• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Hướng dẫn kiếm tiền Youtube vs Adsense-50k VCB

Status
Not open for further replies.
mình share nhiều người rồi nhé
vậy mình thật bất hạnh khi ko đc bạn share và thật may mắn khi đọc đc topic này :D

Bạn clone acc ko biết là ai......bạn nên lập topic share và tập trung bên topic ấy đi :D...................Thank cậu đã đâm:D
:D Bác có bán qua thẻ phone không. Em newbie không biết VCB là gì cả

Up hộ thớt :p Mình không bán tài liệu nhưng đào tạo Newbie chiến Google Adsense ai cần pm nhé
:D Bác có bán qua thẻ phone không. Em newbie không biết VCB là gì cả

xác nhận đã giao dịch với chủ thớt nhé. Mình thấy tài liệu này chỉ dành cho những mem chơi Yt <2,3 tháng. nếu đã chơi lâu hơn thì chả giúp được nhiều lắm. :)

xác nhận đã giao dịch với chủ thớt nhé. Mình thấy tài liệu này chỉ dành cho những mem chơi Yt <2,3 tháng. nếu đã chơi lâu hơn thì chả giúp được nhiều lắm. :)
Thank bạn đã cho ý kiến

loạn cmnr =))

10h mình sẽ reply yahoo cho các bạn...Mình có việc phải đi...Thank

Đã mua tài liệu của bạn này và kể cả topic bên này http://mmo4me.com/threads/ban-tai-lieu-huong-dan-kiem-tien-youtube-adsense.161437/page-9
Một vài review của mình là cả 2 giống đến 80%.
- Bạn 200k bán gồm 2 file, 1 file giống y chang bạn này bán với giá 50k. Theo như trong file 50k thì tài liệu đc viết bởi blog khuetran.com, blog kiếm tiền khá hay ae nên vào đọc.
- Bạn 200k có thêm 1 file hướng dẫn tăng view bằng các site exchange và một vài giới thiệu về Seo youtube. Cái này có thể do bạn này tự viết.
Và có thêm được bonus "1 cách kiếm tiền khác, số tiền kiếm được tối thiểu 150$", cái này thì có đầy trên thebotnet.

Mình ko muốn dìm hàng ai cả, chỉ là bạn 200k lấy file của người khác đem bán mà không để nguồn và còn thay đổi copyright thành của mình nữa nên mới lên nói cho mọi người biết mà có sự lựa chọn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week