IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

idsect

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
Hi admin,
IDSECT yêu cầu được xóa sạch info, bài viết trên MMO4VN!!!!!!!!
Nếu theo luật cần 1 lý do để xóa nick, thì mình chửi ****!
Xóa dùm, cám ơn nhiều!

@anti: Các em số đỏ. Anh sẽ trở lại 1 ngày không xa kèm theo khoe hàng + nhiều ưu đãi cho nhiều anti.
Lý do open thread này là do muốn xem các anti vào chửi lần cuối Idsect này như thế nào + tổng hợp các anti bự nhất để lần sau trở lại thì không quen chào các bé ấy :binhsua72:
Bye!

Last edited by a moderator:
À mà anh kêu nhát mà chém gió chửi người ta như đúng rồi =))
Nhát mà kêu tìm người thuê 10tr đòi chém em.
Anh có thuê ai chém em nữa đâu. 10 triệu đó anh đi chơi gái sướng hơn em à!
Mà 10 triệu thì em có thể mướn người xử ai mà em ghét đó :D, mai mốt ghét ai mà em biết mặt ấy, cứ 10 triệu là ok. Nhưng làm cho khéo, thanh toán qua WMZ hết cho an toàn!

Upvote 0
Anh có thuê ai chém em nữa đâu. 10 triệu đó anh đi chơi gái sướng hơn em à!
Mà 10 triệu thì em có thể mướn người xử ai mà em ghét đó :D, mai mốt ghét ai mà em biết mặt ấy, cứ 10 triệu là ok. Nhưng làm cho khéo, thanh toán qua WMZ hết cho an toàn!

=)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) đến chết cười =))))) chơi gái cẩn thận đeo bao vào a nhớ =)) l` có răng đấy =))

Upvote 0
anh ngủ 1 giấc lên topic đó thì bị xóa mất rồi, giờ em kêu anh kiếm? Anh ko biết cách làm.
Mà quay có cái clip là cái gì khó quá vậy? Em và JAVhome gì đó là anh em họ mà, hay là cả hai cùng quay chung 1 clip tặng anh đi, vậy là hay nhất! Quay lẻ cũng làm biếng coi!

---------- Post added at 01:23 AM ---------- Previous post was at 01:22 AM ----------

Còn ngây thơ VL =)). Chưa bị gì thì mạnh miệng lắm :))

ờ, mai hoặc căng nhất là ngày kia tôi gửi clip cho ông

1 mình tôi thôi, vermilion ở ngoài đi, ông ý đ.éo có rảnh để show clip cho ông đâu

có mỗi tôi hôm nay rảnh hơi thừa việc tí thôi

Upvote 0
Ơ mà em quay làm gì nhỉ.
Em đã bảo em có bị làm sao cũng không phải tại anh mà lại. Đã nói anh chưa đủ tuổi rồi.
Chả nhẽ anh cần clip em để làm gì bậy bạ hay sao mà cứ đòi.

Biện mình hoài!
vậy thì em cũng chém gió như anh rồi, mà còn chém gió còn hơn anh nữa :(. 2 anh em của em chỉ quay có 1 clip và nói " IDsect, mày rất là cùi bắp, chém gió...". Quá dễ, mà đừng nói là em không có nổi 1 cái máy quay phim nhe :(

Upvote 0
Vâng em nhắc lại 1 lần nữa.
Anh cần video của em làm gì =)).
Đưa lý do đi anh.
Em xin nói lại 1 lần nữa là
Em có bị làm sao thì cũng không phải do lỗi của anh.
Anh chưa đủ tuổi

Upvote 0
Topic nhạt vkl:
images

Không biết chủ topic giỏi tới đâu nhưng cách ứng xử như thằng trẻ con ấy.
Chủ topic có thấy mình muốn "tóa sáng" giống trường hợp này ko :-<

Code:
http://www.youtube.com/watch?v=zZzR-Exa5Eo&feature=player_embedded

Upvote 0
Biện mình hoài!
vậy thì em cũng chém gió như anh rồi, mà còn chém gió còn hơn anh nữa :(. 2 anh em của em chỉ quay có 1 clip và nói " IDsect, mày rất là cùi bắp, chém gió...". Quá dễ, mà đừng nói là em không có nổi 1 cái máy quay phim nhe :(

