Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

Proof thằng Popads của e :D

bác dùng vpn để click hết đấy ah hay cả traffic thực, sao dùng vpn lại thông qua site google tìm kiếm site mình vậy

bác dùng vpn để click hết đấy ah hay cả traffic thực, sao dùng vpn lại thông qua site google tìm kiếm site mình vậy
Có cả traffic thực nữa bác à. Dùng VPN tìm kiếm ở google lợi được 2 điều. Thứ nhất là google nghĩ site mình hoạt động và người dùng tìm kiếm được trên google. Thứ 2 là tăng được giá trị từ khóa để người dùng cần tìm sẽ tìm đc trang của bác

Thế site mà chưa có từ khoá để tìm trên google thì sao bác :eek:
Site chưa có từ khóa tìm kiếm thì như e hướng dẫn đó bác. Chỉnh thẻ meta từ khóa đó. E chỉ hướng dẫn qua được đến đó vì e không phải chuyên về web :D bác có thể tìm thêm trên google :D

sao mình lấy code dán qua

HTML/Javascript
thì chỉ hiện tên thôi : popads , popcash bị cả chỉ có tak.ru được thôi . ( lấy code ở pop thì vào getcode , code Generator )

mấy cái này chỉ xem qua blog hay phải nhấn vaog baner nữa ?

blog : http://storysmilevn.blogspot.com/

Pop của bác hoạt động chưa

cái site số 3 là gì mà ko thấy hiện tên vậy thớt
site số 3 là adf.ly. Site này pop của nó đa số có địa chỉ là onclickads và adcash thì phải

Bác TW xem thử đc k
www.pianohousevn.com site của e đây bác

Site chưa có từ khóa tìm kiếm thì như e hướng dẫn đó bác. Chỉnh thẻ meta từ khóa đó. E chỉ hướng dẫn qua được đến đó vì e không phải chuyên về web :D bác có thể tìm thêm trên google :D

Pop của bác hoạt động chưa

site số 3 là adf.ly. Site này pop của nó đa số có địa chỉ là onclickads và adcash thì phải

www.pianohousevn.com site của e đây bác
thím dùng host free hay mua thế

Từ hôm google ưu tiên mobile friendly thì blog em tăng vọt lượng truy cập :D
Vậy là ngon rồi bác :D e cứ sợ site e bị tụt truy cập. Ai ngờ cũng tăng :D mà toàn đều đều 20 -40 người onl 1 lúc. trước thì toàn 5 6 người :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week