Help Hướng dẫn verified tài khoản paypal US với payoneer ko tốn fee.

Hĩ vừa DK xong nó gởi cho mình cái

Dear Nguyen,

Welcome to the Payoneer US Payment Service.

This service provides you with a US collection account that can be used to receive payments from US companies directly to your Payoneer account!

Your US Payment Service information:

BANK NAME: Bank Of America

ACCOUNT TYPE: CHECKING

ACCOUNT #: 000

ABA # (Bank Routing Number): 061

Please Note: Your US Payment Service has not yet been verified. In order to ensure that payments you receive are funded to your account without delay, you’ll need to verify your service by completing the following steps:
  1. Click here to complete the US Payment Service Questionnaire
  2. Click here to submit a copy of your government-issued photo ID

bước thứ nhất bắt mình chứng minh rút tiền

Dear Nguyen,
The Payoneer US Payment Service allows you to receive US transfers from select corporations including PayPal, Amazon, Skrill (Moneybookers) and more! To verify your US Payment Service, please provide the following details:

Kêu mô tả rút tiền từ cái gì
mà khổ có chơi cái gì liên can đến aff đâu chứ giờ không biết phải làm sao

Bước 2 thì bắt up các hình chụp liên can đến aff PP amon nay nọ
Mình chỉ có @ss chứ làm gì có Aff đâu

Bác nào rành vụ này giúp em

Tức là tóm lại là cheat , chém gió là mình là người US rồi nhận tiền vào PP US và log vào = cách fake IP sau đó rút tiền về PP VN chứ gì ? Như này là phạm pháp thì phải ??

Tức là tóm lại là cheat , chém gió là mình là người US rồi nhận tiền vào PP US và log vào = cách fake IP sau đó rút tiền về PP VN chứ gì ? Như này là phạm pháp thì phải ??
bác cứ qá lời. paypal US đăng ký thì trùng khớp thông tin với thẻ rồi, chỉ khác cái địa chỉ thôi. Mình dùng PPUS thì phải xài IP US, còn lại là toàn bộ info của mình thì đâu có gọi là cheat. Còn xiền trong PP US thì cứ rút về payoneer lun ko tốn xu nào mà nhanh chóng, an toàn, sau dó có tiền thì ra ATM nhận thưởng, chứ rút về PP VN làm gì bác.
Tài khoản PP chính chủ rồi thì phạm pháp ở đâu bác. Cũng giống như bác đăng ký VCB Hà Nội, nhưng bác lại vào SG học thì bác phải xài IP SG. PP thì nó khó tính, bác acc PP nước nào thì phải xài IP nước đó, cho dù chính chủ hay ko chính chủ.

bác cứ qá lời. paypal US đăng ký thì trùng khớp thông tin với thẻ rồi, chỉ khác cái địa chỉ thôi. Mình dùng PPUS thì phải xài IP US, còn lại là toàn bộ info của mình thì đâu có gọi là cheat. Còn xiền trong PP US thì cứ rút về payoneer lun ko tốn xu nào mà nhanh chóng, an toàn, sau dó có tiền thì ra ATM nhận thưởng, chứ rút về PP VN làm gì bác.
Tài khoản PP chính chủ rồi thì phạm pháp ở đâu bác. Cũng giống như bác đăng ký VCB Hà Nội, nhưng bác lại vào SG học thì bác phải xài IP SG. PP thì nó khó tính, bác acc PP nước nào thì phải xài IP nước đó, cho dù chính chủ hay ko chính chủ.

Bạn nói không sai , nhưng theo mình nên tìm hiểu rõ ràng về phương thức withdraw này có hợp pháp hay không, nếu như không biết mà dính oan là phạm tội thì cũng khá nguy hiểm phải ko?

Bạn nói không sai , nhưng theo mình nên tìm hiểu rõ ràng về phương thức withdraw này có hợp pháp hay không, nếu như không biết mà dính oan là phạm tội thì cũng khá nguy hiểm phải ko?
iem yếu kém, ko biết pháp luật. chỉ biết là tiền gõ capcha của mình thì mình rút cho dù dùng phuong pháp nào, về tình và lý thì ko lo lắng. còn rút tiền của ng khác thì có tội

Ae payoneer cho em hỏi cái Passcodefor your Bank Of America, N.A. account là vậy ?

Ma e vey paypal bằng thẻ payoneer đến ngày thứ rồi mà vẫn chưa nó send $ lẻ để very pp nữa :(

cho mình hỏi:
1. mình có cái PP US tên Feap Fdjah đã verify = VBA mua được - mà PP US này ko send được về PP VN- nó bắt điền số phone
2. giờ mình đăng ký Ppayoneer với tên thật của mình: Trần Minh

thì có rút được tiền từ PP US vào thẻ Payoneer ko

cho mình hỏi:
1. mình có cái PP US tên Feap Fdjah đã verify = VBA mua được - mà PP US này ko send được về PP VN- nó bắt điền số phone
2. giờ mình đăng ký Ppayoneer với tên thật của mình: Trần Minh

thì có rút được tiền từ PP US vào thẻ Payoneer ko
Bình thường

bạn giới thiệu quên nói fee duy trì thẻ Payoneer mastercard, hình như là $30/năm thì phải. anh em withdraw ve payoneer nhieu$$$ thì kg nói, nếu it $$$ thì kg nên xài theo mình nghĩ.