Em chém cái gì vậy anh :-/
Nếu có thể vui lòng cho em xin 1 lý do

Upvote 0
ờ, mai hoặc căng nhất là ngày kia tôi gửi clip cho ông

1 mình tôi thôi, vermilion ở ngoài đi, ông ý đ.éo có rảnh để show clip cho ông đâu

có mỗi tôi hôm nay rảnh hơi thừa việc tí thôi

Hoan nghênh em! Nhân vật chính là vermilion, em là người đến sau. Giờ tốt nhất 2 anh em của em cứ quay chung 1 clip. Anh em mà không gặp nhau được à?
Còn chỉ có 1 clip của em thì cũng được, chỉ có hơi thất vọng 1 chút về vermilion khi là người khởi xướng mà người khác lại ra lãnh :(

Upvote 0
bác idsect có giỏi thì show cái fansign có 3 tên nick neroz707 - javhome - vermillion đứng trước của nhà tự sướng k =)) mà cứ đòi clip hoài thế =)) đảm bảo bọn e không để a chết đâu =)) vào tù khổ lắm =)) chắc cho bầm tím thôi =))

Upvote 0
có vẻ như idsect đang hạ giọng thì phải :)) , có ngon bay qua thái lan chém mình luôn đi =.="
Có bảo là chém ai đâu mà sao các bạn cứ vu khống cho mình hoài thế =)), vả lại, mình không chém pê đê thái lan bạn ơi!

Upvote 0
pê de cái gì =.=" , sợ tới ngang đoạn gần nhà mình phải đi qua nhà của 1 ông chính phủ mà sợ qua ko được đã có chuyện =))

Upvote 0
Topic nhạt vkl:
images

Không biết chủ topic giỏi tới đâu nhưng cách ứng xử như thằng trẻ con ấy.
Chủ topic có thấy mình muốn "tóa sáng" giống trường hợp này ko :-<

Code:
http://www.youtube.com/watch?v=zZzR-Exa5Eo&feature=player_embedded
=)) cái clip vvvvaxi lọ quá =))

Upvote 0
bác idsect có giỏi thì show cái fansign có 3 tên nick neroz707 - javhome - vermillion đứng trước của nhà tự sướng k =)) mà cứ đòi clip hoài thế =)) đảm bảo bọn e không để a chết đâu =)) vào tù khổ lắm =)) chắc cho bầm tím thôi =))
em hình như bị ngu thì phải, vui lòng đọc lại các reply trước của anh để hiểu vì sao anh không show. Nếu làm biếng thì anh nhắc lại đại khái là: anh nhát, anh không show. CÒn các em rất gan dạ, đã show info cho anh, nhưng đã show thì show cho rõ ràng, quay clip, chỉ thế thôi. Chứ hình thì ai biết độ ảo của nó =))
Cho anh bầm tím thì cũng vào tù vì tội hành hung em ơi, vả lại đánh anh ngay ở địa bàn của anh thì tội của các em bảo đảm được tăng gấp đôi =))

Upvote 0

tiền đâu ra thời gian đâu ra vào trong đấy ông ơi :|, nghe bảo thằng này ở trong nam mà

tôi chỉ show ra để thằng đấy tìm tôi xem nó làm gì tôi thì làm thôi

ý của nó là ko phải là chém, nhưng làm gì để chơi đểu tôi với 10 triệu ấy

Upvote 0
=)) nói thật bác ý mà dám làm thế e đi = đầu :-j =))

Upvote 0
em hình như bị ngu thì phải, vui lòng đọc lại các reply trước của anh để hiểu vì sao anh không show. Nếu làm biếng thì anh nhắc lại đại khái là: anh nhát, anh không show. CÒn các em rất gan dạ, đã show info cho anh, nhưng đã show thì show cho rõ ràng, quay clip, chỉ thế thôi. Chứ hình thì ai biết độ ảo của nó =))
Cho anh bầm tím thì cũng vào tù vì tội hành hung em ơi, vả lại đánh anh ngay ở địa bàn của anh thì tội của các em bảo đảm được tăng gấp đôi =))

Thôi chém gió đi ông.
Tại sắp sửa chém gió là vip nên đc mấy ông phường mời làm quan sử án chắc đây.
Chả hiểu sao tội tăng gấp đôi.

Upvote 0
thôi ông dài dòng quá thế chốt hạ đi vòng vo mãi ko giám thì xin lỗi người ta 1 câu là được cứ nói nữa thiên hạ nó cười cho =))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230

Most viewed of week