Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

thegioidjvn.blogspot.com
thelatestmoviesus.blogspot.com
ok bác :D

mấy bác có soft or addon nào nhìu nhìu ip ko mấy soft trên đc tầm mười mấy ip ít quá
Em chỉ biết mỗi VPN là fake IP chơi đc popads , Addon Geoproxy thì nó sẽ không nhảy pop :D

popads làm sao để nó hiện ra thế mọi người ???
Bác đăng nhập popads và lấy code gắn vào blog thôi :D

bidvertiser còn chiến đc k AE sao nó k lên $ gì hết á?? :rolleyes::rolleyes:

Đang đợi cái proof site này mà lâu quá các bác à :( Nó bảo pay thứ 3 hàng tuần :( Không biết bên nó là thứ 2 hay thứ 3 rồi :(. Có bác nào chiến thêm site này thì chiến nhé. Site này là popup , nhưng mà em có thể kiếm được rất nhiều rúp :D Bằng chứng các bác nhìn trong 2 ngày em kiếm 40.50 rúp để pay tiếp lần 2.
Ref:http://popunder.net?r=254572
Nonref: http://popunder.net/

Khoe với các bác cái proof tak.ru của em luôn :D

Last edited:
popunder.net vẫn chiến theo cách cũ hả bác
Đúng thế bác à , nhưng chỉ có điều là fake IP Nga em thấy đa số nó hiện thêm banner quảng cáo của nó , nếu bác chơi là bác biết ngay , và bác cứ click vào banner :D có cái lên tới 1 rúp :D xong rồi đảo trang blog và click tiếp và cứ thế :D vậy là tính ra 1 site 1 IP cũng đc 3-5 rúp :D

Đúng thế bác à , nhưng chỉ có điều là fake IP Nga em thấy đa số nó hiện thêm banner quảng cáo của nó , nếu bác chơi là bác biết ngay , và bác cứ click vào banner :D có cái lên tới 1 rúp :D xong rồi đảo trang blog và click tiếp và cứ thế :D vậy là tính ra 1 site 1 IP cũng đc 3-5 rúp :D
mà bác ơi cái VPN nó có ít IP quá, nhỡ có người dùng IP đấy click rồi thì mình ko kiếm đc tí nào ạ :(

bác có yh hoặc fb cho em xin với, có xíu chuyện cần hỏi :D

sao cái popads với popunder mình cho vào blog nó không hiện lên, thớt giúp với
Mọi khi bạn có thấy popads nó nhảy code không, nếu mà có nhảy nhưng giờ k nhảy nữa , bạn vào email check xem nó gửi gì về không.

Mọi khi bạn có thấy popads nó nhảy code không, nếu mà có nhảy nhưng giờ k nhảy nữa , bạn vào email check xem nó gửi gì về không.
bac oi! minh fake ip roi ref acc ha bac?

sao ở trên thấy thím nói dùng ip nga toàn ads của nga là sao thế

up cho thím nào cần nha: hiện tại em mới mua 1 số sock5 RU có thím nào cần thì pm em nha em lấy giá bèo cho ( hàng ngon lành chỉ lấy 50% giá)

sao ở trên thấy thím nói dùng ip nga toàn ads của nga là sao thế
Thì là nếu dùng IP Nga , thì sẽ có nhiều quảng cáo của Nga có nhiều tiền :D. Nghĩa là bọn nhà quảng cáo đó lúc đăng ký quảng cáo ở tak.ru , bọn nó lọc chỉ có IP Nga mới nhìn được ý :D . Bác đã chiến cái fialet chưa :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,032
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back