Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

à không ý là rút từ webmoney á?kiếm trên mạng nó bảo phải có người mua người bán gì tùm lum?bác biết rút từ webmoney về tài khoản không

tiện thể cho mình hỏi mình tính lập thêm nhiêu blog bằng nhiêu acc gmail.cứ mỗi acc gmail chừng 5 blog.r cứ 5 blog add vào 1 tài khoản tak.ru .Vậy nếu mình trùng ip nhiều như vậy có ảnh hưởng gì không?

à không ý là rút từ webmoney á?kiếm trên mạng nó bảo phải có người mua người bán gì tùm lum?bác biết rút từ webmoney về tài khoản không
Một topic về mua bán WMZ
http://mmo4me.com/threads/exchangep...o-24-24-uy-tin-ty-gia-tot-nhat.113174/page-26

tiện thể cho mình hỏi mình tính lập thêm nhiêu blog bằng nhiêu acc gmail.cứ mỗi acc gmail chừng 5 blog.r cứ 5 blog add vào 1 tài khoản tak.ru .Vậy nếu mình trùng ip nhiều như vậy có ảnh hưởng gì không?
Cái này mình không rõ đâu:D. Nhưng mình đăng nhập 2 nick tak.ru cùng 1 IP không bị sao:D

thớt ơi, giờ em đăng kí Acc cả 4 site trên, tạo 2 cái Blog( đều dùng ip VN)
--- lấy 4 code của 4 Acc dán vào blog, sau đó fake IP vào blog, click 4Ads của cả 4 Site. (2 Blog mang 2 code ads khác nhau).
Tiếp đó muôns kiếm thêm thì tạo thêm blog, mở thêm Acc tương tự là OK hả Thớt!
cám ơn thớt

--- lấy 4 code của 4 Acc dán vào blog, sau đó fake IP vào blog, click 4Ads của cả 4 Site. (2 Blog mang 2 code ads khác nhau).
cám ơn thớt
cậu rãnh vl ra, làm thế đc có bao nhiêu đâu, tạo nhiều Blog làm gì cho mệt, chưa kể có mấy trang phải đợi nó duyệt nữa

cám ơn thớt
cậu rãnh vl ra, làm thế đc có bao nhiêu đâu, tạo nhiều Blog làm gì cho mệt, chưa kể có mấy trang phải đợi nó duyệt nữa

Oái, sao lại ra 2 cái luôn vậy nè? Mod xóa hộ, mạng yếu quá :(

cám ơn thớt
Như này thì em góp ý là làm luôn cả 4 blog. Mỗi acc tak.ru gắn vào 1 blog. Lúc fake ip thì bác click cả 4 luôn.

Thớt Ơi Vào Rút nó thế này rút sao a

Attachments

66.8 KB · Views: 50

Announcements

Forum statistics

Threads
421,029
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week