• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Hướng dẫn kiếm tiền Youtube vs Adsense-50k VCB

Status
Not open for further replies.
Trong 4rum này mình thấy bạn chơi có ít người đâu mà nói người ta chơi bạn :D. Lục lại từ nick cũ đến nick này bạn lập bao nhiêu topic share rồi và bạn share được cho bao nhiêu. Xác định lập pic share thì share đàng hoàng. Cứ lập xong rồi nói là do nhiều quá nên ko rep được. Xin lỗi bạn chứ gmail gửi 1 lúc cho bao nhiêu người hoặc nếu thực sự muốn share bạn chỉ cần lập riêng cái inbox rồi ad thêm mem vào là ok rồi. Chỉ có 1 lý do duy nhất là bạn PR tut của mình mà thôi.
mình nói lại cho bạn hiếu, tài liệu share và tài liệu bán khác nhau, cũng giống như phần mềm diệt virus đó, có bản free và bản thương mại. Nói thế bạn từ hiểu. Còn mình share cho ai, bạn thích thì pm gmail mình gửi cho email những ng đó bạn hỏi cho rõ.

mình nói lại cho bạn hiếu, tài liệu share và tài liệu bán khác nhau, cũng giống như phần mềm diệt virus đó, có bản free và bản thương mại. Nói thế bạn từ hiểu. Còn mình share cho ai, bạn thích thì pm gmail mình gửi cho email những ng đó bạn hỏi cho rõ.
:D nếu bạn rảnh vậy thì rep lại mấy cái cho mọi người đy. Ở trên thì kêu không có thời gian share hết. Giờ lại nói thế này. Mâu thuẫn quá. Còn tài liệu của bạn thì bạn có quyền bán hoặc share mình không ý kiến. Chỉ là mong bạn đã lập topic share thì share cho mọi người không thì thôi. Còn không thì cứ sell đại đy cho rồi mất công bày vẽ lắm thớt

Thực ra mình send cho bạn cái tút của bạn thớt đó, tút đấy chỉ để nghịch thôi, mình ngu gì send cho bạn tút của mình. Bạn chơi đểu mình, đưa mình cái thẻ nạp rồi, còn già mồm ăn vạ, xin lỗi bạn đi, mình vừa gọi lên tổng đài rồi, dm lừa người rồi trời có mắt đấy.
Ăn nói cho cẩn thần choidiem ạ. Mình không qua Topic của bạn đăng cuộc hội thoại giữa bạn và mình mà nói thì thôi. Còn ở topic này mình nói chuyện không đả đụng gì đến bạn. Lên đừng có mà ăn nói như vậy. Nói rồi 200k thổi phù phù. Không giàu không nghèo

Thấy có người bán tut 200k nên cũng đua đòi sell theo......Nhưng giá 50k VCB thôi nhé :D
Topic của bạn khựa này: http://mmo4me.com/threads/ban-tai-lieu-huong-dan-kiem-tien-youtube-adsense.161437/
Nội dung thì chắc cùng TUT, vì nó cũng dạng đi xin TUT cách đây vài hôm rồi đem sell...Nhưng với giá 200k thì không có đáng....
Vậy nên mình lập topic này cạnh tranh chơi....:D Mình chỉ làm Android,nên ko có tham gia mảng youtube này...Vậy nên đừng hỏi mình proff này nọ,mình cũng chả có tí kinh nghiệm gì cả...Còn nếu các bạn muốn proff thì mình tìm người FAKE cho vài tấm :D
Các bạn vào đọc cũng đá lên hộ mình nhé....
Yahoo: leadpointapp
Taì liệu rất hợp cho newbier làm quen và kiếm $ :X:X..thank thớt nhiều

Taì liệu rất hợp cho newbier làm quen và kiếm $ :X:X..thank thớt nhiều
Mình nhờ 1 bạn mod kiểm tra thì thấy ip của bạn trùng với ip của thớt. Bạn là anh em cùng nhà với thớt à :eek:

Thực ra mình send cho bạn cái tút của bạn thớt đó, tút đấy chỉ để nghịch thôi, mình ngu gì send cho bạn tút của mình. Bạn chơi đểu mình, đưa mình cái thẻ nạp rồi, còn già mồm ăn vạ, xin lỗi bạn đi, mình vừa gọi lên tổng đài rồi, dm lừa người rồi trời có mắt đấy.

Hình như có j đó ko ổn ở đây???
Ng ta send card cho bạn, bạn lại send tút "để nghịch"??? Bạn send tut cùi trước, sau đó check thẻ rồi mới send tút thật của bạn àk??? Ai mà send card thật thì sao??
mà còn biết chính xác là tut để nghịch đấy là tut của thớt này nữa???
Vậy tóm lại là ..........

Hình như có j đó ko ổn ở đây???
Ng ta send card cho bạn, bạn lại send tút "để nghịch"??? Bạn send tut cùi trước, sau đó check thẻ rồi mới send tút thật của bạn àk??? Ai mà send card thật thì sao??
mà còn biết chính xác là tut để nghịch đấy là tut của thớt này nữa???
Vậy tóm lại là ..........
Bạn có vấn đề về đọc hiểu à, hắn đưa mình số thẻ, mình ko nạp dc nó báo là thẻ đã sử dụng, mình gọi lên tổng đài mobi để hỏi thì họ bảo số này bị nạp bởi 1 số đt giời ơi đất hỡi nào đó. Theo nguyên tắc thì mình không có trách nhiệm phải send tút thương mại của mình, nhưng vì mình luôn làm ăn uy tín nên mình send cho hắn tút share.
Lần sau bạn nên đọc và hiểu vấn đề, đừng comment 1 cách auto và trẻ con thế.

Xác nhận bác này share cho mình!Còn chủ thớt sao hôm qua pm yahoo không trả lời vậy?

Thấy có người bán tut 200k nên cũng đua đòi sell theo......Nhưng giá 50k VCB thôi nhé :D
Topic của bạn khựa này: http://mmo4me.com/threads/ban-tai-lieu-huong-dan-kiem-tien-youtube-adsense.161437/
Nội dung thì chắc cùng TUT, vì nó cũng dạng đi xin TUT cách đây vài hôm rồi đem sell...Nhưng với giá 200k thì không có đáng....
Vậy nên mình lập topic này cạnh tranh chơi....:D Mình chỉ làm Android,nên ko có tham gia mảng youtube này...Vậy nên đừng hỏi mình proff này nọ,mình cũng chả có tí kinh nghiệm gì cả...Còn nếu các bạn muốn proff thì mình tìm người FAKE cho vài tấm :D
Các bạn vào đọc cũng đá lên hộ mình nhé....
Yahoo: leadpointapp
Ước gì anh em trong forum lặng lẽ kiếm tiền hay hơn là cãi vã nhau trên ni.1 phút trôi qua là video được up lên và có $ đấy.

tút có gì trong đó vậy bạn :D

nói cho ông mà mất miếng ăn ah :D , ngày kiếm đc bao tiền ? tốn bao thời gian nhỉ nghe chừng 50 nghìn bán cho nhiều người rồi lại nhiều người nữa có mà ăn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week