Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

*Chú ý: Đọc kỹ phần này nếu không bạn sẽ không được thanh toán
Sau mỗi click , trong tài khoản tak.ru của bạn nó hiện lên số lượt click và thanh toán bên cạnh đó. Mỗi 1 site bạn fake 3-4 IP Nga và mỗi IP nên click 2 cái.

mình đọc không hiểu đoạn này.ý bạn là chỉ nên fake 3-4 ip nga cho 1 site thôi à?mình fake hơn có được không?hay ý bạn là sao?

*Chú ý: Đọc kỹ phần này nếu không bạn sẽ không được thanh toán
Sau mỗi click , trong tài khoản tak.ru của bạn nó hiện lên số lượt click và thanh toán bên cạnh đó. Mỗi 1 site bạn fake 3-4 IP Nga và mỗi IP nên click 2 cái.

mình đọc không hiểu đoạn này.ý bạn là chỉ nên fake 3-4 ip nga cho 1 site thôi à?mình fake hơn có được không?hay ý bạn là sao?
Đúng đó bạn . Fake nhiều hơn nhưng tầm 5-6 IP là ok. Vì như vậy bọn tak.ru dễ thanh toán hơn. Nếu bạn muốn nhiều thì tạo thêm blog nữa và dùng IP khác blog 1 để click :D

bạn cho mình xin cái list proxy để fake ip nga cái..toàn die vs load chậm thì sao làm :(
Em chỉ biết dùng mỗi VPN và Geoproxy thôi bác à :D . Như này mới chơi được cả popads.
Để xem sao thằng tak.ru bữa em tinh lập group click đó chứ hjhj, thank thớt
Lập group không ổn đâu bác :D nên tự mình làm thì hay hơn :D Vì nó thấy nhiều IP click quá nó k trả tiền đâu:D
Site e toàn Nga ngố.
http://www.alexa.com/siteinfo/middle365.com

Để thử đặt Ads xem sao. Thanks thớt nhé:
Sao bác nhiều bọn Nga vậy :D

uầy sao bên khung tình trạng của tak.ru mình bị đỏ với cam là sao?? nó có ảnh hưởng không?mình chỉ click có 2 lần mỗi site và bằng 1 ip đó mà?

uầy sao bên khung tình trạng của tak.ru mình bị đỏ với cam là sao?? nó có ảnh hưởng không?mình chỉ click có 2 lần mỗi site và bằng 1 ip đó mà?
Không sao cả bạn. Bạn hãy khoan click nữa , đợi nó thanh toán hết chỗ IP đã click , rồi chiến tiếp là nó thành màu xanh thôi

Không sao đâu bạn. Bạn click vào phần rút tiền , hiện lên cái ví WMR của bạn và ấn rút là được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week