Help Hướng dẫn verified tài khoản paypal US với payoneer ko tốn fee.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,633
MR
0.072
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là tài khoản paypal việt nam dạo này limit nhiều qá, nên hướng dẫn cho anh em tạo 1 tài khoản PP US xài cho tốt. Các bạn ver tài khoản PP US thì dc thêm tiền nhé, khác với PP VN là ver bị mất tiền. Anh e nào biết rồi thì thôi, dừng ném đá iem. share cho anh em chưa biết.

Sau khi các bạn có duoc tài khoản payoneer. các bạn đăng nhập email hoặc tài khoản để lấy thông tin bank US services

Sau khi có thông tin Bank US bao gồm Số tài khoản và số router, các bạn đăng nhập vào tài khoản paypal US de add bank như bình thường, các bạn add và chọn như hình bên dưới. Nhớ chọn loại tài khoản là check nhé

Sau khi add xong, các bạn confim và dợi khoảng 2 - 3 ngày, paypal sẽ gủi 1 số tiền nhỏ đến tài khoản payoneer của các bạn. như hình bên dưới

Các bạn lấy 2 số giao dịch diền vào như hình dưới trong tài khoản paypal và done !!!!!!!!!!

tài khoản của bạn đã dc nâng cấp bank, nếu cần các bạn có thể add số card của payoneer. Bây giờ các bạn đã có 1 tài khoản paypal US ver, có thể nhận tiền và rút tiền về tài khoản payoneer của mình. Sau khi có tiền trong tài khoản payoneer, anh e phi nhanh ra ATM rút cho nóng.
Chúc anh e thành công.

Khi đăng ky pp có cần đăng ký tên trùng với acc paypal với US papment service?

làm 1 cái thẻ payonner bao lâu thì nó về VN nhỉ

Khi đăng ky pp có cần đăng ký tên trùng với acc paypal với US papment service?
nếu bác xác định rút tiền nhiều lần, thì nên trùng tên với thẻ, còn xác định rút tiền 1 hay 2 lần thì ko cần, tiền vẫn về đều dều.

cũng k dám làm chuột bạch :D
chủ thớt chưa test cái này hả?
nghèo nên ko dám nghịch dại bác ơi. bác thử rồi báo anh e biết là có sao hay ko nhé.

Last edited:
Tên PP US là US --> còn tên trong thẻ Payenoor là VN mà ta ? có được không

Tên PP US là US --> còn tên trong thẻ Payenoor là VN mà ta ? có được không
bình thường chứ bác, nó ko qtrong tên tuổi, khác tên rút tiền vẫn về đều đều. Đã test mấy chục lần với e PP limit 180 day. Đặc biệt tên VN nó ko đọc dc, nên anh e có 1 lợi thế.

Last edited:
Thớt làm cho cái TUT làm thẻ Payoneer luôn đi thớt

bình thường chứ bác, nó ko qtrong tên tuổi, khác tên rút tiền vẫn về đều đều. Đã test mấy chục lần với e PP limit 180 day. Đặc biệt tên VN nó ko đọc dc, nên anh e có 1 lợi thế.
bác nào thử tạo tài khoản PP US lấy tên tổng thống mỹ và địa chỉ nhà trùng lun, ko biết PP nó có dám limit ko
nếu bác xác định rút tiền nhiều lần, thì nên trùng tên với thẻ, còn xác định rút tiền 1 hay 2 lần thì ko cần, tiền vẫn về đều dều.
Thế tính rút tiền lâu dài thì thế nào nhỉ ??? lấy tên trùng tên thẻ ?

VN ==> US

Anh e có PP US limit thì add rút tẹt ga nhé, ko cần trùng name gì hết, tiền vẫn về đều đều.

ủng hộ cậu, mong có những topic khác nữa. rất hay tiếc rằng không có thẻ và cũng ngại pp lắm. riêng chuyện đặt tên trong pp không cũng cả 1 vấn đề rùi

mà thớt này, mỗi lần bạn đăng nhập PP US thì lại phải fake à

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week