bạn giới thiệu quên nói fee duy trì thẻ Payoneer mastercard, hình như là $30/năm thì phải. anh em withdraw ve payoneer nhieu$$$ thì kg nói, nếu it $$$ thì kg nên xài theo mình nghĩ.
cái này thì có gì phải nói. Bác làm ngân hàng VN thì cũng phải phí 100k/năm duy trì thẻ, còn bank nc ngoài nó lấy 30$/ năm. Chuyện bình thường chứ có gì đâu bác, chứ bác tìm xem, có bank nào nó làm thẻ free cho bác ko, rồi phục vụ bác ko lấy 1 xu nào ko.
Thẻ nc ngoài, dù ko có tiền, nhưng nó đẳng cấp hơn là thẻ VN. Nói chung theo cách nghĩ của bác thì ko có tiền thì đừng xài thẻ nào hết cho lành.

vãi mẹ thằng citi bank ăn cướp trắng trợn luôn. e ra cây atm của nó rút $ payoneer.
trong lúc e rút e có kiểm tra tài khoản 3 lần ( chưa rút ) nhưng mỗi lần nó -1$ tổng 3 lần 3$
các bác thấy nó ăn cướp em trắng trợn ko? chả làm gì mất 60k vnd luôn

vãi mẹ thằng citi bank ăn cướp trắng trợn luôn. e ra cây atm của nó rút $ payoneer.
trong lúc e rút e có kiểm tra tài khoản 3 lần ( chưa rút ) nhưng mỗi lần nó -1$ tổng 3 lần 3$
bác ko hỏi mình.
bác có 20$ thì bác rút 15$ thôi là 300k. bác đặt lệnh 400k lun thì ko dủ tiền, mỗi lần ko dủ tiền sai lệnh là nó xúc 1$, bác làm liên tục 3 lần thì mất 3$.
Còn kiểm tra tài khoản thì 1$ lần nhé, check acc online thì ko tốn xu nào.
Thẻ ko có xu nào dút vào nó nuốt nhé.
Rút kinh nghiệm nhé bác.
Mà nó trừ fee 30$ / 1 năm của bác, nhưng bù đắp lại là bác rút tiền về bank của nó ko tốn xu nào, nếu bác rút về bank VN thì tốn 110k/lần. Chỉ cần 1 năm bác rút 5 lần về bank VN thì tốn 550k + 100k fee năm = 30$ fee năm của payoneer. Tính ra nếu 1 năm bác rút về bank hơn 5 lần, thì bác lời chán nhé.

30$ của nó ko đáng là bao nhé bác, bác rút bank của nó là miễn phí, còn bác rút bank VN là 110k nhé = 5 lần rút bank vn / năm, ko lẽ 1 năm bác xài PP bác chỉ with 5 lần, nếu bác with 10 lần / năm thì ko phải bác lời dc 30$ nữa.

bác ko hỏi mình.
bác có 20$ thì bác rút 15$ thôi là 300k. bác đặt lệnh 400k lun thì ko dủ tiền, mỗi lần ko dủ tiền sai lệnh là nó xúc 1$, bác làm liên tục 3 lần thì mất 3$.
Còn kiểm tra tài khoản thì 1$ lần nhé, check acc online thì ko tốn xu nào.
Thẻ ko có xu nào dút vào nó nuốt nhé.
Rút kinh nghiệm nhé bác.
Mà nó trừ fee 30$ / 1 năm của bác, nhưng bù đắp lại là bác rút tiền về bank của nó ko tốn xu nào, nếu bác rút về bank VN thì tốn 110k/lần. Chỉ cần 1 năm bác rút 5 lần về bank VN thì tốn 550k + 100k fee năm = 30$ fee năm của payoneer. Tính ra nếu 1 năm bác rút về bank hơn 5 lần, thì bác lời chán nhé.

Mẹ. mỗi lần rút fee bn thế bác.
e éo biết mất oan tiền đúng thật là khổ

Mẹ. mỗi lần rút fee bn thế bác.
e éo biết mất oan tiền đúng thật là khổ
mỗi lần 3,5$, bác để nhiều nhiều rút 1 lần. ví dụ có 100$ thì rút tầm 95$ thôi, bấm lun lệnh 100$, ko dủ xèng, nó trừ 1$ mỗi lần ko giao dịch thành công.

Nhìn nick bạn ko đến nỗi nào nhưng có vẻ bạn ăn canh hàng ngày không có i ốt . Clg bạn nhìn cũng ra phạm pháp hết trơn =))

Nhìn nick bạn ko đến nỗi nào nhưng có vẻ bạn ăn canh hàng ngày không có i ốt . Clg bạn nhìn cũng ra phạm pháp hết trơn =))
Ăn nói cẩn thận , cách ăn nói của bạn mới chứng tỏ đầu bạn ko có tí i ốt nào đấy :)), để rồi xem , thằng nào ko có i ốt 1 time nữa sẽ rõ =)), cái gì phạm pháp hay ko thì 1 tg nữa là biết =))

Bạn thật vl . Vào xem fee service của payoneer nhé . Atm từ chối cũng mấy 1$ cơ . Vn còn thi phí nữa là. Nếu ko thu phí thì theo bạn Master Card , Visa sống bằng gì hả bạn ???? Citibank là bank rút payoneer rút sướng nhất , an toàn nhất tại VN đấy :))

https://payouts.payoneer.com/partne...=&langid=1&sessionid=yzbudlmz4y1mifck245hjens

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,784
Latest member
HoKyn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week