Help Hướng dẫn verified tài khoản paypal US với payoneer ko tốn fee.

Ăn nói cẩn thận , cách ăn nói của bạn mới chứng tỏ đầu bạn ko có tí i ốt nào đấy :)), để rồi xem , thằng nào ko có i ốt 1 time nữa sẽ rõ =)), cái gì phạm pháp hay ko thì 1 tg nữa là biết =))

Đỡ ko nổi với bạn . Nên yêu cầu mẹ bạn mua bột canh Hải Châu có i ốt cho vào canh ăn hàng ngày nhá :v

Đỡ ko nổi với bạn . Nên yêu cầu mẹ bạn mua bột canh Hải Châu có i ốt cho vào canh ăn hàng ngày nhá :v
:D mấy thằng ngu hay tỏ ra nguy hiểm, ôi đau bụng quá, chết cười với bạn mất thôi :D

:D mấy thằng ngu hay tỏ ra nguy hiểm, ôi đau bụng quá, chết cười với bạn mất thôi :D

Mình ko cùng đẳng cấp với bạn đâu . Đừng kéo mình xuống =)) clg cũng phạm pháp haivkl

Mình ko cùng đẳng cấp với bạn đâu . Đừng kéo mình xuống =)) clg cũng phạm pháp haivkl

:D đ hiểu đứa nào hài , khi người ta nói lên một câu nghi vấn , có nghĩa là đang vừa đưa ra ý kiến, vừa hỏi , chỉ có những thằng đầu bã đậu đọc mới ko hiểu :D .

.......thì phải .

Là câu hỏi đuôi , về học lại văn học lớp 1 đi .

Còn về vấn đề sợ phạm pháp, thì đương nhiên, phải tìm hiểu kĩ, để ko dính phải pháp luật , sống an nhàn , hưởng thái bình , thì có gì sai :D

PRO té cmn đi cho nó nhanh :D

giờ còn ai sell thẻ payoner ko vậy đang cần mua 1 cái
Reg dễ mà bạn . Mình làm 2 cái tên hai vợ chồng okie . Nếu bạn có site nào trả tiền thì càng nhanh . Nếu ko thấy mail confirm bạn contact support là okie . Ko thấy thẻ thì sau khi có us payment service . Điền vào site cho site pay . Ko bao giờ sợ mất vì bạn yêu cầu tạo thẻ mới & ship dhl mất 60$ vài ngày là có thẻ active cái là okie .

:D đ hiểu đứa nào hài , khi người ta nói lên một câu nghi vấn , có nghĩa là đang vừa đưa ra ý kiến, vừa hỏi , chỉ có những thằng đầu bã đậu đọc mới ko hiểu :D .

.......thì phải .

Là câu hỏi đuôi , về học lại văn học lớp 1 đi .

Còn về vấn đề sợ phạm pháp, thì đương nhiên, phải tìm hiểu kĩ, để ko dính phải pháp luật , sống an nhàn , hưởng thái bình , thì có gì sai :D

PRO té cmn đi cho nó nhanh :D

Nhớ bảo mẹ bạn Tết này bổ xung i ốt vào các món ngày Tết nha !!!

Last edited:
Bác hoangdouis12 cho e hỏi tại sao e regg tài khoản paypal U.S xong cũng điền 2 code tiền nhưng tài khoản paypal chỉ very gửi money đi không giới hạn thôi.

Nó yêu cầu them debit card và SSN để very nốt hạn mức rút tiền về.

Hiện tại mỗi tháng e chỉ rút được 500$ :(

Nhìn nick bạn ko đến nỗi nào nhưng có vẻ bạn ăn canh hàng ngày không có i ốt . Clg bạn nhìn cũng ra phạm pháp hết trơn =))
:/ thế bạn ko nghĩ cách thức làm việc của mấy anh UG nhà ta à . Nghĩ nông quá

:/ thế bạn ko nghĩ cách thức làm việc của mấy anh UG nhà ta à . Nghĩ nông quá

Mình làm ăn đàng hoàng nên ít nghĩ tới mấy hình thức làm giàu không khó :))

Tớ veri pp điền 2 cái kia như hình xong nó ra thêm bước này thì tìm ở đâu vậy thớt? Không giống như hình nè
Confirm your bank account

For your security, we need to confirm that you are the owner of this Bank Of America, N.A. account.
Enter your online banking login information for Bank Of America, N.A.. We will not save this information.

