• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Hướng dẫn kiếm tiền Youtube vs Adsense-50k VCB

Status
Not open for further replies.
hay ghê :D đợi hồi nào có tiền ủng hộ bác vậy :D

Xin lỗi cậu chứ cái avt của cậu......nhìn vào tớ tưởng con ruồi nào bu trên màn hình tớ....lấy tay đuổi nó ko đi....Thì ra đó là ruồi avt...................
P/S: Ôm bụng cười 1 mình như điên
Vãi.... Ruồi Avartar :mad:
Up phụ bác

mới mua tài liệu của thớt giao dịch nhanh chóng. :D

hahahaha đến lúc nát rồi mà vẫn có thằng đâm đầu vào mua mới hài

Mua chủ yếu lấy thêm kinh nghiệm chứ 50k chỉ đủ ăn sáng thôi bạn à mình ko có ý định làm giàu với 50k đâu. :D

Topic có tính chất mua bán ......nên mong bạn đừng dèm pha....Have a good day
xin lỗi bác những mà đừng lên lấy cái mà được người khác share free đi kinh doanh kiểu này bác à những cái cơ bản thì chia sẻ nhau nhiệt thôi

sao share nhiều thế, zo chơi rồi mới bít thế nào, cái này cần tinh thần kiên nhẫn kiên trì khá lâu.Bởi vì còn phải đợi mã pin vvv. vì thế nếu xui thì đến tận 2 tháng sau mới rút được.Trong lúc đó còn có thể gặp nhiều rủi ro như ga ddie vvv.Nếu chỉ có tâm lí kiếm tiền ngay thì xin thưa đừng có đâm vào

xin lỗi bác những mà đừng lên lấy cái mà được người khác share free đi kinh doanh kiểu này bác à những cái cơ bản thì chia sẻ nhau nhiệt thôi
Vậy tại sao bạn ko share..............Mình đã nói topic này có tính chất mua bán...thuận mua vừa bán........Bạn có thể lập topic riêng và share....Đó là quyền của bạn....

vậy sao bạn ko share, hay bạn sợ bị mất nồi cơm?

Vậy tại sao bạn ko share..............Mình đã nói topic này có tính chất mua bán...thuận mua vừa bán........Bạn có thể lập topic riêng và share....Đó là quyền của bạn....
hihi mình đã share rất nhiều người r nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,742
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week