• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Hướng dẫn kiếm tiền Youtube vs Adsense-50k VCB

Status
Not open for further replies.

bluestacks

Hero
Reactions
297
MR
0.012
Phone Number
Call me! Call me!
Thấy có người bán tut 200k nên cũng đua đòi sell theo......Nhưng giá 50k VCB thôi nhé :D
Topic của bạn khựa này: http://mmo4me.com/threads/ban-tai-lieu-huong-dan-kiem-tien-youtube-adsense.161437/
Nội dung thì chắc cùng TUT, vì nó cũng dạng đi xin TUT cách đây vài hôm rồi đem sell...Nhưng với giá 200k thì không có đáng....
Vậy nên mình lập topic này cạnh tranh chơi....:D Mình chỉ làm Android,nên ko có tham gia mảng youtube này...Vậy nên đừng hỏi mình proff này nọ,mình cũng chả có tí kinh nghiệm gì cả...Còn nếu các bạn muốn proff thì mình tìm người FAKE cho vài tấm :D
Các bạn vào đọc cũng đá lên hộ mình nhé....
Yahoo: leadpointapp

Thấy có người bán tut 200k nên cũng đua đòi sell theo......Nhưng giá 50k VCB thôi nhé :D
Topic của bạn khựa này: http://mmo4me.com/threads/ban-tai-lieu-huong-dan-kiem-tien-youtube-adsense.161437/
Nội dung thì chắc cùng TUT, vì nó cũng dạng đi xin TUT cách đây vài hôm rồi đem sell...Nhưng với giá 200k thì không có đáng....
Vậy nên mình lập topic này cạnh tranh chơi....:D Mình chỉ làm Android,nên ko có tham gia mảng youtube này...Vậy nên đừng hỏi mình proff này nọ,mình cũng chả có tí kinh nghiệm gì cả...Còn nếu các bạn muốn proff thì mình tìm người FAKE cho vài tấm :D
Bạn đừng có nói kiểu đó, mình ko xin tút rồi đem bán, mình không biết tút của bạn là thế nào nhưng mình thấy cái cách bạn làm như này là không được.
Mình xin nói luôn với các bạn, 50k có giá của 50k, 200k có giá của 200k. Còn bạn này mình thấy chỉ vì tiền mà lấy ở đâu đó tút vớ vẩn rồi bán cho các bạn, các bạn mua xong để rồi thất vọng thì tùy các bạn thôi đấy.

Last edited:
Bạn đừng có nói kiểu đó, mình ko xin tút rồi đem bán, mình không biết tút của bạn là thế nào nhưng mình thấy cái cách bạn làm như này là không được.
Mình xin nói luôn với các bạn, 50k có giá của 50k, 200k có giá của 200k. Còn bạn này mình thấy chỉ vì tiền mà lấy ở đâu đó tút vớ vẩn rồi bán cho các bạn, các bạn mua xong để rồi thất vọng thì tùy các bạn thôi đấy.
Yahoo của cậu là kysibongdem xin TUT của bạn caogia...Giờ đem bán vs giá 200k, thì mình có quyền bán thấp hơn........ĐÓ LÀ QUYỀN....Hãy để topic này bình yên :D

Đề nghị mod xem xét lại cậu này. Cậu ta lấy tên topic trùng với topic của tôi.
Tôi không biết cậu ta có ý đồ cạnh tranh hay phá topic sell của tôi.
Mong mod vào xử lý dùm @Tranau90

Đề nghị mod xem xét lại cậu này. Cậu ta lấy tên topic trùng với topic của tôi.
Tôi không biết cậu ta có ý đồ cạnh tranh hay phá topic sell của tôi.
Mong mod vào xử lý dùm @Tranau90
Đặt cái tiêu đề để troll bạn khựa thôi........thích thì đổi lại có sao đâu nhỉ =))

Confirm giao dịch với 4 bạn rồi nhé :D....Ai vào confirm cái nào......Bạn khựa đang cuống cuồng lên rồi đấy :))

Qua PP được không cậu ?

chả biết tài liệu ra sao, nhưng muốn mua lắm để trao dồi thêm kinh nghiệm :rolleyes:

ủa, không phải thớt này bữa trước bảo share mà. Sao h thương mại rùi!
bán buôn gì, ai chưa biết thì kiên trì, dục tốc bốc dụt thôi. Ai new của newbie chưa biết up video, bật monetize, tạo kênh thì pm mình, tí mình teamview bật cho. Còn việc kiếm tiến là do ở bạn ko ai giúp được, hên xui cũng có, mình có 5 video mà bật dc 3 còn 2 cái tự mình quay màn hình thì nó đòi proof để chứ minh gì đó, cái mình bỏ khỏi chứng minh j mệt. Nói chung quan trọng các bạn suy nghĩ up video cho vui và chia sẻ (đừng có trong đầu cứ nghĩ up video để mau được tiền) thì may ra mới trụ đc.

của rẻ là của ôi, thế thôi 50k có giá của 50k, 200k có giá của 200k. Tài liệu mình gồm 2 phần rõ ràng và rất cụ thể hóa, tài liệu của bạn chỉ để gấp máy bay thôi thớt ạ

tut có hướng dẫn nâng cấp ga hosted lên contend ko c
Ko có bạn àh, chỉ hướng dẫn hosted, tool chỉnh sữa video cho khỏi đụng hàng, seo từ khóa.....Tớ cũng đã nói ở trên...Tớ ko có làm youtube....Cảm ơn bạn đã quan tâm

của rẻ là của ôi, thế thôi 50k có giá của 50k, 200k có giá của 200k. Tài liệu mình gồm 2 phần rõ ràng và rất cụ thể hóa, tài liệu của bạn chỉ để gấp máy bay thôi thớt ạ
Ô thế hôm bữa bạn kêu share free thì là của gì? :rolleyes: Kêu share này nọ rồi inbox pm tùm lum mà có bao nhiêu người nhận được đâu mà.

ủa, không phải thớt này bữa trước bảo share mà. Sao h thương mại rùi!
bán buôn gì, ai chưa biết thì kiên trì, dục tốc bốc dụt thôi. Ai new của newbie chưa biết up video, bật monetize, tạo kênh thì pm mình, tí mình teamview bật cho. Còn việc kiếm tiến là do ở bạn ko ai giúp được, hên xui cũng có, mình có 5 video mà bật dc 3 còn 2 cái tự mình quay màn hình thì nó đòi proof để chứ minh gì đó, cái mình bỏ khỏi chứng minh j mệt. Nói chung quan trọng các bạn suy nghĩ up video cho vui và chia sẻ (đừng có trong đầu cứ nghĩ up video để mau được tiền) thì may ra mới trụ đc.
Mình cũng ko rõ về youtube lắm....nhưng lồng ghép thêm và bớt đoạn video...tớ nghỉ ko đụng hàng bản quyền đâu :D Thank cậu

Ô thế hôm bữa bạn kêu share free thì là của gì? :rolleyes: Kêu share này nọ rồi inbox pm tùm lum mà có bao nhiêu người nhận được đâu mà.
Thấy bạn khựa sell giá 200k, mà cả đống người mua...Mình sell 50k kiếm ít cafe bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,459
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week