- Online ID for your Bank Of America, N.A. account ( Cái này có phải email login payoneer ko?)
- Passcode for your Bank Of America, N.A. account ( cái này là gì sao ko có ấn tượng gì hết :( )
Hình như theo bài hướng dẫn gốc thì nó có bước gửi 2 số về acc payoneer mà vào view transactions ko thấy o_O

Last edited:
ze :rolleyes: lúc trc mải nhìn ảnh ko đọc kỹ hd :p
Bank account confirmed

Email paypal báo gửi $ về acc payoneer update hơi chậm, điền 2 số $ paypal gửi là OK :cool:

Last edited:
Bác hoangdouis12 cho e hỏi tại sao e regg tài khoản paypal U.S xong cũng điền 2 code tiền nhưng tài khoản paypal chỉ very gửi money đi không giới hạn thôi.

Nó yêu cầu them debit card và SSN để very nốt hạn mức rút tiền về.

Hiện tại mỗi tháng e chỉ rút được 500$ :(

UP nhận được câu hỏi từ các bro payoneer

Bạn nói không sai , nhưng theo mình nên tìm hiểu rõ ràng về phương thức withdraw này có hợp pháp hay không, nếu như không biết mà dính oan là phạm tội thì cũng khá nguy hiểm phải ko?
E đồng ý vs bác đấy, những việc thế này sau này coi chừng bị quy ra tội đó. Còn những bác đi bán thẻ của mình, hoặc bán tk PP/STP/PZ thì nếu bị kẻ xấu mua và dùng vào việc rửa tiền thì bạn sẽ chịu trách nhiệm đó nhé, thẻ mình thì mình có trách nhiệm giữ kĩ chứ ko cho phép đi bán linh tinh rồi sau này có chuyện. Thêm những bác lấy ID scan của ng khác đem bán, dc vài $ lẻ sau này zo tù lun. Thông tin cá nhân của 1 ng là bất khả xâm phạm, lấy đem bán thì chỉ có zo tù thôi.

E đồng ý vs bác đấy, những việc thế này sau này coi chừng bị quy ra tội đó. Còn những bác đi bán thẻ của mình, hoặc bán tk PP/STP/PZ thì nếu bị kẻ xấu mua và dùng vào việc rửa tiền thì bạn sẽ chịu trách nhiệm đó nhé, thẻ mình thì mình có trách nhiệm giữ kĩ chứ ko cho phép đi bán linh tinh rồi sau này có chuyện. Thêm những bác lấy ID scan của ng khác đem bán, dc vài $ lẻ sau này zo tù lun. Thông tin cá nhân của 1 ng là bất khả xâm phạm, lấy đem bán thì chỉ có zo tù thôi.

Bác nói nghe ghê qá, nghe xong ai dám sell card ......

giờ còn verify được bằng thằng này không bạn

Bác nói nghe ghê qá, nghe xong ai dám sell card ......

Cái card bác dùng nhận tiền, có thông tin của bác trong đó, bác đem bán cho ng khác. Ngta dùng thẻ bác để nhận tiền bẩn từ PP US hay nguồn nào đó ko rõ ràng, thì ai sẽ chịu trách nhiệm? Dĩ nhiên chủ sở hữa card rồi, còn việc bác bán, pháp luật có cho phép mình đem bán ko? Nếu ko cho phép thì bác phải chịu mọi trách nhiêm liên quan đến thẻ đó chứ.

Cái card bác dùng nhận tiền, có thông tin của bác trong đó, bác đem bán cho ng khác. Ngta dùng thẻ bác để nhận tiền bẩn từ PP US hay nguồn nào đó ko rõ ràng, thì ai sẽ chịu trách nhiệm? Dĩ nhiên chủ sở hữa card rồi, còn việc bác bán, pháp luật có cho phép mình đem bán ko? Nếu ko cho phép thì bác phải chịu mọi trách nhiêm liên quan đến thẻ đó chứ.

vậy bác nào sell card thì chuẩn bị tinh thần.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom