùa nào đó thì tội mấy nhà sư :(

---------- Post added at 02:22 AM ---------- Previous post was at 02:20 AM ----------

Đừng ngủ mấy em ơi! Mai thì chắc topic này bị khóa hay bị xóa luôn rồi.
Có gì email của anh nè; [email protected]

vâng, anh mở mồm ra là đòi mạng người ta rồi sếch toy, em thấy anh bệnh hoạn không chữa được rồi

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

Ặc ặc...tưởng gì! Cũng như tao :binhsua72:, vậy mà bày đặt nhiều chuyện xen vào trong khi chưa ai động tới mày :binhsua72:. Tao thấy riêng cái việc mày xử người là thấy không có trình độ rồi. Muốn xử thì cứ làm như tao bảo, cho mọi chuyện êm êm, mọi người dần quên rồi, lúc đó hãy mướn thằng nào đó tông mạnh vào thằng mày ghét, chắc chắn mày vừa không bị điều tra, vừa an toàn, mà thằng tông xe cũng chẳng bị gì ngoài tiền thuốc men đền cho thằng mày ghét. Vậy thôi, mày trả tiền thuốc. Cuối cùng, thằng mày ghét bị đau mà không chết, mày cũng hả dạ, thằng mày thuê cũng không sao. Tốt cho cả 3 :binhsua112:.
Ây da...bụi bay vào mắt :binhsua112:

Anh có nói là làm gì Vermillion chưa? Anh chỉ nói tặng quà, mà tự nhiên cả đám cứ suy nghĩ tiêu cực, chán quá!
Anh tính tặng cái này: View attachment 3779 . Giờ hàng này khó mua rồi nhe cưng!
Còn Only C thậm chí chưa chat với mình lần nào, cho nên đừng nghĩ MOD và tớ có quan hệ gì cả. Cứ suy diễn lung tung riết quen!

hôm trc tôi nhớ là ông nói là với 10 triệu khôgn cả nhà thì cũng 1 người chết

tôi chả cần biết ông thuê người tông xe hay gửi sếch toy gì gì đấy

bao giờ ông xử lí tôi là việc của ông
trong vòng 2 tuần nữa mà tôi khôgn làm sao thì ông câm mẹ mồm vào và cút mẹ khỏi cái mmmo này đi

còn tôi cũng chả rảnh hơi để chờ ông xử lí nọ kia, tốn thời gian của tôi

chiều nay tôi quay clip và chụp lại cmt, đúng địa chỉ chứng minh thư mà làm cho tôi chết đc thì làm

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back