Help Hướng dẫn verified tài khoản paypal US với payoneer ko tốn fee.

1 payoneer đã add vào Paypal US thành công.
add tiếp vào Paypal EU nó không cho :confused:

ko phải có 1 PO add được vào nhiều PP sao?

1 payoneer đã add vào Paypal US thành công.
add tiếp vào Paypal EU nó không cho :confused:

ko phải có 1 PO add được vào nhiều PP sao?
bác remove đi thì add dc thôi

ủa hình bị limt hết rồi
muốn làm theo hướng dẫn của bạn mà hình bị điên cả rồi.mong bác giúp đỡ việt veriy pp usa
từ pp usa chuyển tiền về thẻ payoneer.com có được không

cho mình hỏi đoạn

mình login vào myaccount.payoneer.com
tìm đoạn bank tìm không ra nó để chỗ nào

hoangdouis12 cho mình hỏi 1 chút ..... PP us mình đăng kí trên VPS và đã very thành công vs Payoneer ... vậy mình đăng nhập PP bằng ip việt nam có bị sao ko ...

UP cái *** gì nữa. Lão bán 1 lô 1 lốc cho bọn UG xài đâm chọt rồi giờ Thằng PayOneer ra quyết định BLOCKED ALL ACCOUNT MADE IN VN luôn!!!!!!!!!!!!

Khổ Ae như tớ làm ăn vài đồng vài xu 3 đồng 1 hào bị block vô cớ !!!
bác cứ chém, iem có sell card bao giờ đâu bác, bác xem có topic nào sell đâu. Còn bác bị lock vô cớ thì bác phải trách cái thằng cờ hó báo tin cho PO ấy, ko ăn dc thì chọt như vậy khiến bao nhiu ng chết.
Mà nó chỉ lock card nào chưa active, chưa up ID và chưa nhận tiền thôi trong phạm vi bán kính SG, các đồng chí còn lại thì ko sao hết.

ủa hình bị limt hết rồi
muốn làm theo hướng dẫn của bạn mà hình bị điên cả rồi.mong bác giúp đỡ việt veriy pp usa
từ pp usa chuyển tiền về thẻ payoneer.com có được không
chuyển về nhanh như chớp chỉ bằng 1 cú click chuột.

Tình hình là tài khoản paypal việt nam dạo này limit nhiều qá, nên hướng dẫn cho anh em tạo 1 tài khoản PP US xài cho tốt. Các bạn ver tài khoản PP US thì dc thêm tiền nhé, khác với PP VN là ver bị mất tiền. Anh e nào biết rồi thì thôi, dừng ném đá iem. share cho anh em chưa biết.

Sau khi các bạn có duoc tài khoản payoneer. các bạn đăng nhập email hoặc tài khoản để lấy thông tin bank US services

Sau khi có thông tin Bank US bao gồm Số tài khoản và số router, các bạn đăng nhập vào tài khoản paypal US de add bank như bình thường, các bạn add và chọn như hình bên dưới. Nhớ chọn loại tài khoản là check nhé

Sau khi add xong, các bạn confim và dợi khoảng 2 - 3 ngày, paypal sẽ gủi 1 số tiền nhỏ đến tài khoản payoneer của các bạn. như hình bên dưới

Các bạn lấy 2 số giao dịch diền vào như hình dưới trong tài khoản paypal và done !!!!!!!!!!

tài khoản của bạn đã dc nâng cấp bank, nếu cần các bạn có thể add số card của payoneer. Bây giờ các bạn đã có 1 tài khoản paypal US ver, có thể nhận tiền và rút tiền về tài khoản payoneer của mình. Sau khi có tiền trong tài khoản payoneer, anh e phi nhanh ra ATM rút cho nóng.
Chúc anh e thành công.
cho mình hỏi tài khoản pp vn có verified vào tài khoản payoneer đc ko

UP cái *** gì nữa. Lão bán 1 lô 1 lốc cho bọn UG xài đâm chọt rồi giờ Thằng PayOneer ra quyết định BLOCKED ALL ACCOUNT MADE IN VN luôn!!!!!!!!!!!!

Khổ Ae như tớ làm ăn vài đồng vài xu 3 đồng 1 hào bị block vô cớ !!!

Thấy lock gì đâu đk mới vẫn được. Thẻ mình nhận tiên nhiều trust cao. Giờ tiền vào cho dù mấy cũng load trong vòng 5'

Hình die hết rồi, ở bước điền swift code của Bank Of America mình điền gì bạn? BOFAUS3N có đúng ko nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom